Tin tức Toyota Corolla Cross 2024 ra mắt, nâng cấp thiết kế và giảm giá

Bopbun

Xe điện
nhà em 2 vợ chồng và 1 con dự tính năm sau có thêm 1 bé nữa, em đang phân xuống tiền còn corolla V này hay innova cross bản xăng, thấy innova xăng rộng rãi thoải mái nhưng corolla thì lại có TSS. Phân vân quá các cụ ạ
Thế thì cụ xác định là phục vụ vợ con hay phục vụ mình. TSS dành cho người lái là chính. Còn vợ con đi xe có TSS hay không TSS như nhau.

mevinfast

Xe đạp
phục vụ gia đình là chính bác ạ, em mua xe mục đích chính là để về quê ( cách 100km ) nếu có tss thì lái xe đỡ vất vả hơn, còn innova cross thì rộng rãi ngồi thoải mái hơn

cuuluoi

Xe máy
Thích bọn Cross này quá mà hơi max

Bopbun

Xe điện
phục vụ gia đình là chính bác ạ, em mua xe mục đích chính là để về quê ( cách 100km ) nếu có tss thì lái xe đỡ vất vả hơn, còn innova cross thì rộng rãi ngồi thoải mái hơn
Gia đình là chính thì tất nhiên là xe rộng rồi. Cụ chọn Innova xăng. TSS đi xa nhàn thật đấy mà cũng hay buồn ngủ lắm, cứ nhìn đường nghe nhạc, chẳng phải lái buồn ngủ cực. Em ngủ gật mấy lần trên cao tốc rồi chỉ vì để nó tự lái.

Gần đây thấy báo chí nói có ông nào chơi quá đà, đang lái chui xuống ghế sau ngủ để xe tự lái. Vãi linh hồn.

mevinfast

Xe đạp
Gia đình là chính thì tất nhiên là xe rộng rồi. Cụ chọn Innova xăng. TSS đi xa nhàn thật đấy mà cũng hay buồn ngủ lắm, cứ nhìn đường nghe nhạc, chẳng phải lái buồn ngủ cực. Em ngủ gật mấy lần trên cao tốc rồi chỉ vì để nó tự lái.

Gần đây thấy báo chí nói có ông nào chơi quá đà, đang lái chui xuống ghế sau ngủ để xe tự lái. Vãi linh hồn.
thế thì bá quá bác nhỉ, e cũng hơi nghiêng về innova cross hơn, rộng rãi, chở được nhiều đồ, lúc cần thì có thể chở thêm ông bà di chuyển trong phố cũng thoải mái

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Ẹc chắc ở nc ngoài chứ VN làm j có vụ nào ác ôn vậy cụ, mà e tưởng là nó có cảm biến trên vô lăng để yêu cầu lái lúc nào cũng phải đặt tay lên chứ nhỉ

Bopbun

Xe điện
Ẹc chắc ở nc ngoài chứ VN làm j có vụ nào ác ôn vậy cụ, mà e tưởng là nó có cảm biến trên vô lăng để yêu cầu lái lúc nào cũng phải đặt tay lên chứ nhỉ
Em cũng không rõ sao chui xuống đó ngủ mà cảm biến không kêu. Chắc có cách lừa cảm biến.

Chỉnh sửa cuối:

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng không rõ sao chui xuống đó ngủ mà cảm biến không kêu. Chắc có cách lừa cảm biến.
Có mấy vụ e đọc là ngả người ra ghế ngủ thôi, chứ chui xuống hàng sau ngủ chắc muốn gặp ông bà, ông vải sớm rồi ;))

Nocontactinfo

Xe đạp
em hỏi ở Toy Thanh Xuân thì có vẻ không có lạc đâu. Các chỗ khác em không rõ, nhưng nghe đồn là phải +45tr phụ kiện hoặc 20tr tiền mặt mới có xe. Thế em sang CX5 Pre hoặc Tuc xăng đặc biệt ngay =))
Đính chính với các cụ là sale Toy Thanh Xuân call em bảo không lạc mà ra đấy nó bảo em phải có lạc +25tr phụ kiện mới có xe giao. Còn không lạc thì đợi cuối tháng 6-7 mới có xe ạ Em ra Toy Long Biên cũng bảo thế

nhanviettuyen

Xe tăng
em hỏi ở Toy Thanh Xuân thì có vẻ không có lạc đâu. Các chỗ khác em không rõ, nhưng nghe đồn là phải +45tr phụ kiện hoặc 20tr tiền mặt mới có xe. Thế em sang CX5 Pre hoặc Tuc xăng đặc biệt ngay =))
Cháu vừa lấy ở Toy Hoàn kiếm ko mất lạc lại còn có quà

toikhongtontai

Đi bộ
nhà em 2 vợ chồng và 1 con dự tính năm sau có thêm 1 bé nữa, em đang phân xuống tiền còn corolla V này hay innova cross bản xăng, thấy innova xăng rộng rãi thoải mái nhưng corolla thì lại có TSS. Phân vân quá các cụ ạ
Có gia đình bạn cứ chốt Cross vì vài thứ: là model toàn cầu (khác với In Daihatsu), xe nhập (chất lượng ráp hoàn toàn khác xe Toy VN ráp), thêm nữa là máy Corolla này bền bỉ vài chục năm rồi nên cũng yên tâm hơn.

civic trần 1987

Xe điện
Có gia đình bạn cứ chốt Cross vì vài thứ: là model toàn cầu (khác với In Daihatsu), xe nhập (chất lượng ráp hoàn toàn khác xe Toy VN ráp), thêm nữa là máy Corolla này bền bỉ vài chục năm rồi nên cũng yên tâm hơn.
Đề nghị cmt lại! Innova không phải Daihatsu làm mà chính Toyota làm!
Innova mới này gầm bệ TNGA- C đấy! Trừ dẫn động cầu trước mới là cái hụt thôi chứ nó ngon + rộng hơn Corolla Cross. Chỉ cái là bản Innova xăng thuần ko có TSS thôi.

Toyota Thanh Xuân

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Nếu như cầu 3 người thì như hiện tại thì bác lên lấy cross V nhé vài năm nữa thêm người thì bác cân đối qua innova là hợp lý ạ vid cross V đủ dùng vs bác ở thời điểm này đủ an toàn và tiện nghi