[Funland] Các mợ thích ngắm các cụ thế nào và từ góc nào

DurexSSL

Xe buýt
Em lại dị ứng với mấy em giai Hàn, giai Trung da trắng môi đỏ mặt V line kiểu này. Ảnh đập vào mắt là em phải tua vội, nhìn cứ điêu điêu thế nào.

Nam cổ trang cũng phải có tí manly, ít cũng như Lý Á Bằng hay Triển Chiêu :D, không thì nam diễn viên phim hành động đấm đá bắn nhau bùm bụp: Lee Byung Hun hay mấy anh Điệp viên 007.
À, em được hưởng thụ từ F1 Mợ ạ
Giống như F1 hưởng thụ mùi khói khi em hút thuốc

Nói về nam diễn viên, Âu Mỹ thì em ưng Richard Gree, Geogre Clooney
Á thì Châu Nhuận Phát, Lương Triều Vỹ, Lưu Đức Hoa

Việt Nam thì thế hệ trước là Thế Anh, Chánh Tín
Đội VTV hiện nay thì có gã Duy Hưng cũng ok

Em lại dị ứng với mấy em giai Hàn, giai Trung da trắng môi đỏ mặt V line kiểu này. Ảnh đập vào mắt là em phải tua vội, nhìn cứ điêu điêu thế nào.

Nam cổ trang cũng phải có tí manly, ít cũng như Lý Á Bằng hay Triển Chiêu :D, không thì nam diễn viên phim hành động đấm đá bắn nhau bùm bụp: Lee Byung Hun hay mấy anh Điệp viên 007.
Em thấy diễn viện Triệu Hựu Đình phim Thập Lý Đào Hoa nhìn cũng man đó chứ

Yeuaibaygio

Xe container
Em thấy diễn viện Triệu Hựu Đình phim Thập Lý Đào Hoa nhìn cũng man đó chứ
Em hầu như không xem mấy phim các mợ hay tám. Phim kiểu đấy gần nhất em xem là phim: Hoa Thiên Cốt với phim Bên nhau trọn đời. Tivi nhà em không xem gần chục năm rồi ạ. Nói chung em tối cổ, gần như từ khi sinh F1 là em bỏ xem phim. Trước đó em hay xem phim trên HBO.

TrangBonBon

Xe tăng
Bên Trung quốc giờ đang thịnh hành trend slim...
Trai gái gì cũng phải gầy, giơ xương ra thì auto coi là đẹp hơn. Mấy cái phim ngôn tình, xuyên không, huyền huyễn gần đây, trai gái cứ phải gầy trơ xương ra.
Công nhận gái gầy thì theo trend kiểu người mẫu quen mắt, nhưng quan điểm cá nhân em so 1 anh gầy với 1 anh vạm vỡ thì tiềm năng anh có cơ bắp vẫn...ngon mắt hơn. Ít ra còn thấy cơ bắp có nghĩa là...khỏe, blah blah có nhiều khả năng hơn trai hom hem...:-?

ZynZyn

Xe lăn
À, e thích nhân vật Reth Butler :D, dường như Reth Butler chỉ để dành cho 1 mình Clark ý. Vai diễn để đời của Clark, thực sự là quá xuất sắc.
Em thích cả cô Scarlet nữa, xinh đẹp, thông minh và cá tính. :D
Em thích Reth Butler hay là Clark Gable?

Kiên Khùng

Xe điện
Cám ơn mợ đã thấu hiểu, nếu trên đường có duyên gặp nhau thì lúc đó cũng đỡ tự ti về kích thước cậu nhỏ ...
Đàn ông Việt do đàn bà Việt đẻ ra.
Lò nào củi nấy kêu ai...
Mấy bà cũng nên tự kiểm tại sao nhé nhé nhé!

CCB

Xe tải
Lại toàn chữ và chữ rồi. Toét mắt!

DurexSSL

Xe buýt
À, e thích nhân vật Reth Butler :D, dường như Reth Butler chỉ để dành cho 1 mình Clark ý. Vai diễn để đời của Clark, thực sự là quá xuất sắc.
Đẹp trai đểu

Quá quyến rũ

Bang lang

Xe điện
Lâm Canh Tân này đóng với Triệu Lệ Dĩnh là ăn nhất, đóng với gái khác không hạp

Trong bộ phim nổi gần đây nhất, trước Dữ Phượng Hành là anh chàng này cặp Triệu Lệ
Dĩnh trong Sở Kiều Truyện

Tuy nhiên, ở Sở Kiều Truyện em lại thấy Đậu Kiêu nam tính và hay hơn Lâm Canh Tân, diễn xuất tốt hơn. Điều này Đậu Kiêu đã thể hiện rất ổn trong Chuyện tình cây táo gai của Trương Nghệ Mưu, một thanh niên chết bi ai ôm theo tình yêu dưới thời CMVH
Yes. Em cũng chỉ xem 2 bộ Sở kiều và Dữ Phượng Hành. Em đánh giá cao diễn xuât của Lâm Canh Tân trong Dữ Phượng Hành hơn. Còn Sở Kiều, em cũng thích cậu Đậu Kiêu, đóng đạt phết. Tuy nhiên, cứ nhân vật nào mà hơi ác là em lại ko thích nữa.

MuathuHN252

Xe lăn
Lâm Canh Tân này đóng với Triệu Lệ Dĩnh là ăn nhất, đóng với gái khác không hạp

Trong bộ phim nổi gần đây nhất, trước Dữ Phượng Hành là anh chàng này cặp Triệu Lệ Dĩnh trong Sở Kiều Truyện

Tuy nhiên, ở Sở Kiều Truyện em lại thấy Đậu Kiêu nam tính và hay hơn Lâm Canh Tân, diễn xuất tốt hơn. Điều này Đậu Kiêu đã thể hiện rất ổn trong Chuyện tình cây táo gai của Trương Nghệ Mưu, một thanh niên chết bi ai ôm theo tình yêu dưới thời CMVH
Cụ luật sư cũng ham mấy phim này nhỉ?

Bang lang

Xe điện

Lâm Canh Tân mặt góc canh, cằm vuông chứ đâu có Vline đâu mợ. Đây là phim cổ trang và tiên hiệp thì phải trang điểm thế này cho giống tiên cũng như nguyên tác.

Yeuaibaygio

Xe container
Lâm Canh Tân mặt góc canh, cằm vuông chứ đâu có Vline đâu mợ. Đây là phim cổ trang và tiên hiệp thì phải trang điểm thế này cho giống tiên cũng như nguyên tác.
Em cứ thấy mặt mỏng, không phải gu em ạ.
Cảm nhận và sở thích cá nhân thôi Mợ, không có đúng sai.
Cũng như mấy anh diễn viên em thấy ổn thì các mợ có thích đâu.

cuduc

Xe tải
Các cụ mợ ngoài 40 còn xem mấy nhân vật này nữa nhỉ, hồi trước gọi là toàn trai xinh, gái đẹp

coolpix8700

Xe ngựa
Thớt đang nói về sở thích của các mợ thì lại toàn các ông vào bày tỏ cách nhìn.
Tụi trẻ con mũi lõ biết nhìn từ cấp II, chẳng biết là hội giáo viên có giúp gì cho chúng không hay là chúng chỉ tự truyền miệng lại với nhau.
Nhưng có vẻ cách nhìn của chúng ngược lại với truyền thông, đặc biệt là giới sâu bít Đông Á.
Người Việt đi tây về nhiều nên cũng nhiều người bị ảnh hưởng ít nhiều, các anh diễn viên xinh trai, mặt trắng bệch như sáp bị loại dần (mà hình như đại đa số đội "đẹp trai" này không thích đàn bà)!

Phỗng new

Xe điện
Scarlet-Vivien Leigh thì quá chuẩn.
Nhưng quả Reth - Clark a thấy cứ đêu đểu kiểu gì, nhẽ em thích man đểu? :))