[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bác ơi còn đó ko hiện vẫn có gần 60 mạng đang theo dõi bác ra nốt đi, khổ tính tò mò cố chờ để theo dõi nốt.
Theo dõi tiếp thui, còn nốt chắc vài ngày mất hehe. Cụ Lý đâu rồi, Gấu kệ gấu nhé, 1 đêm cũng chả sao;))

Phờ Râu

Xe điện
thôi em ngủ, mai dậy hóng tiếp. em dự là cụ Lý cũng cbi ngủ đến nơi rồi :))

Libor

Xe điện
..... sau đó ung dung đến gặp bác Đại úy già để phải trái xem dư nào:
yyy: Em chào bác đại úy ạ, bác ra xem lại làn đường kia có phân làn để đi vào đây, tại sao các bác lại lập chốt bắt xe đi sai làn ở chỗ này?
xxx2: Bỏ tay xuống! (quát ạ..iem sợ quá) LÀn đường của anh thì anh phải đi vào bên kia của xe con nhá, anh đi cầu giấy mà rẽ vào đây là đi vào làn xe tải!
yyy: Anh hỏi lại cái thằng kia nó vừa nhìn rồi đấy, vào báo cáo với xếp mày đê.
xxx3: Anh cứ từ từ, không việc gì phải to mồm thế, có gì chúng tôi sẽ giải thích để anh rõ...( sau đó mấy xxx rỉ tai nói nhỏ hội ý với nhau câu gì đó em không ghi lại được) :((
yyy: Tao không phải là to mồm với mày ở đây, mà sẽ gặp lại mày trên mặt báo nhá! (em lại phải hầu chuyện chú xxx trẻ khác trong đội này) :P
xxx2: (sau khi hội í, biết là sai thì đổi giọng ôn tồn ngay) Thôi thôi, anh thông cảm cháu nó không biết... Tôi đã nói cháu nó đi với anh ra xem biển có đúng không rồi quay về đây báo cáo chứ có dám phạt anh đâu, thôi toàn anh em cả anh thông cảm đi...
yyy: Không được, các anh lập chốt tại đây mà nói là để cho thằng kia bắt tôi xong rồi lại đi cùng tôi ra xem biển báo là không thể được, thế anh không xem biển báo và cứ lập chốt bắt bừa vào, phạt được ai thì phạt hả? Tôi hỏi anh anh là đại úy, chỉ huy ở đây anh có thuộc luật GT và có biết đọc các loại biển báo không?
xxx2: Thì tôi đã bảo cháu nó đi ra xem biển nếu không có thì phải để cho anh ý đi, chứ ai đã dám phạt anh đâu.
yyy: Thôi, bây giờ tôi đã bị các anh dừng lại rồi, các anh cứ lấy biên bản ra đây, muốn phạt lỗi gì thì cứ ghi cả vào đấy...rồi để tôi nghiên cứu! Chứ không thể bắt tôi đỗ lại rồi lại bảo tôi đi nhá!......

.......... đợi em tý...em soan tiếp nhá. ( từng câu chữ trên đây hoàn toàn em nghe lại đoạn ghi âm mà gõ lên, ko hề thêm bớt nhiều quá 100 chữ các cụ nhá!) :)) :))
xxx2

Chỉnh sửa cuối:

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
..... sau đó ung dung đến gặp bác thiếu uy già để phải trái xem dư nào:
yyy: Em chào bác đại úy ạ, bác ra xem lại làn đường kia có phân làn để đi vào đây, tại sao các bác lại lập chốt bắt xe ở chỗ này?
xxx2: Bỏ tay xuống! (quát ạ..iem sợ quá) LÀn đường của anh thì anh phải đi vào bên kia của xe con nhá, anh đi cầu giấy mà rẽ vào đây là đi vào làn xe tải!
yyy: Anh hỏi lại cái thằng kia nó vừa nhìn rồi đấy, vào báo cáo với xếp đê.
xxx3: Anh cứ từ từ, không việc gì phải to mồm thế, có gì chúng tôi sẽ giải thích để anh rõ...( sau đó mấy xxx rỉ tai nói nhỏ với nhau câu gì đó em không ghi lại được) :((
yyy: Tao không phải là to mồm với mày ở đây, mà sẽ gặp lại mày trên mặt báo nhá! (em lại phải hầu chuyện chú xxx trẻ)
xxx2: (ôn tồn ngay) Thôi thôi, anh thông cảm cháu nó không biết... Tôi đã nói cháu nó đi với anh ra xem biển có đúng không rồi quay về đây báo cáo chứ có dám phạt anh đâu, thôi toàn anh em cả anh thông cảm đi...
yyy: Không được, các anh lập chốt tại đây mà nói là để cho thằng kia bắt tôi xong đi cùng tôi xem biển là không thể được, thế anh không xem biển báo cứ bắt bừa vào, phạt được ai thì phạt hả? Tôi hỏi anh anh là đại uy, chỉ huy ở đây anh có thuộc luật GT không
xxx2: Thì tôi đã bảo cháu nó đi ra xem biển nếu không có thì phải để cho anh ý đi, chứ ai đã dám phạt anh đâu.
yyy: Thôi, bây giờ tôi đã bị các anh dừng lại rồi, các anh cứ lấy biên bản ra đây, muốn phạt lỗi gì thì cứ ghi cả vào đấy...rồi để tôi nghiên cứu! Chứ không thể bắt tôi đỗ lại rồi lại bảo tôi đi nhá!......

.......... đợi em tý...em soan tiếp nhá. ( từng câu chữ trên đây hoàn toàn em nghe lại đoạn ghi âm mà gõ lên, ko hề thêm bớt nhiều quá 100 chữ các cụ nhá!) :)) :))
xxx2
Giờ này cụ vẫn post cho bọn em thì Bọn em chân thành cám ơn gấu cụ Lý nhé. Cụ chuyển lời giúp em<:-P

caovan

Xe tải
Cụ chu đáo quá, em cám ơn cụ nhiều

20L5725

Xe tăng
Gần 2h rồi tới 3h ko hiểu là mình đã xem hết đoạn kết cục cuối cùng của bộ phim này chưa hjx.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hehe, em cũng dân báo lâu năm mà chưa có điều kiện phi ra PH để học tập bác libor. Tại... tuổi còn chưa đủ. Vô cùng ngưỡng mộ bác :D Mời bác một ly.

Hiện giờ đang có 46 gấu mẹ gầm gừ trong chuồng chờ các kụ bỏ thớt này mà vào chuồng đấy nhé

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Giờ E biết làm gì để đợi đoạn 2 đây. Vừa rồi còn có việc để làm, giờ việc đi ngủ rồi không lẽ mình cứ ngồi đợi.
E vẫn nhớ lần đi cùng anh Lý đi đòi cái chìa khóa. Thằng đối tượng mặt nó không còn máu. E thề

tuananh88vn

Xe hơi
Cụ ơi, khuya rồi gấu nhà em cứ giục vào ngủ cùng ko nóa sợ ... ma mà em vẫn kiên trì ngồi đợi bài của cụ đây. Nhanh lên ko từ ngày mai nàng cấm vận em thì chết :))
em đồ cụ có máu hài sẵn trong người rồi phải ko ạ, em đọc cái post của cụ đã nhe răng rồi mà xem đến đoạn "
Thường ở"Trong xe 30K-6784" cười đâu hết cả bụng
+san bằng tất chết hả cụ :))

20L5725

Xe tăng
thôi đành chịu đi ngủ thôi các bác ở lại may mắn hjc chủ thớt chắc ngủ quên luôn cạnh laptop rồi.

Hama21

Xe hơi
Cụ Lý bị Gấu lôi vào tẩn rồi à, lúc nào xong nhớ tiếp tục phọt lên cho anh em thưởng thức nhé, chờ mãi từ sáng mà mới hóng hớt được có tý!

Hama21

Xe hơi
Đành ngủ vậy, sáng mai hóng hớt tiếp.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Thôi em đi ngủ đây, vote trừ cụ Ní rồi.

ngaydoclap

Xe container
5 rưỡi rồi, thôi Em chợp mắt tí, trước Khi ngủ Em cũng phải vote trừ cụ Lí cái vì tội làm ảnh hưởng đến sức khỏe cộng đồng :))

amazoncafe

Xe tăng
hóa ra mình đi ngủ sớm trước 12h lại là hay, không như cụ Lý vất vả lùng sục cả đêm hehe

trungnc

Xe điện
Các cụ nhà mình độ hóng cao quá,lúc em đi ngủ mới có 21 mà giờ đã lên 28 trang rồi.

ptd74

Xe tải
..... sau đó ung dung đến gặp bác thiếu uy già để phải trái xem dư nào:
yyy: Em chào bác đại úy ạ, bác ra xem lại làn đường kia có phân làn để đi vào đây, tại sao các bác lại lập chốt bắt xe ở chỗ này?
yyy: Anh hỏi lại cái thằng kia nó vừa nhìn rồi đấy, vào báo cáo với xếp đê.
xxx3: Anh cứ từ từ, không việc gì phải to mồm thế, có gì chúng tôi sẽ giải thích để anh rõ...( sau đó mấy xxx rỉ tai nói nhỏ với nhau câu gì đó em không ghi lại được) :((
yyy: Tao không phải là to mồm với mày ở đây, mà sẽ gặp lại mày trên mặt báo nhá! (em lại phải hầu chuyện chú xxx trẻ)
xxx2: (ôn tồn ngay) Thôi thôi, anh thông cảm cháu nó không biết... Tôi đã nói cháu nó đi với anh ra xem biển có đúng không rồi quay về đây báo cáo chứ có dám phạt anh đâu, thôi toàn anh em cả anh thông cảm đi...
yyy: Không được, các anh lập chốt tại đây mà nói là để cho thằng kia bắt tôi xong đi cùng tôi xem biển là không thể được, thế anh không xem biển báo cứ bắt bừa vào, phạt được ai thì phạt hả? Tôi hỏi anh anh là đại uy, chỉ huy ở đây anh có thuộc luật GT không

xxx2
Cụ chuyển ghi âm và ảnh cho Vietnamnet để tiêu diệt làm gương đi . Còn với cá nhân em dự 98,99% không có bài viết trên báo :(