ẢNH NÓNG !!!!!!!!! Buổi of đầu tiên hội GM CHE SPARK 1.2 , GROOVE .

hoangmotocycle

Xe tải
Website
www.facebook.com
Kính thưa các cụ tình hình hôm nay là buổi OF đầu tiên của hội ta diễn ra rất khả quan và vui vẻ, anh em nhận mặt , tên , bà 2 của nhau thật rôm rả. Chỉ có 1 việc hơi buồn là thiếu 2 cụ, nhưng ko sao đường con dài , vợ cũng còn nhiều . Và chuơng trình of iếc từ giờ đến tết vẫn còn... 1 buổi tất niên nữa:P.

Sau đây là pic một số hoạt đông của buổi of ah !

Đầu tiên là màn chào hỏi nước nôi ( hình như ko ai hút thuốc nhỉ ):-/

Từ trái sang phải : Cụ Thanh là kỹ thuật viên GM , tiếp là cụ Nam
southernvn , đến cụ Trung groove ,rồi cụ Đăng dangoc ( cụ này xe ko phải gửi , lùi được vào nhà, nhưng ngõ nhỏ nên xe cụ thảm nhất , cụ xót xe nên tóc cụ rụng ít nhiềub-()

Pic2 đầu tiên là bà cả+F1 của em ,đến nữa là em Hoàng hoangmotocycle , cuối cùng là cụ Trung Kia MN do thấy hội em vui nên tham gia.

Đây là "ai về nhà nấy" cơ mà cụ Trung groove sớm đã cảm tình cụ dangoc nên nhất quyết không về:P
Sau nữa là pic ver 2 của các cụ

Ver 2 của cụ southernvn

Ver của cụ Trung Groove ( thêm cái Pic cặp chân để các cụ tham khảo, cặp chân zin của em nó hơi xí )

Kia MN của của cụ Trung kia

Ver 2 của cụ Đăng dangoc

Cuối cùng là ver2 của iem thêm cặp chân nữa.

Trên đây là buổi đầu tiên , rất mong các cụ tham gia cho vui ợ .
Ah mà các cụ cho hỏi cái logo otofun xin ở đâu và gặp ai các cụ nhỉ , em xin mấy cái cho anh em dán cạnh baby in car
Chúc các cụ (b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

dangoc

Xe hơi
Thanks cụ Hoàng show hình cho anh em. Cụ chụp cái pic cuối trông hơi bị đẹp nha.
Hic, xe em không mông lên cái gì lại xước toe toét, tuần tới em xung phong đi vá và thay dầu lần đầu tiên ạ.

southernvn

Xe hơi
xem 2 la giăng của cụ hoangmotocycle và cụ Trung groove là em lại thấy háo hức muốn lên đời cho vợ nhà em quá. tiện thể em hỏi luôn nếu như mình sơn phản quang vào mấy khía và vòng tròn la giăng của bánh thì làm ở đâu được nhỉ?

hoagia

Xe đạp
Sorry anh em, hôm nay có việc đột xuất khg tham gia of cùng mọi ng đc, ngày 15/1 tới xin đc góp mặt. Thấy nhóm of trẻ trung quá, chắc tui cao tuổi hơn cả (cho đến bây giờ), Hoàng ơi, cho hỏi thay cặp giò đấy hết nhiêu xiền vậy? Nhìn cũng thấy ham.

Bun

Xe đạp
sao em k thấy các bác lập 2pic từ trước nhỉ ?? vui quá e cũng chạy một em groove , lần sau e rảnh e tham gia hỏi han tham khảo a e thêm về vợ 2 của mình vậy hehe

hoangmotocycle

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thanks cụ Hoàng show hình cho anh em. Cụ chụp cái pic cuối trông hơi bị đẹp nha.
Hic, xe em không mông lên cái gì lại xước toe toét, tuần tới em xung phong đi vá và thay dầu lần đầu tiên ạ.
Chúc ver2 của cụ mau lành.

xem 2 la giăng của cụ hoangmotocycle và cụ Trung groove là em lại thấy háo hức muốn lên đời cho vợ nhà em quá. tiện thể em hỏi luôn nếu như mình sơn phản quang vào mấy khía và vòng tròn la giăng của bánh thì làm ở đâu được nhỉ?
Hình như cái phản quang là dán em ah ! anh làm motor vành toàn dán thôi

Sorry anh em, hôm nay có việc đột xuất khg tham gia of cùng mọi ng đc, ngày 15/1 tới xin đc góp mặt. Thấy nhóm of trẻ trung quá, chắc tui cao tuổi hơn cả (cho đến bây giờ), Hoàng ơi, cho hỏi thay cặp giò đấy hết nhiêu xiền vậy? Nhìn cũng thấy ham.
Cặp giò của em đổi các cụ ah ! còn mua mới cả lốp em nghe đồn khoảng 8 chai cụ ợ .

sao em k thấy các bác lập 2pic từ trước nhỉ ?? vui quá e cũng chạy một em groove , lần sau e rảnh e tham gia hỏi han tham khảo a e thêm về vợ 2 của mình vậy hehe
Cụ bổ xung cầm chân đi anh em họp mời cụ SH cho vui

gmmienbac.com

Xe tải
Website
banoto.com.vn
Xe đẹp. Chúc hội nhà mình càng ngày càng đông vui nhé.

hoagia

Xe đạp
Mọi ng đâu roài, vào chém gió chút nào

hoagia

Xe đạp
Nhìn ảnh of, thấy nhóm còn thiếu xe mầu đỏ nữa là đủ mầu ( xe tui mầu cốm), biển số thì toàn số chạy thuế, 449, 450, 468, 484

dangoc

Xe hơi
Hehe, thế mà bác hoagia chả góp mặt hôm đấy cho gần đủ sắc màu. Em cũng thấy có xe đỏ chạy ngoài đường rồi đấy, ko bít làm thế nào lôi kéo cho đủ bộ sưu tập

lordship

Xe tải
hôm trc tiếc quá. a e về sớm. 11h e mới làm xong việc. định qua hỏi a e vụ kết nối điện thoại em groove.

hoagia

Xe đạp
Đã ai lắp Camera, cảm biến lùi cho xe chưa nhỉ? mình muốn lắp camera lui quá mà chưa biết xài loại gì, và dư lào, ai biết chỉ giáo dum,

southernvn

Xe hơi
có xe em đã lắp cảm biến lùi, còn camera thì chưa có :) em thấy cảm biến lùi là đủ, nếu có thêm camera nữa thì càng tốt nhưng như vậy thì lại phải tiếp tục đầu tư thêm quả màn hình nữa, lục tốn tăng thêm đáng kể :D Em lắp cảm biến lùi ở Cảnh 19 Lê Văn Lương 600k dùng ổn so với giá tiền.

Hôm nay em cũng vừa đầu tư thêm quả loa sub gầm ghế, đặt đằng sau cốp, nghe nhạc DJ thì cứ gọi là rung rinh nhưng mà nghe nhạc thường thì cũng không thấy gì cả :)

thienchuong

Xe đạp
Cái xe spark này cặp mâm zin nhìn đẹp hơn là độ mâm khác của nó....

hoangmotocycle

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hôm nay em cũng vừa đầu tư thêm quả loa sub gầm ghế, đặt đằng sau cốp, nghe nhạc DJ thì cứ gọi là rung rinh nhưng mà nghe nhạc thường thì cũng không thấy gì cả :)
Lắp sub loại gì đấy Nam , bao xiền ? Hôm nào đi of oánh từ từ thôi em ah ! bốc quá tan tình nát nghĩa ae đấy nhé .:o)

hoangmotocycle

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ah ! Mà anh em lập kế hoạch tất niên đi thôi , ko thì cận tết quá ko thực hiện được . Ý các cụ ntn ?

lordship

Xe tải
Xe groove có sẵn cảm biến lùi. e ko rõ bác lắp sub gầm ghế như thế nào. vì gầm có thanh gia cường. ko để đc. e phải nhét vào cốp xe
có xe em đã lắp cảm biến lùi, còn camera thì chưa có :) em thấy cảm biến lùi là đủ, nếu có thêm camera nữa thì càng tốt nhưng như vậy thì lại phải tiếp tục đầu tư thêm quả màn hình nữa, lục tốn tăng thêm đáng kể :D Em lắp cảm biến lùi ở Cảnh 19 Lê Văn Lương 600k dùng ổn so với giá tiền.

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Em đã từng lắp cho cụ theanh78hl trên oF rồi đấy.
Để lắp camera thì cụ cần phải có màn hình, em này độ hơi rích rắc 1 tý (vì màn hình con này phải độ thêm mặt dưỡng của xe) nhưng vẫn làm được.
Nếu cụ muốn lắp allo cho em, em giới thiệu của hàng làm cho cụ, ngon đẹp luôn.

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Đã ai lắp Camera, cảm biến lùi cho xe chưa nhỉ? mình muốn lắp camera lui quá mà chưa biết xài loại gì, và dư lào, ai biết chỉ giáo dum,
Em đã từng lắp cho cụ theanh78hl trên oF rồi đấy.
Để lắp camera thì cụ cần phải có màn hình, em này độ hơi rích rắc 1 tý (vì màn hình con này phải độ thêm mặt dưỡng của xe) nhưng vẫn làm được.
Nếu cụ muốn lắp allo cho em, em giới thiệu của hàng làm cho cụ, ngon đẹp luôn

southernvn

Xe hơi
Cái xe spark này cặp mâm zin nhìn đẹp hơn là độ mâm khác của nó....
đúng là em cũng muốn thêm cặp mâm nhưng nhìn kỹ lại thì mâm zin theo xe cũng đẹp sẵn rồi :D thôi ko có ý định nâng cấp thêm làm gì nữa, tốn xiền quá :P