[Funland] Youtuber với những món ăn kinh tởm

Vô tình em lạc vào 1 nhóm tên là nhipsongtaybac, nhóm này up lên thường xuyên những món ăn từ kinh dị tới kinh tởm (pịa bất cứ con gì, lông con dúi cũng ăn, tiết các loại con...). Không hiểu pịa là gì nhưng theo em nó là phân non trong ruột con vật. Nếu là pịa dê thì đúng là đồng bào Tây bắc có ăn thật, nhưng nhóm này sẵn sàng ăn bất cứ cái gì họ nghĩ ra. Nghĩ đã thấy rùng mình.
Ai không biết nếu xem nhóm này có khi nghĩ về nét văn hoá tây bắc trở nên mọi rợ.
Đây là 1 ví dụ là ăn lông con dúi 😰

skuadi

Xe điện
Vô tình em lạc vào 1 nhóm tên là nhipsongtaybac, nhóm này up lên thường xuyên những món ăn từ kinh dị tới kinh tởm (pịa bất cứ con gì, lông con dúi cũng ăn, tiết các loại con...). Không hiểu pịa là gì nhưng theo em nó là phân non trong ruột con vật. Nếu là pịa dê thì đúng là đồng bào Tây bắc có ăn thật, nhưng nhóm này sẵn sàng ăn bất cứ cái gì họ nghĩ ra. Nghĩ đã thấy rùng mình.
Ai không biết nếu xem nhóm này có khi nghĩ về nét văn hoá tây bắc trở nên mọi rợ.
Đây là 1 ví dụ là ăn lông con dúi 😰
Bọn này cái gì nó chả ăn
Thua hết Bách Thú vê lốc :))

hauyenhd

Xe container
Nó làm để câu lượt xem ấy mà, có bữa nó ăn cái pịa bò gác bếp giòi rơi lổn nhổn nhìn phát khiếp mà vẫn..ứhm ngon lắm. Nhìn thanh niên Anh hốc lắm đồ độc vào mới tí tuổi mà hom hem như ông già;))

TrucLam123

Xe hơi
Youtube em chỉ ủng hộ kênh do người có tài với kiến thực thực thụ.
Chứ còn mấy cái nhảm nhí nhìn qua nội dung với Title là Next luôn. Cac cụ cứ thế mà làm. Tìm người có tài mà xem. Xem làm gì mấy bọn lắm lông.

Chứ còn mấy cái nhảm nhí nhìn qua nội dung với Title là Next luôn. Cac cụ cứ thế mà làm. Tìm người có tài mà xem. Xem làm gì mấy bọn lắm lông.
Xem mà cảm giác như đồng bào Tây bắc bị xúc phạm ấy.

TrucLam123

Xe hơi
Vd Ngọc Trinh quay cảnh đang tắm thì em xem. Chứ quay cảnh đi chợ, mua sắm thì Next.
Mỹ Tâm quay cảnh Hát thì em xem chứ còn quay nói chuyện hay tán gẫu thì Next

Lilak

Xe tải
Mở mang tí cụ cho em ít list YouTube của ng có tài cái
Em xem về dạy F1.2...
Mời rượu cụ

TrucLam123

Xe hơi
Em xem về dạy F1.2...
Mời rượu cụ
Em nói chung chung cụ chứ nhiều lắm. Vd đánh cờ, Chơi thể thao, Dạy học, kiến thưc (các thể loại), Phê.phim , Ảo thuật vv.vv đại khái là tự mình nhận biết kênh nào nên xem và xem của ai. Em thì hay nghe các nghệ sĩ chơi đàn Piano Violon vv.vv

Tiger Hunter

Xe container
Ăn lông viêm ruột là toi đới. Hổ báo chắc nó tiến hóa rồi nên ko sao

Quiet Storm

Xe buýt
Em xem về dạy F1.2...
Mời rượu cụ
Cụ thử xem kênh 5 minutes craft xem, hay ho cho cả trẻ em lẫn người lớn để DIY hoặc tận dụng rác thải nhựa để chế thành vật dụng có ích. Hoặc cụ thử kênh car crash để xem những lý do đâm đụng va quệt xe trên đường rồi tránh cho bản thân :D
Em hay xem 2 kênh đó :P

VCHDHN

Xe container
Công nhận cái kênh này toàn bọn mọi rợ, xem chỉ thấy tởm lợm chứ không hề có chút đặc sắc vung miền.

TrucLam123

Xe hơi
Cụ thử xem kênh 5 minutes craft xem, hay ho cho cả trẻ em lẫn người lớn để DIY hoặc tận dụng rác thải nhựa để chế thành vật dụng có ích. Hoặc cụ thử kênh car crash để xem những lý do đâm đụng va quệt xe trên đường rồi tránh cho bản thân :D
Chuẩn đó là những kênh kiến thức. đại khái cái mình cần xem. vd em chuẩn bị cho con thi cấp 1. ( Tra luôn Youtube kinh nghiệm đưa con đi học, Nơi bán dụng cụ học sinh tốt. Hay nấu ăn phị vợ thì đăng ký quả kênh chuyên dạy nấu ăn vv.vv. Nó mà đăng ko liên quan là kênh vớ vỉn vd kênh nấu ăn tự dưng hôm nay đăng quả ( Đồ hôm nay bị mốc nên không nấu được))

harman_kardon

Xe điện
Lũ này đít mọc đuôi, lông lá rậm người. Phần thú 95%. . Mọi rợ kinh tởm.

a_cheng

Xe điện
bọn Tây nó có món này: màn hình đen: video dài 10ph, 10 tiếng, 24h đủ cả, chỉ có mỗi cái màn hình đen thùi lùi ;)), có Vloger làm thử thách ngồi 10 tiếng xem video black screen, sau đó có thằng lại làm thử thách ngồi xem cái video thằng kia ngồi xem cái video black screen 10 tiếng, vui đáo để.
Đây là ví dụ: Black screen full HD luôn nhé ;)). có thằng còn bảo xem bản HD có khác, nét hơn hẳn các bản khác ;))

Chỉnh sửa cuối:

a_cheng

Xe điện
ta thì có mấy món này ;))

oldman8x

Xe tăng
5 minutes craft được vài cái hay ho thôi, cũng đầy thứ nhảm nhí. F1 nhà em nó xem xong ở nhà một mình nó lôi cái nắp nhựa bồn cầu ra khoét 1 cái rãnh bị em sạc cho 1 trận cấm xem kênh đấy luôn .

Maus

Xe điện
Thôi kệ các cụ ạ, họ muốn ăn gì cứ ăn, có ép mình ăn đâu.

Bọn Tây nó trợn mắt khi thấy mình ăn thịt chó, khỏi giải thích. Bọn Hồi nó tởm lợm khi thấy thiên hạ ăn tôm cua, là những loài chỉ ăn xác động vật thối rữa.

Em thì chỉ sợ mấy ông ăn con đuông, vì nó là con sâu, nó ăn dừa hay ăn gì thì cũng là con sâu. Nhưng em chả đánh giá mấy ông ăn đuông.

a_cheng

Xe điện
Thôi kệ các cụ ạ, họ muốn ăn gì cứ ăn, có ép mình ăn đâu.

Bọn Tây nó trợn mắt khi thấy mình ăn thịt chó, khỏi giải thích. Bọn Hồi nó tởm lợm khi thấy thiên hạ ăn tôm cua, là những loài chỉ ăn xác động vật thối rữa.

Em thì chỉ sợ mấy ông ăn con đuông, vì nó là con sâu, nó ăn dừa hay ăn gì thì cũng là con sâu. Nhưng em chả đánh giá mấy ông ăn đuông.

Nói về tập quán ăn uống, lại làm em nhớ chuyện đợt trước anh b.trưởng bộ Nông nghiệp Nga đề xuất xuất khẩu thịt lợn sang Indo - nước hồi giáo lớn nhất thế giới, bị bác Putin cười cho thối mũi :))