Bị vỡ đèn xe

Dell600

Xe máy
Công nhận là cái đèn sau của Lac dễ vỡ thật. Em bị một cậu đi xe máy va nhẹ cái tay lái vào mà đã vỡ to bằng quả trứng vịt, nứt lung tung cả. Các bác cho em hỏi chỗ thay đèn ở đâu (đèn xịn hoặc đèn nhái ) và rổ giá thể nào.
Thanks các bác !

Chỉnh sửa cuối:

hanhlexus

Xe tải
Bác ra Nguyễn Công Trứ hoặc khu vực bán phụ tùng ô tô ở chợ trời (Hồ Hai bà lối đi vào chợ trời) có mấy hàng hàn đèn ô tô đấy,

ducan

Xe tăng
Công nhận là cái đèn sau của Lac dễ vỡ thật. Em bị một cậu đi xe máy va nhẹ cái tay lái vào mà đã vỡ to bằng quả trứng vịt, nứt lung tung cả. Các bác cho em hỏi chỗ thay đèn ở đâu (đèn xịn hoặc đèn nhái ) và rổ giá thể nào.
Thanks các bác !
ẩch hiểu bác đi thế nào , iem chạy lac mấy lần bị xe máy nó lao vào đít cái rầm , tay phanh của nó chọc thẳng vào đèn xe em mà chỉ xứơc chứ chẵng vỡ cho , oánh xi mãi mới gần hết (các bác đừng cười nhá , xe iem có bảo hiểm mừ cho nên cái chi đổ vỡ cũng vô xờ tư đê , xe máy quệt phải iem cũng chỉ xuống mắng mấy câu rồi cho đi luôn. Chắc mấy ku đấy chả hỉu sao trên đời còn nhiều người tốt thía kô biết ka ka ka)

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Thanks các bác !
Bác ra chỗ 5C Nguyễn Công Trứ HN ,chỗ đèn xanh đèn đỏ giao với Lò Đúc, ở đấy giá ngon nhất bác ạ

nhanvuvietnam

Xe đạp
Cái web của bác chưa xong hả bác MK ơi! Em muốn tìm 1 chỗ tin cậy để có việc gì cần cho vợ 2 thì không phải đi lung tụng Em thấy AE trên này tín nhiệm bác lắm nên trông mãi chẳng thấy bác ra cái web sốt ruột qué

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Cái web của bác chưa xong hả bác MK ơi! Em muốn tìm 1 chỗ tin cậy để có việc gì cần cho vợ 2 thì không phải đi lung tụng Em thấy AE trên này tín nhiệm bác lắm nên trông mãi chẳng thấy bác ra cái web sốt ruột qué
Vâng cảm ơn bác em sẽ cố gắng,thời gian này em lọ mọ từ sáng sớm tới tối muộn để phục vụ khách hàng nên bận quá bác ạ

Hieuqua.com

Xe hơi
Bác có làm đệm ghế không bác, em muốn bọc da thật con Vitara, bọc da thật cho mặt ghế thôi, còn xung quanh bọc da giả cho rẻ, bao nhiêu hả bác

Dell600

Xe máy
Vâng em xin đa tạ các bác. Em sẽ ra đó thay. (Xe em ko có BH nên cứ phai lọ mọ khổ thể đấy bác àh)

Risk_0_Em

Đi bộ
đúng là số bác khổ, bỏ tiền mua đc con xe thế kia mà tiếc mấy đồng bảo hiểm, giờ lại bỏ tiền thay, bác call em nè

CSGTHN

Xe tải
Cái nào lợi hơn thì là mà bác