[Thảo luận] XXX vi phạm luật giao thông để "tác nghiệp"!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Hôm nay (13/07/2012), em đi từ đường cao tốc BN-HN (QL1A), rẽ phải vào đường đền Đô thấy xxx Từ Sơn đang kiểm tra tốc độ ô tô, xe máy lưu thông trên đoạn đường này!

Đây là video clips! 1 "em" Matiz đỏ chễm chệ "ngự" trên vỉa hè ( từ giây thứ 10 của clips)! 1 chú xxx mặc áo sơ mi trắng, quần đồng phục của ngành, không bỏ áo vào thùng :D đứng lái bậy trên vỉa hè (chắc tranh thủ buông "súng" to, cầm "súng" nhỏ đi giải........................................lao)! Từ xa em quan sát thấy chú í đang vội vàng chui vào cái "lô cốt đỏ" để cầm "súng" to chiến đấu tiếp!

"Máy gặt đập liên hợp" của các chú í dựng cách đó mấy trăm mét để thu hoạch (giây thứ 45)! :D

Em không bàn chuyện xxx bắn tốc độ! Em chỉ thấy, xxx vi phạm giao thông để bắt người vi phạm giao thông, không công bằng chút nào cả! :-??:-??

Video:

[youtube]oQRtviGqRCA[/youtube]

Còn đây là ảnh! Em cắt ra từ clips nên không được nét lắm!

Từ xa, thấy chú Matiz đỏ với điệu bộ rất khả nghi!

Chú xxx sau 1 phút đi giải ........................................... lao! Đang chui vào xe để tác nghiệp tiếp!

Cận cảnh "lô cốt" của xxx!

Đi tiếp vài trăm mét, 1 đội đang dàn trận:

Mấy bác 4b đang trình bày hoàn cảnh với xxx!

Chỉnh sửa cuối:

xanh

Xe điện
Như thế gọi là ngồi xổm lên mũi pháp luật ợ .

landport

Xe tăng
Cụ Phi nhanh thế nhìn k rõ lắm

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ Phi nhanh thế nhìn k rõ lắm
Tình huống hơi bất ngờ nên em không kịp vác bao diêm ra tác nghiệp được! Nhìn video và ảnh từ video thì hơi khó hình dung thật!
Các cụ để ý cạnh cái xe Matiz đỏ, chú xxx mặc áo trắng quần vàng đang bước vào xe!
Nhìn thấy như vậy em mới biết là xxx đang bắn tốc độ! Bình thường, xxx rất ít khi "làm" ở đoạn đường này!

liargame

Xe máy
Ặc, báo cụ em về qua đường này dự đi toàn 60-65km ợ, ít khi đi ngoan 50 lắm, tại em đi đường này thường xuyên và chưa bao giờ thấy các chú vác súng ra đây bắn tỉa ạ. Nên giờ xem xong clip của cụ em thấy số em vẫn may. Từ giờ ngoan ngoãn chạy đúng thôi, cám ơn cụ đã chia sẻ . Em rót rượu mời cụ rồi đấy :D

giangcoi79

Xe điện
Chiều qua em cũng đi qua đây xxx vịn nhiều xe lắm.Đường này bây giờ nó lắp cả camera rồi đấy và lập trạm liên tuc.Các cụ đi qua đây cứ dưới 50 cây chuối cho lành nhé.

anhdxt

Xe hơi
vừa qua cổng chào bắn luôn hở bác ? thế thì nhiều bác dính là phải

thanhngoc286

Xe đạp
Đoạn này gần nhà em ... Lâu lắm rồi em mới thấy bắn ,chắc đang thiếu chỉ tiêu. Mọi hôm xe Matiz đỏ còn đổ lọt thỏm vào hai cột dưới cổng chào cơ.

hn03

Xe điện
Dựng cổng, chưa chào xong đã bắn thì làm " Cổng Chào" làm gì

ongnaurongdat

Xe máy
Các cụ nhà mình có vẻ k ưa các xxx nhỉ! Tội nghiệp các chú ấy

buicongchuc

Xì hơi lốp
"XXX vi phạm luật giao thông để "tác nghiệp"!"
Lần sau em mà gặp trường hợp này, em sẽ tìm cách dừng và đỗ xe hợp pháp (có thể phải lách luật), đi đến hỏi người lái xe của xe đó xem vị trí này có thể dừng đỗ xe được lâu không? Và nếu gặp trong trường hợp Cụ ghi lại được hình ảnh, có thể em cũng đi giải quyết nỗi buồn gần đó luân... xem thế nào các Cụ nhỉ!

transporter_87

Xe hơi
Em dự là bác chủ thớt cũng may ko phải xuống xe trình bày vì lúc xe bác đi đến gần cái xe đỏ thì tốc độ đang là 57-58km/h,may mà chú XXX kia xuống giải lao nên bác thoát,hehe

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em dự là bác chủ thớt cũng may ko phải xuống xe trình bày vì lúc xe bác đi đến gần cái xe đỏ thì tốc độ đang là 57-58km/h,may mà chú XXX kia xuống giải lao nên bác thoát,hehe
Thì em cũng như cụ này mà! :)) Lần đầu tiên em gặp xxx bắn tốc độ ở đây! :-o
Vừa từ đoạn đường 80km/h rẽ vào đường 50km/h, giảm xuống được 57-58km/h là tốt rồi cụ ợ!
Nhiều cụ đoạn này vẫn còn phi 70-80km/h cơ!

Ặc, báo cụ em về qua đường này dự đi toàn 60-65km ợ, ít khi đi ngoan 50 lắm, tại em đi đường này thường xuyên và chưa bao giờ thấy các chú vác súng ra đây bắn tỉa ạ. Nên giờ xem xong clip của cụ em thấy số em vẫn may. Từ giờ ngoan ngoãn chạy đúng thôi, cám ơn cụ đã chia sẻ . Em rót rượu mời cụ rồi đấy :D
Đoạn này gần nhà em ... Lâu lắm rồi em mới thấy bắn ,chắc đang thiếu chỉ tiêu. Mọi hôm xe Matiz đỏ còn đổ lọt thỏm vào hai cột dưới cổng chào cơ.

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
Các cụ nhà mình có vẻ k ưa các xxx nhỉ! Tội nghiệp các chú ấy
Em ghét bọn ăn bửn, bày ra bẫy để lừa ông chủ, lợi dụng các sai sót trong việc cắm biển báo, đèn tín hiệu, vạch kẻ đường ... để hại người thôi.
Còn lại em yêu hết he he.

Song75

Xe buýt
Hôm nào mát trời, các chú ấy còn ngồi trong lùm cây, trên giải phân cách đường cơ, qua biển 50 một đoạn. Đoạn này, giờ em cung rất hay thấy bắn, các cụ đi cẩn thận. Còn cụ nào đã từng đi câu cá tại hồ ngay đầu đường, thì lấy số của bác chủ hồ câu, nếu chẳng may có dính, nhờ bác ấy ra giải cứu cho.

Còn việc đặt biển ở đây, cũng ko phải là bẫy đâu, tuy đường vắng, rộng, nhưng nhiều giao cắt và chỉ có khoảng 2km là ra tới đương 1A, nên đoạn này đi 50 or dưới 60 cũng là hợp lý, cụ nào đi qua nhiều chắc cũng ít bị dính. Đoạn này, cũng đã xảy ra mấy vụ tai nạn nặng rồi.

HaJolie

Xe buýt
Cũng chỉ là nhu cầu bình thường của CON và NGƯỜI thôi mà.
Giả sử ae lái xe, có nhu cầu..., xxx phạt => ae bất bình.
Bây giờ xxx có nhu cầu... mình bất bình...
Quan điểm và góc độ nhìn nhận vấn đề tại một thời điểm???

songbeng

Xe buýt
Sao cụ ko rẽ vào giải toả ... Nhân tiện đọ xem súng nào to hơn... :)

luannguyen9036

Xe hơi
Đoạn này gần nhà em ... Lâu lắm rồi em mới thấy bắn ,chắc đang thiếu chỉ tiêu. Mọi hôm xe Matiz đỏ còn đổ lọt thỏm vào hai cột dưới cổng chào cơ.[/QUO
a thằng em....*** chúng nó, bắn đoạn này thì tèo nhìu lắm...em còn bít con ông chủ tịch cũng bị bắn rồi^^