[Camera] xxx ngã tư Láng - Láng Hạ bắt lỗi không đúng

airport

Xe tải
Sáng nay em có việc đi từ Lê Văn Lương rẽ ra Láng, đèn vừa chuyển từ đỏ sang xanh, em bắt đầu bật signal rẽ phải theo đúng luật xxx1 băt xe đi trước em, xxx2 còn lại phi ra bắt tiếp xe em phải dừng lại.
Sau khi mở cửa xe ra, sau việc giơ tay chào, câu đầu tiên là yêu cầu anh cho tôi kiểm tra giấy tờ.
Em xin thuật lại như sau:
xxx2: Đề nghị anh dừng xe, tắt máy, lấy giấy tờ cho tô kiểm tra.
em: Xin anh cho tôi biết tôi vi phạm lỗi gì?
xxx2: Anh mắc lỗi đỗ sai làn đường, đi vào làn đường giành cho xe đi thẳng.
em: Trước khi rẽ tôi đã quan sát kỹ, không có biển báo phân làn cho các phương tiện rẽ, nếu anh nói vậy đề nghị anh và tôi quay lại vị trí ngã tư chỉ cho tôi xem.
xxx2: Anh cứ xuất trình giấy tờ để tôi kiểm tra.
em: Tôi sẽ chưa cho các anh kiểm tra giấy tờ nếu các anh chưa chứng minh được tôi vi phạm lỗi, đề nghị anh và tôi chúng ta cùng quay lại xem cụ thể. Tôi khẳng định tôi đi đúng luật.
xxx2: Được, tôi và anh vào bốt giải quyết.
Đi ngang qua xxx1 , xxx2 này hỏi: Xe anh này còn vi phạm thêm lỗi gì nữa?
xxx1: ah, xe này còn vượt đèn đỏ khi rẽ.
Đến đây thì em bực quá vì rõ ràng mình không vi phạm, giờ lại vu cho cái lỗi vượt đèn đỏ, lỗi này rất nặng và có khi còn bị giữ xe.
Em mới nói to: Anh đừng có mà vu không, trên xe tôi có camera hành trình. Nếu anh khẳng định tôi vượt đèn đỏ, anh lập ngay cho tôi cái biên bản, tôi sẽ làm đơn khiếu nại đến cấp cao hơn xem anh giải thích thế nào với cấp trên về khúc video mà camera hành trình vừa quay.
Vừa nói đến câu trên xe tôi có camera hành trình, cả 2 xxx đều ngẩn ra một lúc rồi xxx2 nói: Thôi, nếu vậy anh đi đi.
Em định làm cho ra lẽ việc này nhưng đúng lúc đó bà xã lại từ trong xe đi ra, tay cầm điện thoại của em, bảo thôi đi đi không muộn giờ đón con rồi nên em mới quay lại xe lái đi tiếp, trong lòng vẫn bực tức vì cái thái độ làm việc của 2 xxx vừa qua.
Nếu không phải là mình nghiêm túc và có Camera chắc bọn họ còn hành mình ác.
Em tiêc là khúc đối thoại gữa em và xxx, em đã bảo bà xã bật ghi âm lên nhưng loay hoay thế nào lại ko ghi nên chỉ có khúc video camera hành trình ghi được, các cụ xem tạm nhé.
Toàn bộ câu chuyện chỉ diễn ra chưa đầy 3p các cụ ạ.

[YOUTUBE]https://youtu.be/lMzwAdLSm2k[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Video ko xem được ạ.
Chắc bác để chế độ private gì đó.

airport

Xe tải
em để public khúc video đó cụ ạ, cụ thử xem lại xem sao. Tks

QuickSilver

Xe tải
video riêng tư cụ ơi. Mấy xxx ngã tư láng hạ với trần duy hưng hay làm tiền bố láo lắm.

airport

Xe tải
Các cụ thử xem lại xem đã được chưa ạ. Tks

kienkid

Xe container
Cụ thớt cứng thế thì xxx nhún là đúng rồi

Pham Quoc Huy

Xe hơi
Xã hội loạn lạc, hình ảnh làm xấu người công an nhân dân.

vietran

Xe ba gác
Với tình trạng xxx thực thi cv láo như hiện nay chắc em cũng phải sắm 1 cái cam mất. Mà bộ xxx k có quy chế kỷ luật đối với hành vi bắt bừa của cán bộ mình nhỉ, liệu quốc hội có nên đưa vào luật để điều chỉnh hành vi này không, giờ nó thành vấn nạn rồi

hunggeo

Xe tải
Sáng nay em có việc đi từ Lê Văn Lương rẽ ra Láng, đèn vừa chuyển từ đỏ sang xanh, em bắt đầu bật signal rẽ phải theo đúng luật xxx1 băt xe đi trước em, xxx2 còn lại phi ra bắt tiếp xe em phải dừng lại.
Sau khi mở cửa xe ra, sau việc giơ tay chào, câu đầu tiên là yêu cầu anh cho tôi kiểm tra giấy tờ.
Em xin thuật lại như sau:
xxx2: Đề nghị anh dừng xe, tắt máy, lấy giấy tờ cho tô kiểm tra.
em: Xin anh cho tôi biết tôi vi phạm lỗi gì?
xxx2: Anh mắc lỗi đỗ sai làn đường, đi vào làn đường giành cho xe đi thẳng.
em: Trước khi rẽ tôi đã quan sát kỹ, không có biển báo phân làn cho các phương tiện rẽ, nếu anh nói vậy đề nghị anh và tôi quay lại vị trí ngã tư chỉ cho tôi xem.
xxx2: Anh cứ xuất trình giấy tờ để tôi kiểm tra.
em: Tôi sẽ chưa cho các anh kiểm tra giấy tờ nếu các anh chưa chứng minh được tôi vi phạm lỗi, đề nghị anh và tôi chúng ta cùng quay lại xem cụ thể. Tôi khẳng định tôi đi đúng luật.
xxx2: Được, tôi và anh vào bốt giải quyết.
Đi ngang qua xxx1 , xxx2 này hỏi: Xe anh này còn vi phạm thêm lỗi gì nữa?
xxx1: ah, xe này còn vượt đèn đỏ khi rẽ.
Đến đây thì em bực quá vì rõ ràng mình không vi phạm, giờ lại vu cho cái lỗi vượt đèn đỏ, lỗi này rất nặng và có khi còn bị giữ xe.
Em mới nói to: Anh đừng có mà vu không, trên xe tôi có camera hành trình. Nếu anh khẳng định tôi vượt đèn đỏ, anh lập ngay cho tôi cái biên bản, tôi sẽ làm đơn khiếu nại đến cấp cao hơn xem anh giải thích thế nào với cấp trên về khúc video mà camera hành trình vừa quay.
Vừa nói đến câu trên xe tôi có camera hành trình, cả 2 xxx đều ngẩn ra một lúc rồi xxx2 nói: Thôi, nếu vậy anh đi đi.
Em định làm cho ra lẽ việc này nhưng đúng lúc đó bà xã lại từ trong xe đi ra, tay cầm điện thoại của em, bảo thôi đi đi không muộn giờ đón con rồi nên em mới quay lại xe lái đi tiếp, trong lòng vẫn bực tức vì cái thái độ làm việc của 2 xxx vừa qua.
Nếu không phải là mình nghiêm túc và có Camera chắc bọn họ còn hành mình ác.
Em tiêc là khúc đối thoại gữa em và xxx, em đã bảo bà xã bật ghi âm lên nhưng loay hoay thế nào lại ko ghi nên chỉ có khúc video camera hành trình ghi được, các cụ xem tạm nhé.
Toàn bộ câu chuyện chỉ diễn ra chưa đầy 3p các cụ ạ.

[YOUTUBE]https://youtu.be/lMzwAdLSm2k[/YOUTUBE]
đúng là công an bắt thằng đi sau, thằng đi trước bác cũng đi như bác thì chẳng sao.

Accent Đỏ

Xe hơi
Đúng là ở ngã tư này có cái bẫy đấy, rẽ phải thì phải đi lên vỉa hè cơ ạ.

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Xem camera thì cụ đúng hoàn toàn

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Cụ mà ghi âm đc đoạn xxx kô vú thì có thứ vỡ mồm

airport

Xe tải
Em đọc tất cả các loại luật, thông tư, nghị định và cả hệ thống biển báo hiệu đường bộ chẳng có chỗ nào quy định rẽ phải thì phải leo lên vỉa hè.Lúc đõ xxx mà nói vậy thì dù vội đến mấy em cũng sẽ xin bằng được cái biên bản để gửi đến mấy đồng chí giúp việc cho ông Thắng giải thích xem ntn.

czechonline

Xe điện
Ma bắt thằng đi sau . Bọn xxx này đúng là ma cô của xã hội .

vietran

Xe ba gác
Cụ học luật ở đâu mà rẽ phải thì phải leo lên vỉa hè hả cụ =))
Bọn này chập chờn lắm, lúc tan tầm lên vỉa hè k sao nhưng chỗ này lúc vắng mà cụ bắng nhắng lên vỉa hè là nó tóm sống đấy, cho nên qua chỗ này léo bao giờ em trèo lên vỉa hè.

ngungo thien ly

Xe container
Qua chỗ này nhà em đi dưới rẽ phải ra Láng suốt, bẩn nhất thêm lỗi vượt đèn đỏ, chắc cụ gặp phải ca cờ hó chưa đủ sản phụ để nộp rồi

Credit LPB

Xe đạp
Lienvietpostbank Hoàng Mai - 811 Giải Phóng
Các XXX ngã tư Láng hạ Trần Duy Hưng làm tiền ngang nhiên bố láo lắm, phải cứng nhu cụ mới được!^^