VDC củ chuối

hungcvp

Xe hơi
Bạn em vừa nhận Cap LTZ được mấy hôm nay, sau một hồi cãi cọ và chiến đấu với đại lý VDC. Thế mà chưa kịp sướng đã gặp đủ bực mình. Hôm qua đang chạy thấy nó báo lỗi hình cái clê, thắc mắc hỏi bọn nó thì nó bảo do gấp quá và thiếu người nên ko kịp test hết các xe, khuyên mình thử rút hết điện ắc quy ra rồi đấu lại, làm theo nó thấy hết bệnh thật, thế mới tài.:P
Chưa hết, hôm nay trời chỉ hơi nắng, để xe ở bãi gửi tự dưng kính lái nứt 1 đường dài từ trên đỉnh trước mặt lái xuống giữa kính sang đến quá nửa kính bên phụ, chắc là do bọn này lắp kính lái ẩu, ra ngoài chênh lệch nhiệt độ mới làm kính nứt đây mà (nhiều người cứ cho là do bị ném nhưng ko hề có dấu vết gì va chạm từ bên ngoài). Thế có đau ko :'( Dù đang trong thời hạn bảo hành nhưng mất cả sướng các bác nhỉ. Sao bọn VDC này làm ăn chuối thế ko biết8o| :|

Primera

Xe tăng
Công ty Điện toán và Truyền số liệu lại đi lắp xe oto thì chuối là phải !!!

Chán !!!
Gói cước ADSL Siêu mỏng xì tin có cánh của VIDAMCO sắp ra mắt.

nhanvuvietnam

Xe đạp
Nói thật với bác là em cũng kinh cái vụ lấy xe lô đầu tiên , lại trong lúc đang sốt , lại ở Việt Nam nữa lắm dưng mà cái sự xướng nó lấn át đi mất. Thế bạn bác có mất thêm tiền không. Em còn mất thêm 1700$ đấy ạ , chả phải cãi nhau gì với đại lý cả. May mà đến nay, hơn 2 tuần rồi , chưa thấy sự cố gì cả

lobodo

Xe hơi
Khổ thân các bác (h) em có LT chẳng làm sao. Chạy tốt !:P

hungcvp

Xe hơi

Chán !!!
Bác cứ bắt bẻ quá, đấy là em tế nhị viết tắt đấy ạ, chứ em ko có ý xúc phạm gì VDC có ADSL của bác đâu.

CSGTHN

Xe tải
Khổ thế đấy, như củ chuối mà các bác nhà mình thi nhau đâm đơn đặt hàng. Thôi, em chẳng dám vội, chia buồn với bác Hung nhé, đúng là mất cả sướng.

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Em đọc cái bài của bác tưởng bác đụng chạm tới bữa ăn sáng của em chứ:P

kar

Xe điện
@hungcvp và nhanvuvietnam: các bác cho em xin cái số đt cái nhỉ? bác ngại thì gửi sddt qua PM nhé. Mong sự giúp đỡ của các bác (hỏi nhiều lần mà ít thấy ai hưởng ứng)

ducan

Xe tăng
@hungcvp và nhanvuvietnam: các bác cho em xin cái số đt cái nhỉ? bác ngại thì gửi sddt qua PM nhé. Mong sự giúp đỡ của các bác (hỏi nhiều lần mà ít thấy ai hưởng ứng)
đúng rồi bác Kar làm ít tư liệu đưa lên Dân trí cho bàn dân thiên hạ bàn tán cho chết mịa cái lũ Vidamco đê

corollaJ

Xe tăng
Trong cái sướng cũng có cái khổ mà các bác nhỉ, sướng là lấy xe sớm nhưng cũng khổ vì hàng đang cháy nên nhà máy lắp ẩu, nhanh cho kịp tiến độ nên xác suất xe bị lỗi sẽ lớn hơn bình thường. Nhưng đúng là mua xe ở VN quá khổ

danhvong

Xe máy
Ôi thế này em biết cưới vợ 2 nào đây?

ducan

Xe tăng
Bàn hả, mời ra quán nước bàn, chả đi đến đâu cả bác ợ!
vấn đề kô phải là đi đến đâu mà là để dân mình bớt h..âm mộ Vidamco thôi bác ợ và san sẻ thị phần cho hãng khác với chứ , cái kiểu độc quyền mất dậy này còn tồn tại đến bao giờ nhể.....mình bỏ tiền ra mua mà cứ như là đi xin chúng nó ấy, các bác có tiền mua xe có bức xúc kô hỉ

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com

Chán !!!
:)) +o( +o(
Cái bác này fun vãi ...:)) :))
Chít mất

Chỉnh sửa cuối:

hungcvp

Xe hơi
Em post cái ảnh có vết nứt lên để các bác xem liệu có phải do ngoại lực tác động ko nhé. Em chụp bằng điện thoại lúc nhập nhoạng nên ko được nét, các bác thông cảm. Hai cái dấu đỏ đánh dấu điểm đầu và điểm cuối vết nứt, nếu nhìn từ trong xe ra thì rất rõ và khó chịu vì ngang tầm mắt của người lái.

Chia buồn cùng bác, ngày hôm nay có sao quả tấn hỏi thăm bác roài

xebo

Xe bò ! ©
Chưa hết, hôm nay trời chỉ hơi nắng, để xe ở bãi gửi tự dưng kính lái nứt 1 đường dài từ trên đỉnh trước mặt lái xuống giữa kính sang đến quá nửa kính bên phụ, chắc là do bọn này lắp kính lái ẩu, ra ngoài chênh lệch nhiệt độ mới làm kính nứt đây mà (nhiều người cứ cho là do bị ném nhưng ko hề có dấu vết gì va chạm từ bên ngoài). Thế có đau ko :'( Dù đang trong thời hạn bảo hành nhưng mất cả sướng các bác nhỉ. Sao bọn VDC này làm ăn chuối thế ko biết8o| :|
Bác mang xe vào bảo hành ngay đi, chắc chúng nó sẽ thay cái mới cho bác đấy (nếu kiểm tra thật sự không có ngoại lực tác động vào). :)
Nếu chúng nó lằng nhằng bác cứ chửi to vào. Hôm trước có ông bạn mang xe vào yêu cầu cắt ra dán lại kính hậu do bị hở keo gây lọt nước. Thằng cha beo béo phụ trách xưởng cứ lần chần không muốn làm (viện đủ lý do), em phải gọi điện cho thằng to hơn ở trên chửi cho một trận, chúng nó mới hẹn hôm sau đến làm lại. Mịa kiếp, chuối cả buồng...8o|
Theo em biết, VDC đang tuyển thêm công nhân vào để tăng công suất lên gấp đôi, sắp tới lên gấp ba. Vì thế chất lượng xe phần nào bị ảnh hưởng bới số công nhân mới này, cộng với số công nhân cũ có tâm lý chán nản vì phải làm nhiều, điều kiện làm việc khắc nhiệt (mịa, nóng như mấy hôm vừa qua trong phòng máy lạnh còn ứ chịu được nữa là...) mà lương không được tăng tương ứng. Họ cũng là con người mà...:P
Tuy nhiên không vì thế mà lơi là đến chất lượng của xe, bất cứ lý do nào cũng không thể bao biện. Em ủng hộ bác !:)

danhvong

Xe máy
em cứ tưởng VDC cung cấp dịch vụ Internet chỗ em

hanhlexus

Xe tải
Thay là cái chắc rồi,
Xe của đứa bạn em còn phải thay toàn bộ hệ thống diện cơ mà, nhưng nhốt xe khoảng 15 ngày.

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
@kar: bác phang mảng DTDD không bảc Em đang có ối tư liệu và cũng đang cay mũi bác ạ! Có gì bác PM cho em.