[Cảnh báo] Xxx Quảng Trị núp bắn

p_pol18

Xe tải
các cụ cứ luật mà làm nhá. Đất nước pháp quyền mà.

Matizcoi

Xe cút kít
Vấn đề là xã hội hiểu và xxx hiểu thế nào. Còn cụ hiểu thế nào chả quan trọng lắm. Cụ hiểu lầm rồi lại có lúc tự gây rắc rối cho mình với xxx. Trong luật chẳng có cái nào là sai số máy bắn cả. Em nói rồi đấy. Trên tốc độ cho phép là phạm luật, và trên từ 5km/h theo thiết bị đã được kiểm định của xxx là bị phạt. Thế thôi. Cụ đừng suy luận rắc rối nữa
À, em để phòng thủ lúc nhạy cảm cụ ạ.
Dưới 10km/h thì mức phạt nhẹ thôi, nhưng chớm vào 11-12km/h đã to tội, mà 20-21km/h nữa thì tội nặng lắm.
Luật ko đề cập sai số máy bắn, vậy khi kiểm định họ ghi sai số trên máy để làm cảnh hở cụ :D
Thôi cụ cứ giữ luận điểm của cụ, em cứ "suy luận rắc rối" của một bác nào đó trên of truyền lại cho ae mà giữ. Không bao giờ khuyến khích dùng và cũng không bao giờ muốn dùng cái cách đó đâu ạ.

Pvsc

Xe ba gác
Đường lạ bao giờ em cũng cẩn thận dốc xuống, quên là mất xiền :D

kubi82

Xe điện
hehe đoạn này các cụ toàn vèo vèo 90-100 em thì set 80 xong ngắm cát \:D/

anhtho

Xe ngựa
Quảng trị còn hay bắn đêm đoạn đường gần vào Đông Hà (từ Bắc vào).

clicklacp

Xe buýt
Không biết các cụ đã ai dính súng xxx quảng trị đoạn qua cồn cát trắng, vắng tốc độ cho phép 80km/h chưa.
Bọn nó núp dưới dốc, trong rừng cây, bắn sau đít xe. xe vừa xuống dốc dính 85km/h. đi đoạn nó tuýt. đòi làm luật. giữa trưa nắg ko muốn đôi co thí 500k cho xong. các cụ qua chỗ này cẩn thận.
Thú thực em không hiểu các cụ ạ. Nếu xe tải cũng lấy lý do mát ga chạy quá 5km và trong trường hợp không may mắn gây ra cho người khác thì các cụ có chửi không ạ? Và chửi ai, lái xe, luật hay ca? Luật là luật. Cụ hai lần sai ạ.

cuccucunghean

Xe hơi
Em đi qua đây suốt ạ, nhưng em đé.o hiểu sao cụ lại to mồm như thế, cụ đi quá 5km/h là cụ đã sai rồi (luật cho cụ đi quá <5km/h).
Cụ muốn nhanh thì cụ làm luật, còn không cụ có thể lấy biên bản đi nộp phạt không ai bắt buộc cụ cả.
Đường này tuy đẹp nhưng đi hay bị bồng bềnh và cũng không phải là đường to cho lắm, 80 cũng là cao rồi.
e cần đéo ji hiểu. cảnh báo ae đi cẩn thận thôi. hiểu làm đéo ji.

quanghung1986

Xe buýt
em chả hiểu sao có nhiều cụ có kiểu suy nghĩ là luật chỉ phạt khi quá trên 5km/h nên nếu hạn chế 80km/h thì được đi đến 84km/h. Phải hiểu là trong mọi trường hợp chỉ được đi đúng 80 km/h mới đúng. Còn phát này Em xin góp ý thẳng là chủ thớt quá sai nên đừng chửi CA làm gì. Chủ thớt thấy đường vắng, giữa trưa nên nghĩ là không có CA và cứ thế vượt tốc độ. Như vậy là chính chủ thớt đã không có tinh thần chấp hành luật giao thông trong mọi trường hợp - tinh thần của 1 OFER. Còn nếu đưa lý do là xuống dốc không để ý nên quá tốc độ thì càng không thể chấp nhận được. Đã ngồi lên xe là phải làm chủ được cái xe của mình, để nó đi quá tốc độ cho phép mà không biết thì quá là bó tay rồi. Em ủng hộ việc XXX bắn tốc độ kiểu này cho những người như chủ thớt nhớ để luôn tuân thủ luật giao thông.

haolq

Xe tăng
Em bị dính 1 lần từ hồi đang còn giới hạn max speed 60km/h. Đúng là Quảng Trị anh hùng. Em cứ nghĩ cồn cát trắng này chỉ có kỳ đà hoạ chăng mới có thể sống được. Vậy mà họ bắn được mới tài.

Gửi từ HTC Desire 728G dual sim của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

quanghung1986

Xe buýt
Em nghĩ các cụ chỉ nên cảnh báo những chỗ mà XXX đứng sai, cài bẫy của người tham gia giao thông thôi. Những thớt kiểu cảnh báp là chỗ này có bắn tốc độ để đi qua đó nhớ rà phanh còn sau đấy cứ vô tư mà vượt thì Em thấy không nên lập, chỉ tạo cho mọi người thói quen lách luật, đi ẩu chứ được lợi ích gì đâu.

haolq

Xe tăng
85 thì tèo rồi, chỉ đc quá 4km thôi.
mà QT đoạn nào cụ nhỉ?
chỉ có đoạn tránh 1a của QB khi qua trạm Quán hàu mới chạy giữa 2 đồng cát chứ? đoạn này đường xấu bỏ mẹ, đi toàn vệt, sedan chạy 80 là đẹp... vừa đi vừa ngắm cảnh nữa chớ :D
Chắc cụ chủ nói đoạn đường tránh đi từ Đồng Với vào Huế. Chạy trên đoạn này giống như cảnh vật phim Viễn tây Hoa kỳ. Đoạn đường này em thấy đẹp nhất VN.

Gửi từ HTC Desire 728G dual sim của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

NNS

Xe ngựa
Không biết các cụ đã ai dính súng xxx quảng trị đoạn qua cồn cát trắng, vắng tốc độ cho phép 80km/h chưa.
Bọn nó núp dưới dốc, trong rừng cây, bắn sau đít xe. xe vừa xuống dốc dính 85km/h. đi đoạn nó tuýt. đòi làm luật. giữa trưa nắg ko muốn đôi co thí 500k cho xong. các cụ qua chỗ này cẩn thận.
thì đúng 85km/h, nó bắn đúng thì nộp tiền ngu, oan éo gì mà đôi co? ơ kìa? cãi gề?
csgt nó nấp lùm cây, dưới gốc hay trên ngọn, trong nhà hay trên nóc, lề đường hãy giữa đường là quyền của nó? chửi cái kẹc? éo mịa, việc của thằng lái xe là đi đúng tốc độ cho phép, éo phải quan tâm đến lực lượng kia nó bắn chỗ nào.
lúc nào nó bắn mồm dọa ma vòi tiền thì hãy chửi

Ngỗng già

Xe buýt
Giám chơi giám chịu . Nhanh mấy phút mất 500K kể cũng đau, đắt hơn vào nhà nghỉ các cụ thấy xót không ? thôi cứ đúng luật cho an toàn . Chúc các cụ thượng lộ bình an

cuccucunghean

Xe hơi
thì đúng 85km/h, nó bắn đúng thì nộp tiền ngu, oan éo gì mà đôi co? ơ kìa? cãi gề?
csgt nó nấp lùm cây, dưới gốc hay trên ngọn, trong nhà hay trên nóc, lề đường hãy giữa đường là quyền của nó? chửi cái kẹc? éo mịa, việc của thằng lái xe là đi đúng tốc độ cho phép, éo phải quan tâm đến lực lượng kia nó bắn chỗ nào.
lúc nào nó bắn mồm dọa ma vòi tiền thì hãy chửi
luật gj rõ 5km trở lại thì nhắc nhở. đéo jì mà hở là tớp của dân. mà cảnh báo để mọi người biết, nhẩy vô gâu gâu làm jề.