[Funland] Nhắn cho người tình cũ 198x

Sứa.

Xe tăng
Phần 2: Tình sét đánh không kịp tránh
  • Anh đợi Huyền lúc 06:00 ở quán cà phê hôm trước.
  • Dạ.
-------------------------
Hôm nay phải đi công trình nghiệm thu thiết kế nên tôi mặc một chiếc quần tây đen, áo sơ mi tím hoa cà, khoác 1 chiếc vest blazer màu tím nhạt, mang đôi guốc tím nhạt và kẹp tóc bằng 1 chiếc kẹp tím nhạt. Thường thì màu tím là màu mang đến may mắn cho tôi, nên vào những ngày quan trọng thì tôi đều sẽ mặc màu tím.
Quán mà tôi hay uống thì cũng khá đông ngay từ 5:30 sáng, các anh đạp xe đạp hay tập thể dục đều ghé uống cf từ sớm. Khi đến quán thì cũng đã non nửa người, tôi nhìn lại góc bàn quen thuộc đã thấy anh VT ngồi ở đó. Hôm nay anh mặc áo phông màu trắng, cổ polo, viền bo ôm chặt bắp tay anh, lộ ra con chuột cứng trên bắp tay mỗi khi anh hạ phím laptop. Tôi nhìn thấy nốt ruồi trên *** tai trái của anh, thường thì tôi rất thích ngắm nốt ruồi của trai đẹp, tưởng tượng lưỡi mình sẽ đặt lên đó, liếm nhẹ một cái. Chỉ trai đẹp thôi nhé, nhưng chưa bao giờ tôi dám làm vậy với người tôi không rung động.
  • Huyền chào anh!
  • Haha. Anh chào Huyền!
  • Anh cười lên tươi lắm ạ, bảo sao dạo này SG nắng gắt quá.
  • Ồ. Anh không biết rằng Huyền giỏi thả thính như vậy đấy!
  • Như vậy mà gọi là thả thính thì em đã rải nó từ dọc đường đến đây cũng hết sạch thính rồi ạ!
  • Ừm. Huyền nói chuyện có duyên và tinh nghịch.
Trong lúc nói chuyện thì tôi cũng đã đưa mắt với cô bé quán cf, kèm theo 1 ngón tay trỏ, cười nhẹ với cô bé, cô bé hiểu ý gật đầu.
  • Sáng sớm mà anh đã phải làm việc rồi ạ? Lần trước vừa ngồi vào anh cũng mở laptop lên làm việc.
  • Ừ. Anh đang chuẩn bị một số giấy tờ khai báo liên quan công việc. Thường anh ít có thời gian ngồi một chỗ, buổi sáng là lúc duy nhất anh có thể tranh thủ ngồi làm.
  • Dạ. Vậy anh cứ làm việc đi ạ. Hổng làm phiền anh nữa ạ.
  • Cảm ơn em!
Tôi lơ đãng khuấy nhẹ ly cf, sau đó nhấp 1 ngụm rồi nhìn dòng người, vô thức liếc xuống chân anh dưới chân bàn. Anh vẫn mang đôi giày bata đen, lộ ra 1 đoạn tất màu xanh lá cây. Tôi hơi ngẩn người, ngước lên nhìn anh kỹ một chút.
--------------------------------------------------------
Bonus một đoạn em tranh thủ lúc rảnh. Tối nay em post tiếp ạ! Giờ em đi đón con đây ạ!
Phần 2: Tình sét đánh không kịp tránh
  • Anh đợi Huyền lúc 06:00 ở quán cà phê hôm trước.
  • Dạ.
-------------------------
Hôm nay phải đi công trình nghiệm thu thiết kế nên tôi mặc một chiếc quần tây đen, áo sơ mi tím hoa cà, khoác 1 chiếc vest blazer màu tím nhạt, mang đôi guốc tím nhạt và kẹp tóc bằng 1 chiếc kẹp tím nhạt. Thường thì màu tím là màu mang đến may mắn cho tôi, nên vào những ngày quan trọng thì tôi đều sẽ mặc màu tím.
Quán mà tôi hay uống thì cũng khá đông ngay từ 5:30 sáng, các anh đạp xe đạp hay tập thể dục đều ghé uống cf từ sớm. Khi đến quán thì cũng đã non nửa người, tôi nhìn lại góc bàn quen thuộc đã thấy anh VT ngồi ở đó. Hôm nay anh mặc áo phông màu trắng, cổ polo, viền bo ôm chặt bắp tay anh, lộ ra con chuột cứng trên bắp tay mỗi khi anh hạ phím laptop. Tôi nhìn thấy nốt ruồi trên *** tai trái của anh, thường thì tôi rất thích ngắm nốt ruồi của trai đẹp, tưởng tượng lưỡi mình sẽ đặt lên đó, liếm nhẹ một cái. Chỉ trai đẹp thôi nhé, nhưng chưa bao giờ tôi dám làm vậy với người tôi không rung động.
  • Huyền chào anh!
  • Haha. Anh chào Huyền!
  • Anh cười lên tươi lắm ạ, bảo sao dạo này SG nắng gắt quá.
  • Ồ. Anh không biết rằng Huyền giỏi thả thính như vậy đấy!
  • Như vậy mà gọi là thả thính thì em đã rải nó từ dọc đường đến đây cũng hết sạch thính rồi ạ!
  • Ừm. Huyền nói chuyện có duyên và tinh nghịch.
Trong lúc nói chuyện thì tôi cũng đã đưa mắt với cô bé quán cf, kèm theo 1 ngón tay trỏ, cười nhẹ với cô bé, cô bé hiểu ý gật đầu.
  • Sáng sớm mà anh đã phải làm việc rồi ạ? Lần trước vừa ngồi vào anh cũng mở laptop lên làm việc.
  • Ừ. Anh đang chuẩn bị một số giấy tờ khai báo liên quan công việc. Thường anh ít có thời gian ngồi một chỗ, buổi sáng là lúc duy nhất anh có thể tranh thủ ngồi làm.
  • Dạ. Vậy anh cứ làm việc đi ạ. Hổng làm phiền anh nữa ạ.
  • Cảm ơn em!
Tôi lơ đãng khuấy nhẹ ly cf, sau đó nhấp 1 ngụm rồi nhìn dòng người, vô thức liếc xuống chân anh dưới chân bàn. Anh vẫn mang đôi giày bata đen, lộ ra 1 đoạn tất màu xanh lá cây. Tôi hơi ngẩn người, ngước lên nhìn anh kỹ một chút.
-----------------------------
Anh trông rất đẹp trai, sáng sủa, tướng tá cao ráo, tôi đoán anh cao 1m8. Vẫn là đầu tóc mái lệch hơi dài, tôi nghĩ bụng thường thì mấy anh trong ngành đâu có để tóc dài như vậy nhỉ. Và thế là tôi thầm nghĩ có lẽ rằng anh chỉ là vô tình thích màu tất xanh, nhìn nó ko khớp với trang phục và phong cách của anh, nhưng thôi kệ, dù sao đẹp trai có quyền sai trái.
  • Huyền thấy anh như nào?
  • Dạ?
  • Thấy anh có phải gu Huyền không?
  • Dạ. Gu em.
  • Haha. Huyền trả lời mà không cần suy nghĩ à?
  • Dạ. Lời nói thật luôn nói nhanh mà anh. Hay anh thích nghe những lời giả dối ạ.
  • Không. Anh khá bất ngờ với cá tính của Huyền, dạn dĩ, thẳng thắn, ko che giấu. Y hệt như mọi khi.
  • Mọi khi là sao ạ? Anh biết em từ trước ạ?
  • Ừ. Huyền đừng cho anh là biến thái nhé. Anh quan sát Huyền cũng 1 tháng rồi. Hôm qua mới mạnh dạn tiến lên ngồi cùng.
  • Thật luôn ạ?
  • Thật. Ngày 3 tháng 4 Huyền ngồi cũng bàn này, mặc áo màu đen, quần jean, dép lê, mắt sưng húp như đêm qua vừa khóc dữ dội lắm. Ngày 4 tháng 4 Huyền ngồi bàn ngay gần phía ngoài cửa, mặc áo màu trắng quần tây, tóc ướt rũ không sấy khô đã vội đi cf, 5p sau có 1 người đàn ông trung niên đến, nói chuyện gì mà Huyền cười rất tươi. Ngày 5 tháng 4 Huyền mặc áo phông đen, quần tây đen, mang guốc đen, tóc cột đuôi gà lên cao, 1 hớp uống hết ly cf, có lẽ là vội vàng đi làm nên Huyền nhanh chóng đứng dậy.
  • Dạ thôi, được rồi ạ, anh dừng được rồi. Anh có ghi chép lại không mà anh nhớ kỹ thế ạ?
  • À anh không. Anh lưu trong đầu mà.
  • Anh lưu làm gì mà chi tiết vậy ạ!
  • Do đặc thù công việc phải ghi nhớ nên anh quen rồi.
  • Nhưng em không nghĩ là anh nhút nhát vậy đấy ạ.
  • À. Không phải đâu, suy nghĩ muốn làm quen với Huyền chỉ chợt nảy ra vào hôm qua, và anh thật may khi vừa ngay lúc biết sđt của Huyền. Một sự sắp đặt của may mắn. Anh chỉ muốn được làm quen và trò chuyện cùng Huyền như này để cuộc sống có một chút thi vị.
Chúng tôi tán gẫu thêm đôi câu thì đến giờ tôi phải đi làm.
  • Chúc em may mắn! Trưa ăn cơm cùng anh không?
  • Em cảm ơn ạ! Có gì em nhắn báo anh sau nha!
  • ừ. Chào em!
Công việc thuận lợi trôi chảy, khách duyệt thiết kế, duyệt báo giá, chốt thời gian thi công. Nhìn đồng hồ đã 12h30, tôi mở điện thoại lên và gọi cho anh. May là anh cũng chưa ăn, thế là anh bảo để anh đến đón.
  • Em thích ăn gì?
  • Anh
  • Ăn gì cơ em?
  • Anh đó.
  • Em đừng trêu chọc anh thế. Anh đỡ không kịp.
  • Haha. Anh thích ăn gì thì ăn đó, em ko kén ăn đâu ạ! Thật ra, trêu anh rất thú vị ạ!
  • Ok. Vậy anh chở em đi ăn quán cơm này khá ngon.
5 ngày liền chúng tôi đều như vậy, anh rất thích nghe tôi kể chuyện về công việc của tôi, mỗi lần tôi kể là anh cứ ngồi nhìn tôi, rồi cười thích thú với những điều đơn giản. Anh ko hỏi về đời tư, quá khứ của tôi, và tôi cũng ko hỏi về đời tư, quá khứ của anh. Buổi tối, chúng tôi hẹn nhau đi ra bờ kè ngồi hóng mát.
  • Có quà tặng cho anh ạ!
  • Gì thế em? Nhân dịp gì à?
  • Dạ. Nhân dịp 3 ngày biết nhau.
  • Em làm anh bất ngờ đấy. Ồ. Sao em? Ồ. Anh không nghĩ em tặng anh thứ này.
  • Anh thích không ạ?
  • Anh rất thích, cảm ơn em, em làm anh quá bất ngờ. Để anh cũng tặng em một món quà!
  • Quà gì ạ?
  • Đi theo anh, tin anh tuyệt đối nhé!
  • Dạ.
Tôi lên xe anh, tầm giờ này người đổ ra đường khá đông, đường xá tắt nghẽn nặng, mãi thì chúng tôi mới thoát ra khỏi dòng người. Tôi nhìn anh lái xe trên đường, anh khá chuyên chú và tập trung, tôi cũng im lặng nhìn về phía trước.
  • Alo anh H, tôi có việc cần giải quyết khá gấp, anh hỗ trợ thế tôi đêm nay, ngày mai 06:00 tôi có mặt. .................. Rõ rồi. Cảm ơn anh.
Tôi cũng không tò mò anh gọi cho ai làm gì, cũng không quay sang nhìn anh. Xe cứ lăn bánh, rồi dừng lại. Tôi nghe thấy tiếng sóng biển rì rào. Ôi, anh chở tôi ra biển, ơ nhưng mà biển nào lại gần thế nhỉ?
  • Theo anh vào đây.
  • Dạ
Tôi bước chân theo anh vào một nhà hàng, đi thẳng ra góc ngồi bên ngoài. Hóa ra là một nhà hàng Âu ven sông, tiếng nước vỗ vào làm tôi cứ ngỡ như tiếng sóng. Anh kéo ghế ra ý bảo tôi ngồi vào. Rồi anh quay sang thầm thì gì đó với nhân viên phục vụ, lát sau có 1 anh quản lý ra ghé vào tai anh, rồi anh gật đầu. Tôi khá tò mò món quà mà anh nói sẽ là gì. Lát sau các món ăn được dọn lên khá tinh tế. Phục vụ khui 1 chai rượu, tôi không còn nhớ đó là rượu gì. Rồi anh nâng ly lên, tôi cũng cầm ly rượu, nhìn anh lắc lư ly cho rượu sóng sánh trong ly sau đó anh hớp 1 ngụm, tôi cũng làm y như vậy. Rượu không quá cay, nuốt xuống họng ấm nóng, hương rượu nồng lên khoang mũi. Chợt xuất hiện 1 anh chàng đánh guitar:
Tìm được người con gái, thật dịu dàng dễ thương
Với tóc buông dài như áng mây phiêu bồng
Một người thật đằm thắm, một người chịu sẻ chia
Biết lắng nghe lòng tôi những khi tôi buồn
Nhẹ nhàng vòng tay nàng ôm lấy tôi, ngàn lần muộn sầu chợt tan

Tìm được người con gái, để tìm được trái tim..........................
................................
Chợt anh tiến đến bên cạnh tôi, khuỵu gối xuống bên cạnh tôi, tôi đứng dậy kéo anh lên và anh nói:
  • Anh chưa bao giờ nghĩ và cũng định rằng đời mình sẽ không bao giờ yêu ai. Nhưng em lại đến bên anh, anh không thể kiềm chế được cảm xúc cứ xâm nhập trái tim anh, nhưng mà anh ko mong được làm người yêu em, chỉ mong em, hãy cho anh cơ hội được làm người tình của em!
  • Anh nói chuyện trịnh trọng quá. (Tôi ghé vào tai anh thầm thì) Thật ra em cũng có chút cảm tình với anh, nhưng em không nghĩ mọi chuyện sẽ tiến triển nhanh như thế này. Dù chưa biết rõ gì về anh, nhưng mà chỉ cần anh thề với em rằng anh là người đàng hoàng ko phạm pháp nghiêm trọng gì, ko mắc bệnh kín gì, ko có vợ con hay người yêu nào, thì em sẵn sàng nhận lời anh ạ!
  • Anh thề, anh hoàn toàn sạch sẽ, ko bệnh gì, chưa từng có vợ con người yêu, không phải là tội phạm. Em hãy yên tâm tuyệt đối.
  • Dạ. Em tin anh.
Anh ôm chầm lấy tôi, siết chặt tôi vào lòng, tim tôi đập loạn nhịp vì cái ôm này. Vòng tay anh quá rộng, bờ ngực anh quá lớn, tôi bỗng như nhỏ bé vô cùng. Tôi ngước đầu lên, tay tôi choàng qua cổ anh, rồi rướn người lên đồng thời kéo đầu anh cúi xuống, môi tôi chạm vào môi anh, tôi m*t nhẹ môi trên và môi dưới, chiếc lưỡi nhỏ chui vào khoang miệng anh, 2 đầu lưỡi tê dại như điện giật. Tôi thụt đầu xuống, rúc vào ngực anh. Anh khẽ vuốt tóc tôi. Chúng tôi ngồi lại vào bàn, mà mải nhìn nhau, rồi như ăn vội vàng hiểu ý nhau, anh thanh toán xong thì tôi lại lên xe anh, anh chở tôi về Quận 1, anh dừng xe bên đường dò map tìm khách sạn, nhìn anh khá lóng ngóng, rồi anh gọi điện thoại book phòng. Anh chở tôi đến 1 khách sạn 4* ngay trung tâm, vào sảnh anh đưa CMT cho lễ tân, tôi nhìn thoáng qua thấy là kiểu CMT đặc thù riêng, trong lòng cũng ngầm xác định công việc của anh, anh nhận lại CMTvà thẻ phòng, sau đó nắm tay tôi, nhìn tôi cười, tôi thấy tai của anh ửng đỏ, nốt ruồi trên vành tai thật chói mắt, tôi muốn liếm nó quá.
Tay của anh mát lạnh còn tay của tôi thì nóng rực, như 2 thái cực chạm vào nhau, tôi biết đêm nay sẽ xảy ra chuyện gì, tôi níu lấy tay anh, thì thầm vào tai anh:
  • Anh có bcs chưa ạ?
  • Ơ... À... Anh xin lỗi. Đợi anh lát nhé, anh đưa em lên phòng, em tắm rửa trước đi rồi anh sẽ lên ngay.
  • Dạ! Nhưng mà...
  • Sao em?
  • Dạ... Anh cứ mua sẵn 5 hộp sau này còn dùng ạ!
  • Ơ. Haha... Anh hiểu mà. Nào em vào phòng đi. Anh đi rồi về ngay.
  • Dạ.
Yêu thế mới gọi là yêu chứ :x
Mợ mãnh liệt như Scarlett O'hara vậy.
Em tính cũng hay phiêu lưu mà chưa gặp đc ai như mợ :(

Sứa.

Xe tăng
Hic. Từ được từ mất chứ em ko nghe ra được nhiều từ. Khó nghe hiểu giọng Nghệ thật cụ ạ.
Lẫn mấy từ giọng Huế vào thôi, nhưng ng ko ở miền Trung hay lầm tưởng mấy tỉnh đó giống nhau. Ngay cả NA và HT có giai đoạn nhập thành NT cũng tiếng nói và ngôn ngữ địa phương có khác nhau mợ nhé.

Huyenhuyen35

Xe tải
Thực ra mấy đoạn "đặc tả" thì cc đọc nhiều rồi ko lạ lẫm lắm nhưng cái hấp dẫn ở đây là do 1 mợ tả và lại là ở 1 diễn đàn đc công khai hđ như OF này.
Em thì lại thích đọc mấy cái PS của mợ hơn :D
PS: Lắm cụ mợ cứ đoán già đoán non chứ chuyện kiẻu ntn kể len đây cơ bản là cốt truyện đúng còn em vừa ktra lại mợ ý phải tên Huyền đâu và cụ kia tên thật ko phải là VT đâu :))
Hạn chế trên diễn đàn nhiều đoạn hơi lộ quá đã xóa đi, em đang tham khảo cách dùng từ ngữ hoặc hình tượng hóa riêng để đọc vẫn giữ mạch câu từ, chứ bị xóa đi cứ bị ko lột tả hết đc cái nhiệt nóng ạ.
Bạn bè e đặt cho e cái biệt danh giáo sư tình dục học thì cụ hiểu em ngoài đời nhiệt và bạo như nào.

Diep1979

Xì hơi lốp
Thực ra mấy đoạn "đặc tả" thì cc đọc nhiều rồi ko lạ lẫm lắm nhưng cái hấp dẫn ở đây là do 1 mợ tả và lại là ở 1 diễn đàn đc công khai hđ như OF này.
Em thì lại thích đọc mấy cái PS của mợ hơn :D
PS: Lắm cụ mợ cứ đoán già đoán non chứ chuyện kiẻu ntn kể len đây cơ bản là cốt truyện đúng còn em vừa ktra lại mợ ý phải tên Huyền đâu và cụ kia tên thật ko phải là VT đâu :))
Cụ lại mật thư rồi 🤭

tôi yêu ô tô

Xe container
//Được sự khích lệ động viên của các cụ, mợ. Em mạnh dạn viết ra đôi chap kỹ hơn về ấy ấy của chuyện tình cũ. Có từ khóa nào phạm, xin hãy báo em sửa ạ. Ai ko thích đọc ấy ấy thì hãy lướt qua phần này ạ.
//Được người yêu cũng đồng ý nên em thêm chút hâm mới dám post phần này lên. Mà thật, e k có nghĩ kiếm ng cũ để có ý gì đâu, biết còn sống là mừng rồi. Nên đừng nói e kiếm ngta để đ* nữa ạ. Haha

Phần 4: Từ sofa, trên giường

Buổi trưa hôm ấy là lần đầu chúng tôi làm tình với nhau, cái bao cao su đầu tiên đã được sử dụng, mà lại ngay tại sofa chứ không phải trên giường.

------------------

Sau khi tôi hôn lên vết sẹo và nói với anh câu nói tôi là con chó cưng của anh thì anh kéo tôi ngồi dậy, ôm tôi thật chặt, tay anh đặt sau đầu tôi, siết đầu tôi vào ngực anh. Anh thở dài rồi buông câu nói:
· Cảm ơn em!
· Ưm...
· Ngắm em, thấy em khóc, thấy em cười, thấy em trầm tư, thấy em nhíu mày... Nhưng chưa bao giờ nghĩ có thể bên em nhanh thế này. Em lì quá bé à!
· Có lẽ trong em có chút máu liều, cược được thì ăn cả. Nên em cược là anh chân thành.
· Thật ra em đặc biệt lắm, cả quán cf nhưng chỉ mỗi em là cô gái đến uống cf hầu như rất đúng giờ, anh thì bị ám ảnh về mặt thời gian, nên em làm anh nhìn nhiều thêm một chút.
· Chắc là ocd nhẹ à anh? Haha
· Có lẽ vậy.

Rồi anh cúi xuống, hôn nhẹ lên trán tôi. Tay anh ôm lấy 2 bên đầu tôi. Rồi ngước mặt tôi lên, mũi anh chạm vào mũi tôi.

Tôi nhích một chút làm môi 2 đứa chạm vào nhau. Cả 2 hôn nhau một nụ hôn nhẹ nhàng thăm dò, môi cả 2 đều run run nhẹ, lưỡi anh cũng chậm chạp đưa đẩy qua miệng tôi. 15 phút cả dạo đầu thì vẫn còn khá quyến luyến nhưng tôi vẫn nhích người dậy đi làm.

Chia tay nhau bằng một nụ hôn sâu. Anh chở tôi đến công ty.

------------------
· Sao giờ này em mới tới?
· Dạ! Có chuyện gì vậy sếp ạ?
· Chủ của nhà Y yêu cầu thay đổi thiết kế, chấp nhận khoản bồi thường, yêu cầu đổi lại theo ý tưởng mới. Em chạy đi xem lại ngay có tính khả thi hay ko.
· Dạ Sếp. Vậy Sếp đi cùng em không ạ? Có Sếp thì dễ quyết hơn.
· Em cứ toàn quyền quyết, trước khi đặt bút ký gì thì báo cáo lại anh trước.
· Dạ Sếp. À. Để em bảo anh Chính đi theo em, mượn xe sếp chạy được không sếp ạ?
· Ok.

Một buổi chiều quá bận rộn, tôi không có thời gian cầm lấy điện thoại để check tin nhắn. Bẵng cho đến chiều tối mới tạm chốt được các hạng mục công việc, bụng kêu ọt ọt thì tôi mới nhìn đồng hồ. Đã là 6h tối. Tôi bấm vào zalo check tin nhắn của anh. Thấy đúng 1 tin nhắn ngay sau khi anh đưa tôi đi làm.
· Tuyệt vời quá cô bé của anh! Cô bé và cả cô bé của em đều tuyệt vời. Anh ko hề nói quá, bởi vì anh có thể dùng từ cực phẩm dành cho cô bé của em. Lần sau em cho anh b? cô bé của em được không? Nếu em ngại thì ko cũng được.
Tôi bật cười. Rồi nhắn lại anh:
· Anh đang ở đâu đấy ạ? Giờ em mới xong việc ạ. Anh ăn tối chưa ạ?
· Anh vừa nấu cơm xong, đang định đi tắm rồi ăn cơm, em ghé qua nhà anh không?
· Dạ có. Để em sang ạ!
Lúc tôi đến thì thấy anh đã đứng đợi sẵn trước cửa nhà. Anh mặc quần cộc áo ba lỗ.

· Hi. Anh đợi em ạ?
· Ừ. Vào thôi em.
· Em uống cốc nước sấu rồi đi tắm cho mát mẻ ra ăn cơm với anh.
· Oa. Thích vậy. Em cực kỳ thích uống nước sấu. Ở đâu mà có vậy anh?
· Mệ ngâm gửi vào cho anh.
· Dạ. Ở sg người ta hầu như không biết món này. Mà em thì mê cực kỳ anh ạ. Nấu canh chua cá mà có mấy quả sấu thả vào, thì cũng hết sảy con bà bảy.
· Ừ. Anh cũng thích. Em tắm rồi mặc tạm áo của anh nha.
· Dạ.

Anh đưa tôi một chiếc áo sơ mi kẻ sọc xanh trắng pastel, màu mà tôi cũng hay gọi là màu xanh ngọc, màu phong thủy ưa thích của tôi. Nhà anh rất ngăn nắp gọn gàng, mọi thứ đều có vị trí của chúng. Phòng tắm cũng giản dị, chỉ 1 cây đánh răng, 1 chiếc cốc, 1 chiếc khăn mặt và 1 chiếc khăn tắm, 1 chai dầu gội, 1 chai sữa tắm, 1 cục xà phòng, 1 bàn chải chân. Đã lỡ cởi hết đồ ra rồi, nên tôi quấn khăn tắm đi ra:
· Anh ơi. Nhà có sữa tắm hay dầu gội nữ ko ạ?
· À anh quên. Anh chạy ù ra ngõ mua, đợi anh.
Tắm xong thì tôi mặc chiếc áo sơ mi anh đưa, tôi không mặc đồ lót, vì cảm thấy rằng cũng không cần quá kín đáo, thói quen ở nhà của tôi vẫn hay thả lỏng quen rồi. Anh cao 1m8 nên chiếc áo anh tôi mặc lên cũng dài như chiếc váy.

Chúng tôi vừa ăn cơm vừa xem thời sự, có vài thông tin mới mẻ, 2 đứa thảo luận đôi chút. Cơm xong thì anh rủ tôi ra ban công hóng mát. Ngoài ban công anh có đặt 1 bộ bàn 2 ghế nhỏ, 1 bình chè xanh 1 chiếc cốc. Ngồi xuống rót chè ra anh mới nói:
· Để anh lấy thêm 1 chiếc cốc
· Dạ ko cần đâu anh. Uống chung được mà.
· Ừm.
· Hôn cũng hôn rồi. Chịch cũng chịch rồi. Lát nữa em cho anh b? cô bé
· Hả. Hụ hụ.
Anh ho sặc nước chè. Tôi nhìn anh và cười khoái chí.
· Em làm anh đứng tim.
· Em tưởng đâu anh phong phú tình trường lắm chứ ạ.
· Em lầm. Anh ít có thời gian là một. Và một số mqh đến nhưng có một vài điều trong cuộc sống người phụ nữ mong muốn nhưng anh k thể đáp ứng cho dù anh cũng rất muốn. Và về sau, anh chọn tìm mqh không ràng buộc.

Anh đứng dậy kéo tôi lên, rồi ôm trọn tôi, tay anh vươn xuống mông, nhấc bổng tôi lên. Bước từng bước vào phòng ngủ. Tôi thì cười rực rỡ, điệu cười mà anh từng nói: em cười nghe kích thích lắm.
Bước chân vào phòng ngủ, anh thả tôi xuống giữa giường. Chúng tôi hôn nhau nhẹ nhàng, rồi anh luồng tay cởi 3 cúc áo, bàn tay to của anh chạm lên bầu ngực căng tròn của tôi, có vài nốt chai trên tay anh, mỗi lần ma sát lại làm ngực tôi hơi run rẩy.
· Anh bật điện nhé! Em có ngại ko?
· Dạ. Không sao, anh cứ bật đi ạ.
· Ừm
Điện làm cho căn phòng sáng lên, nhìn rõ nhau hơn. Anh nằm sấp chống 2 tay 2 bên đầu tôi, mặt đối mặt với tôi.
· Những câu em hỏi, em có thể tin hoặc ko tin câu trả lời của anh. Nhưng anh luôn trả lời thật đối với những câu hỏi anh có thể trả lời. Còn nếu anh lựa chọn im lặng, tức là anh ko thể trả lời. Anh ko bao giờ muốn nói dối điều gì với ai.
· Ừm. Bên anh em có cảm xúc hứng thú, cơ thể em tự trỗi dậy, với em như vậy là tuyệt rồi, đáng để đặt cược.
Rồi anh cúi xuống hôn môi tôi, hôn tai tôi, hôn hõm cổ tôi, hôn dần xuống ngực, nơi đang căng tròn vì kích thích, 2 h?t đ?u cũng săn lại run rẩy. Tay anh nóng rực nhẹ nhàng xoa tròn.
· To tròn lắm em
· Ưm…
· Em muốn anh gọi cô bé của em là gì?
· Anh thích gọi sao cũng được. Ưmmmmmmm……aa….anh….

Tay anh vuốt dọc xuống hông rồi chạm lên cái m? l?n cao vút căng đầy của tôi. Làm cho tôi run rẩy. Lớp l?ng mềm được anh vuốt ve. Ngón giữa của anh len lỏi qua những sợi l?ng
.......
· Dạ ưm…..em……hic
· Tự tin lên nào, sáng nay anh thấy hết rồi. Cực phẩm bé à.
· Dạ….hic.
Tôi giơ cao rồi giang nhẹ ch?n. Anh cởi nốt những cúc áo còn lại của tôi. Rồi đưa lưỡi lướt dần xuống ......... Người tôi nóng bừng, đỏ rực theo lưỡi anh. Tôi nâng hông lên trong vô thức.
Anh dùng ngón tay v?ch nhẹ l?p l?ng l?n
- Đẹp quá bé à.
· cô bé của em quá đẹp…..
Anh thở mạnh còn tôi thì thở dốc. Anh nói những câu làm tôi thêm hưng phấn. Tôi tự biết của mình đẹp........Mình thì có nhiều bí kíp về cơ thể lắm dần dần mình chia sẻ nếu chị em muốn biết.
· Anh làm em chết mất
· Anh sẽ phục vụ em hết lòng
· Ưm…

Tôi rên khẽ với anh. Rồi anh chạm đầu lưỡi vào ....., tôi như bị điện giật.
Tít tít tít
Chợt có tiếng tít vang lên phía căn phòng bên kia. Anh bật dậy làm tôi cũng giật mình.
· Xin lỗi em, anh nghe điện một lát
Rồi anh tiến về phòng bên. Tôi cười nhẹ nhàng. 10 phút sau anh sang phòng.

· Anh phải đi công việc rồi. Gần trưa anh mới về lại nhà. Em ở lại ngủ rồi sáng mai hẵng về.
· Dạ thôi. Để em về nhà ạ. Vì ở đây ko có đồ đạc, mai lại phải dậy sớm chạy về cực hơn.
· Tiếc quá. Nhưng anh muốn trọn vẹn bên em. Đừng giận anh. ....... cứng khừ đây.
· Haha. Đi thôi anh. Anh đi trước đi, em sửa soạn rồi lát về em sẽ khóa cửa ạ.
· Ừm. Cảm ơn em đã thông cảm. Thương em.

Anh thay đồ sau đó rời nhà. Tôi ngồi dậy cho tĩnh tâm, sau đó tiền về bếp, dọn dẹp bếp, lau chùi bàn ăn, rửa chén bát, cho vào máy sấy. Nhặt quần áo bẩn cho vào máy giặt, áo sơ mi của anh thì tôi vò tay. Quét dọn nhà cửa, lau lại nhà. Chợt nhớ chưa dọn bộ ấm chén ngoài ban công, nên tôi ra ban công ngắm thành phố, nhấp thêm 1 ngụm chè, rồi mới mang đi rửa. Vào lại phòng ngủ, gấp lại chăn gối. Nhặt những sợi tóc vương đặt lên bàn cạnh giường. Ý của tôi là nếu có ai vào, thấy chúng dễ dàng, sẽ thấy đã từng có nữ giới ở đây. Một sự ba lém của cá nhân tôi. Tôi xuống tạp hóa gần nhà mua cây đánh răng, 1 chiếc cốc, 1 chiếc khăn mặt, 1 chiếc khăn tắm, cầm lên nhà sắp xếp vào phòng tắm. Loay hoay thì máy báo giặt xong đồ, tôi phơi đồ ra góc ban công. Rồi nhìn lại một lượt, sau đó mới tắt điện và ra về.
Hầu như anh làm việc về đêm, công việc của anh tôi cũng ko bao giờ hỏi đến, tôi luôn về nhà tôi mỗi đêm vì tôi sợ mình sẽ làm anh phân tâm vì tôi. Thêm một điều nữa là tôi cũng hay làm việc khuya quen rồi, nếu ở bên cạnh anh thì chắc chắn ko thể làm việc được khi mà 2 đứa đang nồng cháy mãnh liệt. Tiết chế một chút để tốt cho cả 2.
---------------------/------------------
//Note: Em tự tin rằng những gì em miêu tả về cái.....em là thật tự nhiên 100%, đẹp tự nhiên ko dao kéo, hoàn toàn ko bịa đặt hay nói quá. Ngày đó như nào thì bây giờ vẫn vậy. Nên cccm đừng lo cho cái... của e, vì e biết cách bảo vệ mình cũng như bảo vệ cái...của mình. Em ko tìm đối tác gì hay pr gì cá nhân em. Thích pr thì đã k dùng nick ảo.

Mà e tương tác rep lại, lại bảo là em đôi co, em nhận cũng được. Hihi. Dù gì em cũng có tính háo thắng nhẹ, càng muốn để mn biết rằng đời này có nhiều thứ hay ho, hấp dẫn đến như nào trong tình yêu và tình dục. Nếu chưa từng sống đam mê cháy bỏng quyết liệt, chưa từng trải qua cảm giác khùng điên, thì sẽ coi những hành động nuông chiều nhau trên giường là bệnh hoạn và ... loạn.
Thôi thì em xõa luôn. Ai ko thích mạnh mẽ như vậy thì có thể lướt qua ạ.
Em là d*m nữ, em chưa bao giờ chối gạt điều đó. Nên k cần nghĩ e tự nâng tự vẽ mình đâu ạ. Em ko đẹp như hot girl, ko cao ráo, trắng trẻo, e chuppy, nên cũng đừng vẽ ra là e có gì lôi cuốn về ngoại hình nên mới được tán tỉnh.hihi. Người với người, chữ duyên nợ khó nói lắm ạ.
Phần này thị mợ thớt đích thị là " Dâm nữ" khỏi phải bàn cãi :D. Đã thế lại còn chuppy, Cameltoe nữa thì...=)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
vieteuro : lão đọc tâm sự Mợ Huyền Băm nhưng vẫn phải hít thở điều hoà nhịp tim đó nhé :))

Sứa.

Xe tăng
Bạn bè e đặt cho e cái biệt danh giáo sư tình dục học thì cụ hiểu em ngoài đời nhiệt và bạo như nào.
Mợ viếtđc lên đây như thế là em đủ hiểu rồi, cơ bản là phân khúc này nó hẹp nên nhiều ng có vẻ lạ và khó chấp nhận vì nhiều lý do.
Chứ nói thật giờ cho làm theo mong muốn và xong đc xóa như format ổ cứng máy tính thì lại ào ào như sôi ngay :))
Em chỉ ước ao đến ngày KHKT phát triển tạo ra cái máy đọc đc suy nghĩ của nhau ra ngồi cafe tý là dắt nhau đi hoang đc ròi đỡ mất công rào đón, rước đèn và cầu diễn =))
À mà kiểu như Gia cát Lượng và Chu Du cùng viết chữ **** vào lòng bàn tay rồi cùng xòe ra cũng đc =))

scorp8x

Xe container
Thật 😎 mấy ông đạo đức chả thèm vợ mình cũng cuồng nhiệt thế mà ứ đc ấy chứ. Chỉ là 1 thớt đc tâm hự online, ko ai biết là ai thì xoả thoải mái càng tốt cho nó thật con người có sao đâu.

Thớt này làm em cũng nhớ tình cũ hehe cũng tên Huyền & Nóng dư lày :D thủa ấy tớ còn nhát hơn em, hoàng hôn ko 1 bóng người mừ đếch dám thử cảm giác mạnh, sau này tiếc vãi nhái
Mợ viết làm em nhớ người xưa quá.

buicongchuc

Tháo bánh
Hạn chế trên diễn đàn nhiều đoạn hơi lộ quá đã xóa đi, em đang tham khảo cách dùng từ ngữ hoặc hình tượng hóa riêng để đọc vẫn giữ mạch câu từ, chứ bị xóa đi cứ bị ko lột tả hết đc cái nhiệt nóng ạ.
Em lại ghé qua UH mợ

Nov

Xe tăng
Ngay từ đầu em đã bảo thớt này sẽ phá vỡ nhiều quy tắc of và khiến nhiều người ngã ngửa. Các cụ có cơ hội hiểu thêm về các góc khuất của phụ nữ. Các mợ có người sẽ thấy đồng cảm, được cảm khích lệ, tự tin hơn, thậm chí còn cảm thấy hối tiếc vì đã để bị trói buộc bởi các quan niệm, ko có được cái dũng khí, máu lửa như mợ thớt, bỏ lỡ nhiều thời gian, nhiều cơ hội.

Sứa.

Xe tăng
Ngay từ đầu em đã bảo thớt này sẽ phá vỡ nhiều quy tắc of và khiến nhiều người ngã ngửa. Các cụ có cơ hội hiểu thêm về các góc khuất của phụ nữ. Các mợ có người sẽ thấy đồng cảm, được cảm khích lệ, tự tin hơn, thậm chí còn cảm thấy hối tiếc vì đã để bị trói buộc bởi các quan niệm, ko có được cái dũng khí, máu lửa như mợ thớt, bỏ lỡ nhiều thời gian, nhiều cơ hội.
Đa phần là bỏ lỡ và luôn day dứt trong tâm đến cuối cuộc đời :))

Chỉnh sửa cuối:

Nhimtiu

Xe container
Đa phần là bỏ lỡ và luôn day dứt trong tâm đến cuối cuộc đời :))
Em lướt qua thớt nóng nhưng cứ hình dung quả không cô đơn trên sofa rồi bật bản Waltz of Love của Eugen Doga lên mà mê đắm theo điệu nhạc thì cũng phiêu phết ợ. :))

LeTai1979

Racing Boy
Thật 😎 mấy ông đạo đức chả thèm vợ mình cũng cuồng nhiệt thế mà ứ đc ấy chứ. Chỉ là 1 thớt đc tâm hự online, ko ai biết là ai thì xoả thoải mái càng tốt cho nó thật con người có sao đâu.

Thớt này làm em cũng nhớ tình cũ hehe cũng tên Huyền & Nóng dư lày :D thủa ấy tớ còn nhát hơn em, hoàng hôn ko 1 bóng người mừ đếch dám thử cảm giác mạnh, sau này tiếc vãi nhái
Chỉ có khi yêu hoặc người tình thì mới cuồng nhiệt đc như vậy, khi là vck rồi thì ít ai giữ đc lửa như thế lắm. Em đi of nhiều nên nhiều người biết mặt e mà, nhưng mà chả vấn đề gì. :D
Thật là phí quá đi, chả phải tay e. :))

Diep1979

Xì hơi lốp
Anh Bướm 79 vk quản kỹ nên cũng hạn chế phết ;))
Chưa hẳn cụ ạ
Cháu giờ "mù" khi thấy gái, "câm" khi đi họp lớp, "cụt" khi đi hát và "điếc" khi vk gọi rồi 🤭
Hóng hớt tí xuân mới thôi 😜