[Funland] Xin ý kiến các cụ về An Lạc Green Symphony

winnghiepdu

Xe điện
em mua mảnh đất dịch vụ Lại Yên gần đấy, giá cũng tốt lắm ạ. Các bác mua 2 tháng trước giá tốt lắm. Giờ e thấy giá nhích hơn chút so với 2 tháng trước rồi đấy ạ.
Mua bao nhiêu tiền thế cụ, đợt này mưa thế khu đấy có bị ngập không cụ, đường vào có bị không ah.

Thanhdung1128

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
Liền kề bên này giờ giá rổ như nào cụ nhỉ? em cũng đang muốn tìm hiểu mua căn cho vk con ở
khu này có giá tầm 165tr/m2, chung cư đang rao bán từ 40-50 triệu cụ ạ. Có cả phương án hỗ trợ lãi suất.

HUYDUNG2007

Xe tải
6x chỉ toàn lô lỗi thôi cụ eei, 7x là thấp nhất. em đi mua giúp cho gia đình tìm cả tháng làm gì có lô nào dưới 7x mà ko lỗi.
đất dịch vụ 25ha có điện nước đầy đủ không cụ? thủ tục xin xây nhà có khó khăn gì không ạ?

nguoihungkoten

Xe máy
Có cụ nào ở đây chính chủ bán căn song lập mặt hồ của bên An Lạc ko nhỉ cho em xin giá với

dinhdong1989

Xe tải
Quảng cáo, rao vặt không đúng quy định
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 27/10/23)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mơ về nơi xa

Xe đạp
Em đi tham quan một vòng. Cảnh quan đẹp, có 1 cái chung cư sắp bàn giao. Nhà BT, LK thì nhìn ngoài thấy đẹp nhưng đường nội khu bé, LK, BT không để được xe vào nhà, nếu để xe bên ngoài thì đường không đi được vì bé. nói chung khu này duyệt tk từ ngày xưa nên ở sẽ bất cập như khu dương nội của Nam cường là đường quá bé, mỗi nhà để 1 xe ngoài đường là không đi được và sau này còn đánh nhau.

Tuanphan333

Xe tăng
Em đi tham quan một vòng. Cảnh quan đẹp, có 1 cái chung cư sắp bàn giao. Nhà BT, LK thì nhìn ngoài thấy đẹp nhưng đường nội khu bé, LK, BT không để được xe vào nhà, nếu để xe bên ngoài thì đường không đi được vì bé. nói chung khu này duyệt tk từ ngày xưa nên ở sẽ bất cập như khu dương nội của Nam cường là đường quá bé, mỗi nhà để 1 xe ngoài đường là không đi được và sau này còn đánh nhau.
Cậu em ở 1 căn LK trong này vẫn oto trong nhà dc mà cụ.

Đức Vũ 86

Xe máy
giờ lô tầm 50m mặt tiền 4m ko lỗi khu 25ha giá giao dịch sao các cụ nhỉ?

Mơ về nơi xa

Xe đạp
Đã mua liền kề phân khu khép kín sao phải để xe trong nhà cụ. Giá đắt hơn hẳn nhà dân ngoài, lại còn phí dịch vụ. Em cứ nghe để xe trong nhà nó sai sai :)
Cụ ơi cụ vào khu park city mà xem nếu k để trong nhà thì đường k đi được ạ.

ta261

Xe hơi
Cụ ơi cụ vào khu park city mà xem nếu k để trong nhà thì đường k đi được ạ.
Khu Park nó làm sân để được 2 xe trong đất, phòng khách của nó là đằng sau quay về hướng vườn nội khu, nên đường trong khu Park thoáng. Khu An Lạc này đường bé, để xe ngoài thì sau dân đông đi lại khó khăn hơn. Mà khu An Lạc này thấy hơi ngáo giá rồi

nguoihungkoten

Xe máy
Khu Park nó làm sân để được 2 xe trong đất, phòng khách của nó là đằng sau quay về hướng vườn nội khu, nên đường trong khu Park thoáng. Khu An Lạc này đường bé, để xe ngoài thì sau dân đông đi lại khó khăn hơn. Mà khu An Lạc này thấy hơi ngáo giá rồi
Từ trước giờ lúc ra giá tất cả các CĐT ko có thằng nào mà ko ngáo đâu cụ. Nhưng nói đi cũng phải nói lại. Về sau nhìn lại thì giá thời điểm đấy lại là hợp lý với rẻ nhất. Nói chung là ko nên mang giá khu này so sánh khu kia vì định vị mỗi thằng mỗi khác

Được gửi từ Mac - Otofun

ta261

Xe hơi
Từ trước giờ lúc ra giá tất cả các CĐT ko có thằng nào mà ko ngáo đâu cụ. Nhưng nói đi cũng phải nói lại. Về sau nhìn lại thì giá thời điểm đấy lại là hợp lý với rẻ nhất. Nói chung là ko nên mang giá khu này so sánh khu kia vì định vị mỗi thằng mỗi khác

Được gửi từ Mac - Otofun
So sánh với các khu khác là điều đương nhiên chứ cụ. Chủ đầu tư định vị nhưng người mua cũng cần nhìn nhận chính xác thằng chủ đầu tư định vị đúng hay không. Ví dụ Căn 80m2 khu An Lạc đang chào 11 tỷ, nội khu chả có gì, tiện ích không, đường xá thì chưa thông đi đâu, Qua Khu B mới geleximco 80m họ chào có 9 tỷ, giáp VIN, cách có vài chục mét. Đường xá xong hết rồi. An Lạc thì cũng chỉ là khu bán khép kín, có cổng ra vào nhưng ai ra vào cũng dc chứ ko như kiểu Park.

nguoihungkoten

Xe máy
So sánh với các khu khác là điều đương nhiên chứ cụ. Chủ đầu tư định vị nhưng người mua cũng cần nhìn nhận chính xác thằng chủ đầu tư định vị đúng hay không. Ví dụ Căn 80m2 khu An Lạc đang chào 11 tỷ, nội khu chả có gì, tiện ích không, đường xá thì chưa thông đi đâu, Qua Khu B mới geleximco 80m họ chào có 9 tỷ, giáp VIN, cách có vài chục mét. Đường xá xong hết rồi. An Lạc thì cũng chỉ là khu bán khép kín, có cổng ra vào nhưng ai ra vào cũng dc chứ ko như kiểu Park.
Cụ đang đánh giá giữa 1 khu nó đang xây chưa hoàn thiện 1 khu nó đã xây xong rồi đường thông rồi. Cụ có chắc là mấy năm trước ông nào mua Geleximco ko chê ko?
Thằng Geleximco trước nó cũng ngáo ko khác gì thằng An lạc bây giờ

Được gửi từ Mac - Otofun

elegant

Xe tải
Môi giới lại đang tạo sóng ở một số khu đô thị ma mạn Tây Hà Nội, mấy hôm nay em và ông em đi săn hàng ngộp, thấy môi giới chốt liên tục, và chỉ cho khách chốt trong ngày . Em nghi nghi nên nói với ông em nhờ người thân, bạn hữu cùng vào đóng vai người đi săn hàng ngộp, cái kết quá bất ngờ: Mấy căn MG kêu có khách chốt rồi còn nguyên nằm bất động:)):))
Em nghĩ CĐT chi tiền cho môi giới tạo sóng hàng thứ cấp để nâng giá sơ cấp.

ta261

Xe hơi
Môi giới lại đang tạo sóng ở một số khu đô thị ma mạn Tây Hà Nội, mấy hôm nay em và ông em đi săn hàng ngộp, thấy môi giới chốt liên tục, và chỉ cho khách chốt trong ngày . Em nghi nghi nên nói với ông em nhờ người thân, bạn hữu cùng vào đóng vai người đi săn hàng ngộp, cái kết quá bất ngờ: Mấy căn MG kêu có khách chốt rồi còn nguyên nằm bất động:)):))
Em nghĩ CĐT chi tiền cho môi giới tạo sóng hàng thứ cấp để nâng giá sơ cấp.
Chuẩn đấy cụ ơi, như bên An Lạc, căn LK 121M mặt sông hồi tháng 4 em hỏi báo 13.5 tỷ, tháng 7 chưa bán được. giờ chủ đầu tư ra đợt hàng mới giá cao, mấy căn cũ ko bán được cũng hô lên 15 tỏi rồi :v

Tuanphan333

Xe tăng
Đã mua liền kề phân khu khép kín sao phải để xe trong nhà cụ. Giá đắt hơn hẳn nhà dân ngoài, lại còn phí dịch vụ. Em cứ nghe để xe trong nhà nó sai sai :)
em đang trả lời cụ ở trên bảo là LK BT trong này ko để dc xe trong nhà mà cụ, mà kể cả có để xe trg hay ngoài thì có sao đâu cụ, tùy quan điểm mỗi người, nhà nào cũng để hết xe đỗ ngoài thì nhìn ko gian nó ko thông thoáng cụ ạ.