[VHGT] xxx tinh mắt thật

tienlq

Xe buýt
Em đang chờ đèn đỏ để quay đầu trước cửa cục thuế HN,Giảng Võ thì thấy một em mẹc sai làn vượt đèn đỏ, em nghĩ thôi xong vì cách đó 50 m có 1 xxx vàng + 1 xxx 113.
Nhưng chú mẹc quá khôn, sau khi quay giữa đừong thì sau vài giây lưỡng lự đã chọn giải pháp anh hùng núp vào sau 1 em landcusser truóc cổng cục thuế. Sau một lúc không chịu được nhiệt em mẹc xi nhan (rất đúng luật) tiến lên thì xxx cũng tiến lên vung cạp nong.
Vậy là để tiết kiệm 30 giây, đã phải lẩn như trạch mà vẫn không thoát.
Mà xxx không đội mũ khi làm việc thế này thì lái xe có bắt bẻ đựoc gì không ạ
Chỗ này mà bắt lỗi quay đầu trên vạch ngừoi đi bộ sang đường thì 100% xe dính.
[video]https://www.youtube.com/watch?v=Lzkr7zPYMC8[/video]

dongkijote

Xe điện
CỤ chủ setup lại thời gian trên CAM đi nhé, lúc cần bằng chứng lại ko có giá trị.

Becgie

Xe điện
Cạp nong con Mẹc đi láo là đúng cụ à. Mà 2B nó vượt đèn đỏ ác cụ nhỉ.Theo em xxx cũng có thể cạp nong cụ khi cụ quay đầu xe trên làn giành cho người đi bộ.

Dương Tử Anh

Xe tải
Chỗ vạch kẻ cho người đi bộ mà quay đầu thì em cũng thấy tùy chỗ xxx bắt hay không. Ngã tư Kim Mã - Núi Trúc, nhiều hôm em định quay đầu qua bùng binh để về hướng Nguyễn Thái Học mà xxx chỉ cho em đi qua đầu phân cách luôn, khỏi qua bùng binh. Cho nên em nghĩ cái này nhiều khi tùy vào thời điểm đường đang ùn ứ, đông mà xxx bắt hay bỏ:D.

Becgie

Xe điện
Chỗ vạch kẻ cho người đi bộ mà quay đầu thì em cũng thấy tùy chỗ xxx bắt hay không. Ngã tư Kim Mã - Núi Trúc, nhiều hôm em định quay đầu qua bùng binh để về hướng Nguyễn Thái Học mà xxx chỉ cho em đi qua đầu phân cách luôn, khỏi qua bùng binh. Cho nên em nghĩ cái này nhiều khi tùy vào thời điểm đường đang ùn ứ, đông mà xxx bắt hay bỏ:D.
Nghiêng về ý kiến của cụ. Mà em thấy chỗ cụ chủ thớt quay đầu nó kẻ vạch đường người đi bộ thế thì đa số là dính. Quan trọng em xxx kia đang lo vợt em mẹc. Đói quá có khi cụ chủ cũng bị đớp.

Ngo nho

Xe tăng
Chẳng phải khen xxx tinh mắt, cụ cứ thử ra đứng mấy hôm là nhìn rõ ngay. Qua cách đi còn phân biệt được cả nội hay ngoại tỉnh cơ.

Lumia

Xe tăng
Website
www.5959.vn
Rẽ trái sai làn, vượt đèn đỏ không bị cạp nong mới khủng chứ. Đi đứng kiểu đấy bảo sao tắc đường, tai nạn ...

tienlq

Xe buýt
Có lần cam của em bị treo, em gỡ pin ra để khởi động lại, không để ý ngày tháng bị sai đi, cụ thấy toàn mặc áo phông thế kia mà

hoatra

Xe điện
Cụ chủ cũng dính lỗi quay đầu trên vạch dành cho người đi bộ nhé

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em đang chờ đèn đỏ để quay đầu trước cửa cục thuế HN,Giảng Võ thì thấy một em mẹc sai làn vượt đèn đỏ, em nghĩ thôi xong vì cách đó 50 m có 1 xxx vàng + 1 xxx 113.
Nhưng chú mẹc quá khôn, sau khi quay giữa đừong thì sau vài giây lưỡng lự đã chọn giải pháp anh hùng núp vào sau 1 em landcusser truóc cổng cục thuế. Sau một lúc không chịu được nhiệt em mẹc xi nhan (rất đúng luật) tiến lên thì xxx cũng tiến lên vung cạp nong.
Vậy là để tiết kiệm 30 giây, đã phải lẩn như trạch mà vẫn không thoát.
Mà xxx không đội mũ khi làm việc thế này thì lái xe có bắt bẻ đựoc gì không ạ
Chỗ này mà bắt lỗi quay đầu trên vạch ngừoi đi bộ sang đường thì 100% xe dính.
[video]https://www.youtube.com/watch?v=Lzkr7zPYMC8[/video]
Em bắt được cụ chủ quay đầu xe trên phần đường ưu tiên cho người đi bộ nhé! Nếu xxx không đội mũ, mình có thế nhắc nhở xxx thực hiện đúng điều lệnh, khi xxx thực hiện đúng rồi mình mới tiếp tục làm việc. Sai thì phải nhận, xxx có thể nhắc nhở hoặc lập BB xử lý.

Pitt

Xe điện
Cụ chủ thớt đã vi phạm luật giao thông rất rõ ràng " quay đầu xe trên phần đường dành cho người đi bộ" . May cho cụ không bị xxx vịn nhé. Cụ rút kinh nghiệm ngay

windmill

Xe buýt
Em cũng mua con cam lởm dư này ở chonloctinhhoa, thỉnh thoảng nó lại về 1/1/2012 mà vẫn chưa biết cách chỉnh. Cụ nào biết chỉ em với ạ.

chailang

Xe tải
nhà cháu rất hay đi qua chỗ này và thấy các cụ 4b toàn quay đầu ở đây thôi nhưng vì 3x ít đứng ở đây nên cháu cũng k thấy các cụ bị tóm bao giờ cả :D
Khi 3x đứng trước cửa Cục thuế HN thì sẽ nhìn rất rõ các cụ đi sai làn và vượt đèn đỏ rẽ trái, còn lỗi "quay đầu xe trên phần đường dành cho người đi bộ" thì chắc là k bị vì chỗ đó có đèn + vạch kẻ đường phân làn cho rẽ trái, nếu mà bắt lỗi trên thì đúng là k có cụ nào thoát đc ợ :D

Chỉnh sửa cuối:

tienlq

Xe buýt
Vâng, em cố thử đi đúng luật nhưng không được. hôm naò nhờ các cụ đi thử.nếu được chia sẻ kinh nghiệm cho em với nhé
Cụ chủ thớt đã vi phạm luật giao thông rất rõ ràng " quay đầu xe trên phần đường dành cho người đi bộ" . May cho cụ không bị xxx vịn nhé. Cụ rút kinh nghiệm ngay

g3t

Xe tải
clip của cụ phải cắt bớt đi chứ để đoạn sau chả hợp gì nội dung. Mà cụ quay đầu xe cũng sai rồi