Có bác nào biết gì về Kia Carens?

quoclo5

Xe hơi
Ở gần đê sông Hồng, trước khi vào phải qua một đ&
Dạo này thấy các bác hay bàn về Kia Sorento và Carens mà Trường Hải bán. Sorento cháu thấy SG chạy rồi. Còn Carens đã có bác nào có tí cảm nhận chưa, chia sẻ với anh em tí vì nhà cháu cũng đang máu. Đa tạ.

songlam

Xe buýt
Hôm qua em thấy nó chạy ngoài đường rồi... Hay phết đấy bác ạ..

danmexe

Xe điện
Carens có cả máy xăng và máy dầu,có cả số MT lẫn AT...Giá Carens hôm em hỏi bên Gia Lâm máy xăng là 29K bác ơ...Kiểu dáng đẹp,cách âm tốt,nhưng có điều nội thất đơn giản quá,không có CD đâu,chĩ có mỗi mấy đầu dây chờ sẵn đế bác về lắp thêm thôi. Màu sơn có những màu sau:màu đen,màu xanh nước biển(màu này trông hấp dẫn lắm-theo ý kiến của em thôi) và màu bac...Khoang xe có rất nhiều ngăn đựng đồ-rất tiện cho nhưng chuyến đi xa. Thông số kỹ thuật thì em không nắm rõ lắm.Hiện tại Trường Hải đang thăm dò thị trường để đưa ra giá bán. Phanh tay giống KIA Canival bác ạ-khi muốn phanh bác đạp cho em nó 1 phát là được-hơi bất tiện khi dừng và đỗ xe trên dốc,nhưng đi quen rồi chắc là không vấn đề gì...

Phuong Ho

Xe tăng
sao xe nhập thẳng về mà họ cũng cut nhiều options đi thế các bác nhỉ???

bsc

Xe máy
Phuong Ho nói:
sao xe nhập thẳng về mà họ cũng cut nhiều options đi thế các bác nhỉ???
Đấy là vì không có 4 bánh xe nó cóc chạy được chứ nếu không nó cũng cut nốt của bác cả 4 cái bánh rồi đấy:)) :)) :))

songlam

Xe buýt
Thông thường có cái cattset, nhưng có thì các bác cũng quẳng nó đi, thôi thì bán thế cho các bác độ cho thoải mái...

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
songlam nói:
Thông thường có cái cattset, nhưng có thì các bác cũng quẳng nó đi, thôi thì bán thế cho các bác độ cho thoải mái...
thế mà nó vẫn tương 29k bác sông lam nhỉ? em nghĩ tầm 27 thôi là vừa, sao nó kô tháo luôn lốp để lắp lốp nào tính tiền lốp ý cho nó rẻ nhỉ???

hai2957

Xe đạp
Bác quoclo5 ơi tôi đã cưới em này được 4 tháng rồi nhìn chung ổn cả, vừa qua tôi mới làm chuyến từ buôn ma thuột đi thanh hóa mà đi đường trường sơn đấy, tính ra chỉ hết chưa đến 500VNĐ/1Km

TTC

Đi bộ
Chỉ có lô đầu tiên mới bị cắt Option thôi các bác ạ, vì lô đầu phải áp giá nhập qua hải quan gì đó em cũng không rõ lắm, các lô sau đều full option rội Ổ CD ( 1 đĩa), hỗ trợ MP3. 1 túi khí, em thấy nói chung là cũng tạm đủ cả, chỉ tội chẳng có chỗ nào lắp màn hình DVD thội. Em cũng mới đính hôn em đấy, tháng 9 có xe

cuhaifus

Xe container
Em đã cưỡi thử em này rôi, phải nói là độ vọt không ngờ đối với 1 chiếc xe dầu, chỉ tiếc là nó hơi nhỏ và thấp quá, máy thì rất êm và nội thất thì tạm được, nhưng nhu cầu của em cần xe to hơn nên ko cưới em này đươc.