Bảo dưỡng ecosport

Tuanhang9193

Xe buýt
Các cụ cho em xin cái báo giá bảo dưỡng định kỳ của ecosport ạ ! Thanh các cụ

dancongnghiep

Xe tải
Cụ vào đại lý (chỗ cố vấn dịch vụ) có niêm yết giá của các lần bảo dưỡng đấy ạ. Bảo dưỡng lần đầu (1000km) hình như hơn 600k thì phảI em không rõ lắm vì lúc mua xe em đăng ký gói SSP nên đựoc miễn phí :)

Tuanhang9193

Xe buýt
Cụ vào đại lý (chỗ cố vấn dịch vụ) có niêm yết giá của các lần bảo dưỡng đấy ạ. Bảo dưỡng lần đầu (1000km) hình như hơn 600k thì phảI em không rõ lắm vì lúc mua xe em đăng ký gói SSP nên đựoc miễn phí :)
Thanh cụ ! Em cũng dc 1 tờ hóa dơn miễn phí 1000km rồi nhung em đang muốn có cụ cố vấn dich vụ nào đấy của Ford đi qua thì chụp cái bảng giá cho những lần bảo dưỡng tiếp theo ý

Chỉnh sửa cuối:

thanh040506

Xe trâu
Gói SSP là như thế nào hả cụ. E hỏi thật cụ nhé?

dancongnghiep

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

thanh040506

Xe trâu
Là gói bảo dưỡng trong 1 năm cụ ạ. :) nếu em múa rìu qua mắt thợ cụ thông cảm cho em nhé :)
E hỏi thật mà. Mua gói này lúc lấy xe luôn hả cụ. Tổng cộng bao nhiêu tiền vậy. E cũng chưa tìm hiểu vấn đề này nên k biết đâu. E hỏi thật 100%; cụ biết mách e với ạ

dancongnghiep

Xe tải
E hỏi thật mà. Mua gói này lúc lấy xe luôn hả cụ. Tổng cộng bao nhiêu tiền vậy. E cũng chưa tìm hiểu vấn đề này nên k biết đâu. E hỏi thật 100%; cụ biết mách e với ạ
Em đăng ký gói này từ lúc làm hợp đồng đặt cọc. Lúc đó bản Trend AT đang có km nhiều nhất gồm 1gói SSP (trị giá hơn 8tr- khi cụ đăng ký gói này trong 1 năm cụ đi bảo dưỡng toàn bộ phụ tùng như dầu, lọc dầu đại ý là phụ tùng cho mốc bảo dưỡng + tiền công cụ ko phải trả nữa, Chỉ cho xe vào rồi lấy xe ra thôi :P) + bảo hiểm vc (trị giá 11tr) + mấy thứ khác em ko nhớ. Em chỉ lấy SSP còn bảo hiểm + mấy thứ lặt vặt em đổi sang cái khác (giờ mới thấy mình dại khi ko lấy bảo hiểm :( )

Chỉnh sửa cuối:

Tuanhang9193

Xe buýt
Em đăng ký gói này từ lúc làm hợp đồng đặt cọc. Lúc đó bản Trend AT đang có km 1gói SSP (trị giá hơn 8tr- khi cụ đăng ký gói này trong 1 năm cụ đi bảo dưỡng toàn bộ phụ tùng như dầu, lọc dầu tiền công bảo dữong cụ ko phải trả nữa, Chỉ cho xe vào rồi lấy xe ra thôi :P) + bảo hiểm vc (trị giá 11tr) + mấy thứ khác em ko nhớ. Em chỉ lấy SSP còn bảo hiểm + mấy thứ lặt vặt em đổi sang cái khác (giờ mới thấy mình dại khi ko lấy bảo hiểm :( )
Cái gói đấy hay nhỉ ! Em ko mua bảo hiểm vật chất nhưng em khoái gói đấy của cụ ! Ko biết bây giờ mua thì hãng liệu có bán ko nhỉ

dancongnghiep

Xe tải
Cái gói đấy hay nhỉ ! Em ko mua bảo hiểm vật chất nhưng em khoái gói đấy của cụ ! Ko biết bây giờ mua thì hãng liệu có bán ko nhỉ
Em cũng không rõ. Cụ thử hỏi lại sale bán xe cho cụ xem. Sau khi mua xe có thắc mắc gì về quá trình sử dụng hay đặt lịch bảo dưỡng em đều alo cho sale và đều được hỗ trợ mà. :)

Tuanhang9193

Xe buýt
Em cũng không rõ. Cụ thử hỏi lại sale bán xe cho cụ xem. Sau khi mua xe có thắc mắc gì về quá trình sử dụng hay đặt lịch bảo dưỡng em đều alo cho sale và đều được hỗ trợ mà. :)
Thank cụ ! đằng nào thì thứ 2 tuần tới em cũng đi bảo dưỡng 1000km em hỏi luôn ! Có gì xong em về pots lên cho các cụ chém :))

thanh040506

Xe trâu
Em đăng ký gói này từ lúc làm hợp đồng đặt cọc. Lúc đó bản Trend AT đang có km nhiều nhất gồm 1gói SSP (trị giá hơn 8tr- khi cụ đăng ký gói này trong 1 năm cụ đi bảo dưỡng toàn bộ phụ tùng như dầu, lọc dầu đại ý là phụ tùng cho mốc bảo dưỡng + tiền công cụ ko phải trả nữa, Chỉ cho xe vào rồi lấy xe ra thôi :P) + bảo hiểm vc (trị giá 11tr) + mấy thứ khác em ko nhớ. Em chỉ lấy SSP còn bảo hiểm + mấy thứ lặt vặt em đổi sang cái khác (giờ mới thấy mình dại khi ko lấy bảo hiểm :( )
E chỉ khuyến mãi tiền và xe lên k để ý mấy cài này. Có khi nào được khuyến mãi đại lý họ lờ đi mà mình k biết k cụ nhỉ

dancongnghiep

Xe tải
E chỉ khuyến mãi tiền và xe lên k để ý mấy cài này. Có khi nào được khuyến mãi đại lý họ lờ đi mà mình k biết k cụ nhỉ
Em nghĩ là không có chuyện đại lý lờ km của khách đâu. Họ còn giữ uy tín để làm ăn chứ. Anh em mình mua cái xe còn tham khảo chán chê , mua xe toàn hỏi có km gì ko em? Hay hỗ trợ gì không? Anh xem trên website của hãng rồi đại lý thấy có cái này, tặng kèm cái kia, giá ưu đãi ntn.... Thì em nghĩ khó giấu lắm :D :)

Chỉnh sửa cuối:

thanh040506

Xe trâu
Em nghĩ là không có chuyện đại lý lờ km của khách đâu. Họ còn giữ uy tín để làm ăn chứ. Anh em mình mua cái xe còn tham khảo chán chê , mua xe toàn hỏi có km gì ko em? Hay hỗ trợ gì không? Anh xem trên website của hãng rồi đại lý thấy có cái này, tặng kèm cái kia, giá ưu đãi ntn.... Thì em nghĩ khó giấu lắm :D :)
Vâng cụ nói vậy e yên tâm phần nào. E lấy tháng 12 bản Tita giá 650 km dán phim cách nhiệt. Chấm hết. Giá vậy k biết ổn k nữa

dancongnghiep

Xe tải
Cụ lấy bản Titanium 650, Em lấy bản Trend AT 644 đây. Em lấy 11/12 hợp đồng từ tháng 7 :). Lúc em nó mới ra máu quá nên ko quan tâm giá cả. Dù sao em cũng được an ủi là những người kí hợp đồng cùng tháng 7 với em, bản titanium hẳn hoi, lấy xe trước em vài ngày, khi em hỏi có km gì ko, đều trả lời km ko có gì nhiều, được cái thảm và bộ vệ sinh + SSP, xe em thì bọc da thật, trải sàn, dán kính, lắp cảm biến lùi, gói bảo dưỡng 1 năm (SSP), chuyển bản 2 lên 7 túi khí, tất cả tính ra giá trị hơn 30tr, lấy xe về em ko phải làm thêm gì, cộng với mức độ hài lòng về cách phục vụ hỗ trợ của sale và đại lý, em thấy thế là ok rồi. :):):)

Chỉnh sửa cuối: