Chi hội Ống xả đoạn giữa Spark ltz 2013

congaconcon

Xe hơi
Xe e ống xả nó rách ko vá nổi nữa, giờ nổ hơn cả xe thể thao. Các cụ có biết chỗ nào uy tín bán ống xả đoạn giữa cho con Spark LTZ thì chỉ giúp e với.

mrQuick8x

Xe điện
Cụ vào nhóm này hỏi có ngay, cụ hỏi mua loại dày hoặc đồ tháo xe ấy.

Ngominh68

Xe buýt
Xe e ống xả nó rách ko vá nổi nữa, giờ nổ hơn cả xe thể thao. Các cụ có biết chỗ nào uy tín bán ống xả đoạn giữa cho con Spark LTZ thì chỉ giúp e với.
Cụ nên mua hàng chính hãng gm nhé . Hàng gia công rẻ nhưng nhanh hỏng lắm , phí tiền. Cụ ở HN thì dễ mua thôi.

congaconcon

Xe hơi
Cụ nên mua hàng chính hãng gm nhé . Hàng gia công rẻ nhưng nhanh hỏng lắm , phí tiền. Cụ ở HN thì dễ mua thôi.
Hàng chính hãng giá nó quá cao và cũng chả đảm bảo gì là nó chính hãng cả. Hàng gia công dùng được 1/3 hoặc 1/2 thời gian so với hàng chính hãng đã là tốt rồi.
Em đã mua của 1 shop trên fb, cứ thử xem sao, giá thì thấp nên chấp nhận thử xem có phí tiền như cụ nói không.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ qua nhóm Facebook hoặc Zalo là có đới ạ, em cũng đã từng thay của xe em rồi!

Ngominh68

Xe buýt
Hàng chính hãng giá nó quá cao và cũng chả đảm bảo gì là nó chính hãng cả. Hàng gia công dùng được 1/3 hoặc 1/2 thời gian so với hàng chính hãng đã là tốt rồi.
Em đã mua của 1 shop trên fb, cứ thử xem sao, giá thì thấp nên chấp nhận thử xem có phí tiền như cụ nói không.
Hàng hãng đắt nó sắt ra miếng , e từng mua 1 vài phụ tùng hàng Hàn rồi dùng k ăn thua . Còn ống xả e mua của tay admin nhóm FB Matiz HN hàng gia công , phải nói là như con kẹc. Cái ngàm gài vào mấy cục cao su treo ấy bị lỗi từ khâu sản xuất . Lắp vào xe phải độ chế mới vừa ( k như zin đc ) dùng đc mấy tháng cái họng xả của đoạn cuối đã mọt hết rồi.