Hoan hô các chiến sỹ Cảnh sát hình sự .

pain

Xe ba gác
E sợ nhất sau đó về bốt lại có cú điện thoại xong xuôi tất cả lại về b-( Các cụ có nhớ vụ CSHS Thanh Xuân va chạm với xe của Bác Phúc không chỉ điều chuyển một chút lại ok mà chán vãi ~X(
Cụ lại nguy hiểm roài:-@ Chú ý về vườn roài cụ ợ,

minervehp

Xe máy
Qua chuyện này em thấy có điều, nhỏ thôi nhưng phải thắc mắc: tay giả danh kia một mực đòi các cán bộ chiến sỹ xuất trình lại giấy tờ khi đang được yêu cầu đưa giấy để kiểm tra. Tất nhiên là tay kia không có giấy và sai rồi, nhưng bên chiến sỹ nhà mình cũng không ai đưa được giấy tờ nào ra thì phải :D
Xem phim bên Mỹ thấy FBI, CIA đi điều tra họ đều tôn trọng công dân, khi làm gì họ đều xuất trình thẻ ngành đầy đủ, em nhớ có phim người dân yêu cầu công an cho xem lệnh khám nhà mới cho phép khám nhà.
Nếu đúng là công an không đưa được giấy tờ ngành mà kiểm tra ông kia thì về lý ông kia có cãi được không? Lúc đó công an có được xác định là đang làm nhiệm vụ không?

Ga que

Xe buýt
Lộ mặt “cảnh sát hình sự” rởm

Thứ tư 21/09/2011 10:46
ANTĐ - Tối qua (20-9), Phòng CSHS - CATP Hà Nội đã làm rõ đối tượng vi phạm các quy định về TTATGT và tự xưng là Cảnh sát hình sự (CSHS).

Trước sự ngông nghênh của đối tượng, Tổ công tác 2 đã lập biên bản vi phạm và đối tượng tự khai là Cao Anh Tuấn, SN 1972, ở tập thể trường Múa, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy. Ngoài những lỗi vi phạm trên, Cao Anh Tuấn còn không xuất trình được giấy phép lái xe, giấy chứng nhận đăng ký xe máy và xe không lắp gương chiếu hậu. Sau khi lập biên bản tạm giữ phương tiện, Tổ công tác đặc biệt số 2 đã tạm cho Cao Anh Tuấn về.

Nhiều người dân chứng kiến sự ngang tàng của Cao Anh Tuấn đã rất bất bình và đề nghị Cơ quan CSĐT - CATP Hà Nội điều tra, làm rõ nhân thân người tự xưng là CSHS vi phạm luật lệ giao thông. Một số phương tiện thông tin đại chúng cũng đã lên tiếng phê phán kịch liệt thái độ của đối tượng, Phòng CSHS đã chỉ đạo các đơn vị nghiệp vụ điều tra, làm rõ và kết luận Cao Anh Tuấn không phải là CSHS. Thực chất, Tuấn ở nhà kinh doanh quán cà phê ở khu Mai Dịch và hàng ngày phụ giúp việc vặt cho vợ.

Khi bị lực lượng CSHS đưa về trụ sở cơ quan điều tra để làm rõ, Cao Anh Tuấn, khai nhận trước khi gặp Tổ công tác đặc biệt số 2, anh ta đi ăn cỗ và có chút hơi men trong người. Khi bị lực lượng công an kiểm tra, Tuấn đã tự xưng CSHS, yêu cầu một đồng chí CSHS mặc thường phục phải xuất trình thẻ ngành, mới cho kiểm tra xe và buông ra những lời lẽ nhằm cản trở công tác kiểm tra của Tổ công tác đặc biệt số 2. Cơ quan CSĐT - CATP Hà Nội đang tiếp tục củng cố tài liệu, chứng cứ để xử lý nghiêm Cao Anh Tuấn.
Dễ chìm lắm, mà không nói gì đến cái thằng Phòng cháy chữa cháy kia nữa rồi.

architecto

Xe buýt
Em rón rén xin đặt câu hỏi ngược: Thế là CSHS thì sao ạ?, là được đi xe không biển?, là được quyền không đội mũ bảo hiểm ạ? (chắc là còn nhiều cái không cần nữa, đi mần nhiệm vụ quan trọng mà).
Em hối hận quá, ngày xưa nghe lời thầy u mà thi vào HV Cảnh sát có phải bây giờ toàn quyền không tuân thủ luật pháp không cơ chứ.

anchibui

Xe điện
Cụ lại nguy hiểm roài:-@ Chú ý về vườn roài cụ ợ,
Chú này chưa về vườn đâu... Bị hạ chức, hạ bậc và kỷ luật chuyển công tác (vẫm ở Q.TX). Khẳng định đấy.
Theo thông tin ngoài lề: Sau khi bác Happy cho truyền thông biết thì bác xxx coi như về vườn..
Mẹ bác xxx (cũng công chức và quen biết nhiều) đến nhà bác Happy năn nỉ, xin xỏ cho thằng con nghịch tặc... Nhiều lần và 2 mẹ con đến xin lỗi để bác bỏ qua.
Và cũng chính bác Hppy lại đứng ra xin bỏ qua cho ông xxx coi trời = mông này... Nhưng bây giờ chỉ làm việc vặt thui.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Bác ơi đây là "Chuyên đề của CA TP HN" thui. Do đ/c Nhanh thành lập và có 4 tổ làm liệc tại các Quận HN tới 30/10 là hết chuyên đề này.
Không phải của bộ bác à.
Cơ Đông + CSGT là của CA thành phố HN + Số &7 TQ cũng của HN.
Xin lỗi cụ, cái này em nhầm ạ. Em tưởng đây là Bộ ra quân. Nếu Bộ làm thì dùng lực lượng độc lập với CATP.

=))CĐT giờ cũng phải ra đường bắt mũ BH hả cụ :))
xin lỗi cho em hỏi cụ có hiểu lượng lượng nào đc gọi là CĐT ko ạ,hay cũng chỉ nghe qua lời người nọ người kia kể
đến người trong ngành cũng chỉ đc ngeh qua cái tên,chứ cũng cóc biết ai làm ở đấy,đv này đóng ở đâu,chức năng làm những gì nhá

Vầng, cụ hiểu biết nhiều, nhưng nói khắm quá.
Ba đời nhà em làm XXX, em chẳng dám khoe, nhưng cái gì cụ biết em cũng có thể đã biết ạ. Cụ IQ cao đừng động chạm đến ngu học như em làm gì cho nhục mặt ra.

pain

Xe ba gác
Chú này chưa về vườn đâu... Bị hạ chức, hạ bậc và kỷ luật chuyển công tác (vẫm ở Q.TX). Khẳng định đấy.
Theo thông tin ngoài lề: Sau khi bác Happy cho truyền thông biết thì bác xxx coi như về vườn..
Mẹ bác xxx (cũng công chức và quen biết nhiều) đến nhà bác Happy năn nỉ, xin xỏ cho thằng con nghịch tặc... Nhiều lần và 2 mẹ con đến xin lỗi để bác bỏ qua.
Và cũng chính bác Hppy lại đứng ra xin bỏ qua cho ông xxx coi trời = mông này... Nhưng bây giờ chỉ làm việc vặt thui.
Vâng, ý em về vườn là như vậy đấy ạ. Cụ no nick chuẩn quá. Hihi, cụ mà chứng kiến cảnh gia đình xxx kia van vỉ, chú ý khóc lóc thì fun gáp 1 tỷ lần OF nhà mềnh cụ ợ.

lyhuong

Xe điện
Các cụ có biết tội giả danh CS này thì sẽ được mấy cuốn lịch không ợ hay là phạt hành chính thôi?
Có lẽ là phạt thui, chưa đến mức truy tố ,em nghĩ hắn chỉ rả vờ cho oách chứ không để kiếm tiền hay trục lợi
Thành phần nguy hiểm vãi :D

nhadatuytin

Xe container
CSHS giờ bỏ đồng phục xuống thì chả kém đầu gấu là bao
iem sợ lắm

raotro

Xe container
Xin lỗi cụ, cái này em nhầm ạ. Em tưởng đây là Bộ ra quân. Nếu Bộ làm thì dùng lực lượng độc lập với CATP.

Vầng, cụ hiểu biết nhiều, nhưng nói khắm quá.
Ba đời nhà em làm XXX, em chẳng dám khoe, nhưng cái gì cụ biết em cũng có thể đã biết ạ. Cụ IQ cao đừng động chạm đến ngu học như em làm gì cho nhục mặt ra.
Ối Giời các kụ!
Đang chém mấy chú HS dởm cơ mà...đừng làm mất hòa khí OF thế!

NghiaRex

Xe điện

ying_jun

Xe tăng
Đối tượng tấn công phóng viên đêm 18/9 là Cảnh sát PCCC
(Dân trí) - Phòng Cảnh sát phòng cháy chữa cháy Hà Đông xác nhận, đối tượng có hành vi đá máy quay và lăng mạ phóng viên trong video Dân trí đăng tải là chiến sỹ đang công tác tại Phòng.
http://dantri.com.vn/c170/s170-519382/Tu-xung-la-cong-an-chong-doi-nguoi-thi-hanh-cong-vu.htmhttp://dantri.com.vn/c170/s170-520119/Loi-khai-cua-doi-tuong-tu-xung-la-canh-sat-hinh-su.htm
Chiều 21/9, trao đổi với Dân trí, ông Trần Quế Hường - Phó trưởng Phòng CS PCCC Hà Đông - cho biết, sau khi xem clip và hình ảnh chụp đối tượng đá máy quay của phóng viên, ông nhìn rõ đó là Trương Mạnh Hà, một chiến sỹ đang công tác tại Phòng CS PCCC Hà Đông. Phòng đã chủ động báo cáo sự việc lên thành phố.

Trương Mạnh Hà tại cơ quan công an.

Theo ông Hường, hiện Trương Mạnh Hà đang nằm điều trị tại Bệnh viện 19-8 Bộ Công an. Trưởng phòng đã cử một cán bộ trực tiếp đến bệnh viện để làm việc với Trương Mạnh Hà, làm rõ sự việc, sau đó sẽ báo cáo Trưởng phòng và Sở PCCC Hà Nội.

Đại tá Nguyễn Đức Nghi - Giám đốc Sở PCCC Hà Nội - cho biết đã được báo cáo về sự việc trên và đã yêu cầu thanh tra làm rõ. “Nếu xác minh đúng như báo chí nêu thì sẽ xử lý nghiêm” - Đại tá Nghi khẳng định.
Trước đó, Dân trí đã đăng tải video ghi lại hình ảnh 3 đối tượng có hành vi chống người thi hành công vụ. Một trong 3 đối tượng được xác định là Trương Mạnh Hà đã có hành vi tung chân đá vào máy quay của phóng viên, kèm theo đó là những lời chửi tục.

lyhuong

Xe điện

Theo ông Hường, hiện Trương Mạnh Hà đang nằm điều trị tại Bệnh viện 19-8 Bộ Công an.
[.
Chắc các chiến sĩ hình xự quả cảm của chúng ta đã nện cu H phải đi lằm viện.... Vụ này nhắng vãi nuyện

kiensurveyor

Xe tăng
Oan gia ngõ hẹp, em va với bẹn Tuấn 1 lần rồi, chỉ cách nhà em 20m.
Em mua thuốc cho cháu gái, vừa lên xe đi thì ảnh rẽ ngang trước mặt vào khu văn công. Rõ là ảnh và em chả có va chạm gì, cũng hạ chân chống con SH xuống cà em, còn toáng lên là em định đâm ảnh (tộ xư ngoài đường ngu gì đi đâm vào thằng cổ đeo xích chó).
Em thật, hôm đó cháu em lên cơn hen cấp, em phải mua thuốc mang về luôn và ngay, chứ ko thì em xanh chín với nó ngay chứ sợ xxx gì thằng đó.
Lúc đó tác phong của ảnh cũng ngổ ngáo như video mà mọi người đã xem, quả này anh rơi đôi con SH may mới nhẹ tội phần nào.

ATXN

[Tịch thu bằng lái]
(Dân trí) - Phòng Cảnh sát phòng cháy chữa cháy Hà Đông xác nhận, đối tượng có hành vi đá máy quay và lăng mạ phóng viên trong video Dân trí đăng tải là chiến sỹ đang công tác tại Phòng.
http://dantri.com.vn/c170/s170-519382/Tu-xung-la-cong-an-chong-doi-nguoi-thi-hanh-cong-vu.htmhttp://dantri.com.vn/c170/s170-520119/Loi-khai-cua-doi-tuong-tu-xung-la-canh-sat-hinh-su.htm
Chiều 21/9, trao đổi với Dân trí, ông Trần Quế Hường - Phó trưởng Phòng CS PCCC Hà Đông - cho biết, sau khi xem clip và hình ảnh chụp đối tượng đá máy quay của phóng viên, ông nhìn rõ đó là Trương Mạnh Hà, một chiến sỹ đang công tác tại Phòng CS PCCC Hà Đông. Phòng đã chủ động báo cáo sự việc lên thành phố.

Trương Mạnh Hà tại cơ quan công an.

Theo ông Hường, hiện Trương Mạnh Hà đang nằm điều trị tại Bệnh viện 19-8 Bộ Công an. Trưởng phòng đã cử một cán bộ trực tiếp đến bệnh viện để làm việc với Trương Mạnh Hà, làm rõ sự việc, sau đó sẽ báo cáo Trưởng phòng và Sở PCCC Hà Nội..
Thằng này bị đánh cho nằm viện rồi , hoan hô các anh CSHS, với thể loại này thì phải mạnh tay.

thuysinh.tl

Xe container
Cái thằng cha PCCC này đúng là ngu hết nói. Cả đám xxx nhà báo đang ở đấy thì biết đường xin xỏ sau lại thò mặt ra cứu đại ca. Đang có quay phim chụp ảnh thế thì bố xxx cũng chẳng tha cho được. Đằng này còn tinh vi đánh chửi người khác. Vào viện điều trị là đáng rồi. Không biết nó có bị truy tố không nhỉ.

anchibui

Xe điện
Các bác nhìn kỹ hình nhé... ở cố thằng trong hình nhiều viết bầm tím, chi chít vết xước... Hình như bị HS bóp cổ lúc kêu "Ối trời ơi...CA đánh người" cho tịt âm thanh.
Và dưới 2 mắt, trên má tím bầm hình như bị thụi nhiều lém...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: