Tham khảo Lacetti

nobita132000

Xe đạp
Tết ra rồi mà em không có thông tin gì về rổ rá Lax 1.6,1.8 mới cả,có bác nào biết hú cho em 1 tiếng nhé e đang có nhu cầu cưới 1 em U20 và đang hy vọng vào chú GM discount Lax trong năm nay...:D

ngonamanhbvn

Xe đạp
Hum qua xem con Lac đen xì của bác Zip trên VTC , hôm nay phải vào reg vội.

lovely_man

Xe tải
Cho em hỏi cái bác bật lửa ơi

zippo nói:
Dạ em mất máy ảnh rồi nên chán chẳng buồn chụp
em mới làm một em lac EX rụiem muốn hỏi bác xem là phần ốp vân gỗ như trên taplo xe của em em làm có đc kọlàm như thế bnào,làm ở đâu thế bác
ah quên bác giúp cho em cả giá cả nữa đi nha bạcem định làm ở hà nội:D

xe2banh

Xe máy
Tổng thiệt hại của bác hết bao nhiêu vây? Bác mua ở đại lý nao? Bây giờ EX còn những màu nào thế bac? Đang muốn làm một E đi chứ đi thuê xe dạo này nhục quá! Thks bác!

lovely_man

Xe tải
ấmh nhà em mua xe cũ bác ạh.mới di có 2 vạn thui , màu trắng mới bực chữe còn nguyên bản lắm em đang muốn độ thêm mà chưa ó thoqừi gian cũng như ko hiểu gì về giá cạ
có bác nào bít chỉ giùm em vợi
em muốn lam nội thấtđa
lắp đôi dèn cốt xênon tạm đạcòn làm gương gập điện và taplo gỗ, vô lăng bọc gỗ,cần số, phanh tay gỗ thì chưa tìm đc địa chỉ và chưa thấy ccó ai hướng dẫn ẻm ạHelp me.....................

ducan

Xe tăng
lovely_man nói:
ấmh nhà em mua xe cũ bác ạh.mới di có 2 vạn thui , màu trắng mới bực chữe còn nguyên bản lắm em đang muốn độ thêm mà chưa ó thoqừi gian cũng như ko hiểu gì về giá cạ
có bác nào bít chỉ giùm em vợi
em muốn lam nội thấtđa
lắp đôi dèn cốt xênon tạm đạcòn làm gương gập điện và taplo gỗ, vô lăng bọc gỗ,cần số, phanh tay gỗ thì chưa tìm đc địa chỉ và chưa thấy ccó ai hướng dẫn ẻm ạHelp me.....................
cảnh cáo bác nhá viết chính tả lộn xộn quá lần sau là iem thẳng tay vote (-) đấy nhá

MQC

Xe buýt
ducan nói:
cảnh cáo bác nhá viết chính tả lộn xộn quá lần sau là iem thẳng tay vote (-) đấy nhá
Bác khó tính quá :) Nhưng dù sao bác lovely_man cũng chỉnh lại bài trước khi post chứ em đọc đau hết cả mắt. Em cũng đang quan tâm đến em Lac EX đây, nhưng 2nd thôi. Bác nào có hú em với, em ở HN.

Maybach Tàu

Xe container
Em cũng đang tìm một con Lac tầm 15k đi xuống, không biết nó có cũ lắm không ạ, bác nào có PM cho em nhé, vote cho bác luôn:)

ducan

Xe tăng
Maybach Tàu nói:
Em cũng đang tìm một con Lac tầm 15k đi xuống, không biết nó có cũ lắm không ạ, bác nào có PM cho em nhé, vote cho bác luôn:)
15k bác mua được xe khá rồi đấy, cuối năm rồi em mua gần 16k xe mới cáu cạnh luôn, đi khá nhiều từ đó tói giờ (khoảng hơn 10000 km)chả phải sửa chữa giề bác ợ,chỉ mỗi đổ xăng và thay dầu 2 lần thôi....(nói chung là ngon bổ rẻ )
sao động cơ bác đỏ đẹp thế, bác mờ động viên ai vote cho phát thì có mà tèo, thôi động cơ em còi dưng mờ còn xanh lém để em động viên bác phát nhá ka ka ka

Maybach Tàu

Xe container
Cảm ơn bác Ducan nhiều nhiều, em chẳng hiểu sao cứ bị vót- hoài a? mà em có gây thù oán vơi ai đâu cơ chứ, em cũng là lính mới nên chưa hiểu nhiều về structure của site. Theo bác ra Salon mua có ngại lắm không? Mọi người cứ nói em là tìm người tiêu dùng bán mà mua chứ đừng qua salon, thật chẳng biết đường nào mà lần(b) .