[Thảo luận] XXX Thanh Hóa bắn ở đường trường tít xa không biết, bắt ở cuối thanh hóa giáp nghệ an

tonydao

Xe tải
Hôm t2 e có đi công tác vào xứ nghệ. đã biết là XX thanh hóa bắn khiếp và hay này nọ.nên e đi ở địa phận TH rất chuẩn chỉ.lúc gân hết TH đang 80 thi có biển 60. e giảm về 60. đi dc 1 đoạn thi thấy 3 xxx phi ra giữa đường chặn xe e lại.
theo phép lịch sự e cho xe sát vệ đg, bật đèn khẩn cấp.mở cửa xuống đừng cạnh xe xuống nói chuyện và hỏi xem có vấn đề gi.( hôm t2 là 22/06 giữa trưa 12h.nắng to, xe e đo nhiêt độ ngoài trời tầm 36-37o)
XX: anh cho kiem tra giấy tờ
em: Vấn đề gi không
XX: a chạy quá tốc độ 85/80
e,: đường này đi 80 có biển 60, tôi đi rất chuẩn.và k sai. yêu cầu cho xem ảnh
xx: anh cứ đưa giấy tờ ra
e: bực mình.e cố tình đứng ngoài nắng to.mấy tay XX kia cứ bảo 2 ông vào trong nc cho đỡ nắng.e cứ đứng ngoài cho XX cay.hehee...sau 1 lúc e thấy nóng rồi.mới đi vào
XX : nói e không bị bắn ở đường này, mà bị bắn ở đường trường tit đâu ý.
e : bực mình e bảo xem hình ảnh và yêu cầu gặp chỉ huy
p/s: e biết chỗ này chuyên bắn rồi. vì hôm tuần trước thằng em của e đi cửa lò.chi bắn 2 phát ở đây. mất 1,5 củ. nên vụ này e mới muốn chơi bọn này 1 quả
XX chỉ Huy: anh đi quá tốc độ, xuống yêu cầu hình ảnh là tôi biết anh hay lên mạng rồi. bọn trên mạng toàn nói vớ vẩn đòi này nọ.chứ bọn tôi làm việc liêm chính,có lỗi mới bắt.nếu a muốn xem hình ảnh thì tôi nt zalo cái, có hinh ảnh cho a xem ngay.
em.a cứ đưa hình ảnh tôi xem
XX chỉ huy: a chờ đó. tôi sẽ cho anh xem lúc đó dừng có nói tôi làm khó
em: p/s chắc tính rung e đây. lúc đó gấu em goi e nói đang bị bắn tốc độ ở thanh hóa.gần đến rùi.sau e cố tình nói to. bắt sao dc ck.141 ck đi ngược chièu bắt còn phải thả nói chi xx ở tỉnh.chờ ck xiu.
XX chi huy thấy e nói vậy nên chắc cũng nghi khó nhằn vụ này rồi.
XX Chỉ Huy: a công tác ỏ đâu
em: tôi đang đi về nhà a vụ trưởng, người ký quyết định bổ nhiệm chủ tịch tỉnh thanh hóa đó.:-$:-$:-$ ,còn đây là xe ông anh đội trưởng SCGT i10.( rồi nói tên ong anh ra).anh ấy nói chạy thỏa mái đi khong phải lo.
p/s: e chém để dọa XX thôi
XX chỉ Huy: te ra người quen, anh ấy thi thoảng đc điều vè đây chi huy tăng cường cho anh em. Rồi quay sang nói với mấy tay XX là người quen.rồi bảo e.lần sau e đi sai thi xuống nói a e 1 câu, rồi a e nhắc nhở nhau rút KN. vào trong noi chuyên cho đỡ nắng.chứ k nên đòi hình ảnh như vậy.rồi bảo e đi đi cho kịp.
e: kaka....ok a.e cũng đi luôn. hôm sau vè.e di qua đo chạy ầm ầm.lúc thấy có xx phi ra.nhưng hình như nhớ biển số xe e hay sao y.k tháy vẫy lại nữa.
mà hom đó e đi từ hn về vinh có 4,5 tiếng.đi 1A nhanh thật các cụ à

Chỉnh sửa cuối:

thuysinh.tl

Xe container
Của cụ chả đâu vào đâu. Cụ khoe quan hệ hay gì đấy ợ?

tonydao

Xe tải
e cảnh báo để các cụ biết. XX chuyên bắt xe khu vực đó.anh em biết còn tránh...

Tony_Bui

Xe buýt
ỒI .. Hóa ra kụ khoe quan hệ rộng .. hic .. làm em tưởng có màn đấu trí đấu khẩu nào hay ho chứ :D

pnew

Xe điện
Hôm t2 e có đi công tác vào xứ nghệ. đã biết là XX thanh hóa bắn khiếp và hay này nọ.nên e đi ở địa phận TH rất chuẩn chỉ.lúc gân hết TH đang 80 thi có biển 60. e giảm về 60. đi dc 1 đoạn thi thấy 3 xxx phi ra giữa đường chặn xe e lại.
theo phép lịch sự e cho xe sát vệ đg, bật đèn khẩn cấp.mở cửa xuống đừng cạnh xe xuống nói chuyện và hỏi xem có vấn đề gi.( hôm t2 là 22/06 giữa trưa 12h.nắng to, xe e đo nhiêt độ ngoài trời tầm 36-37o)
XX: anh cho kiem tra giấy tờ
em: Vấn đề gi không
XX: a chạy quá tốc độ 85/80
e,: đường này đi 80 có biển 60, tôi đi rất chuẩn.và k sai. yêu cầu cho xem ảnh
xx: anh cứ đưa giấy tờ ra
e: bực mình.e cố tình đứng ngoài nắng to.mấy tay XX kia cứ bảo 2 ông vào trong nc cho đỡ nắng.e cứ đứng ngoài cho XX cay.hehee...sau 1 lúc e thấy nóng rồi.mới đi vào
XX : nói e không bị bắn ở đường này, mà bị bắn ở đường trường tit đâu ý.
e : bực mình e bảo xem hình ảnh và yêu cầu gặp chỉ huy
p/s: e biết chỗ này chuyên bắn rồi. vì hôm tuần trước thằng em của e đi cửa lò.chi bắn 2 phát ở đây. mất 1,5 củ. nên vụ này e mới muốn chơi bọn này 1 quả
XX chỉ Huy: anh đi quá tốc độ, xuống yêu cầu hình ảnh là tôi biết anh hay lên mạng rồi. bọn trên mạng toàn nói vớ vẩn đòi này nọ.chứ bọn tôi làm việc liêm chính,có lỗi mới bắt.nếu a muốn xem hình ảnh thì tôi nt zalo cái, có hinh ảnh cho a xem ngay.
em.a cứ đưa hình ảnh tôi xem
XX chỉ huy: a chờ đó. tôi sẽ cho anh xem lúc đó dừng có nói tôi làm khó
em: p/s chắc tính rung e đây. lúc đó gấu em goi e nói đang bị bắn tốc độ ở thanh hóa.gần đến rùi.sau e cố tình nói to. bắt sao dc ck.141 ck đi ngược chièu bắt còn phải thả nói chi xx ở tỉnh.chờ ck xiu.
XX chi huy thấy e nói vậy nên chắc cũng nghi khó nhằn vụ này rồi.
XX Chỉ Huy: a công tác ỏ đâu
em: tôi đang đi về nhà a vụ trưởng, người ký quyết định bổ nhiệm chủ tịch tỉnh thanh hóa đó.:-$:-$:-$ ,còn đây là xe ông anh đội trưởng SCGT i10.( rồi nói tên ong anh ra).anh ấy nói chạy thỏa mái đi khong phải lo.
p/s: e chém để dọa XX thôi
XX chỉ Huy: te ra người quen, anh ấy thi thoảng đc điều vè đây chi huy tăng cường cho anh em. Rồi quay sang nói với mấy tay XX là người quen.rồi bảo e.lần sau e đi sai thi xuống nói a e 1 câu, rồi a e nhắc nhở nhau rút KN. vào trong noi chuyên cho đỡ nắng.chứ k nên đòi hình ảnh như vậy.rồi bảo e đi đi cho kịp.
e: kaka....ok a.e cũng đi luôn. hôm sau vè.e di qua đo chạy ầm ầm.lúc thấy có xx phi ra.nhưng hình như nhớ biển số xe e hay sao y.k tháy vẫy lại nữa.
mà hom đó e đi từ hn về vinh có 4,5 tiếng.đi 1A nhanh thật các cụ à
Cụ thi đứng ngoài nắng với xxx chắc là thua
Chủ tịch tỉnh thì phải do Thủ tướng ký cụ nhé

Huthasa

Xe container
Lạt như nước ốc. Chém phải như em thế này này: đi qua Miếu môn bị gí vào báo 56/50. Sau 5 phút em đi, mỗi xe còn được nửa thùng lavie mang ra tận xe. Đấy, phải thế.

kiencoi

Xe tải
chả giúp gì được cho anh em cả

thuyphongthanh

Xe lăn
Chuyện chả ra làm sao cả.Được cái chịu khó viết dài.

Becgie

Xe điện
Cụ chủ chuẩn bị nhận gạch xây nhà "4 Lầu" =))

TVPL

Xe container
Lạt như nước ốc. Chém phải như em thế này này: đi qua Miếu môn bị gí vào báo 56/50. Sau 5 phút em đi, mỗi xe còn được nửa thùng lavie mang ra tận xe. Đấy, phải thế.
Em nghe vụ này òi, quả không hổ danh Thánh chém ah =))

ltminh_kts

Xe đạp
Em nhu vua chui ra tu nha ve sinh cong cong...mui kinh qua. em te

vietsunboy

Xe tải
Quan tâm vụ trưởng ký quyết định bổ nhiệm CT tỉnh Thanh Hóa. Em ko hiểu cái này lắm vì hình như ký sai thẩm quyền. Rồi anh đội trưởng CSGT mà đi i10 em thấy thế nào ý ạ.
Cụ có chém không ạ?

khanhtg

Xe tải
Tiện đây cho nhà cháu hỏi, nếu bị bắn tốc độ (có hình ảnh) ở tít tận đâu ấy, thì mình làm sao biết được nó bắn đúng hay bắn sai nhỉ các cụ. ví dụ nhà cháu đi 70/80 nhưng lại bị báo là bắn 70/60 thì sao ạ, quay lại vị trí chụp ảnh để xem à.

dasaev

Xe buýt
Vụ trưởng ký quyết định bổ nhiệm chủ tịch tỉnh thì nhà em chưa thấy bao giờ.

tonydao

Xe tải
e bảo e chém gió mà cụ. k ngờ xx sơ nên bảo cho đi.chứ e có quen mấy bác đấy đâu.xe này cũng là xe em mà.hihi