XXX có được xử phạt trên đường đê?

Mr Handsome

Xe buýt
Các cụ/mợ cho e hỏi: E đi trên 1 số đoạn đường đê đã cứng hóa mặt đê(khu vực đê đò Hàn TPHD), e cũng chẳng thấy có cột báo Km bao nhiêu nhưng vẫn có người tham gia giao thông và thấy xxx(CSCĐ; CSTT...) bắt lỗi 2b như ko đội mũ BH...vv nhưg cũng không thấy lập BB tại chỗ mà mang đi nơi khác làm việc.
Theo ngu ý của e thì một số đoạn đường đê do bác Cao Đức Phát quản lý chứ đâu phải của bác Đinh La Thăng mà xxx được phép ktra nhỉ? Mà nếu bắt xxx lập BB thì ko biết xxx sẽ viết thế nào? Vi phạm trên đường đê à? KM bao nhiêu cộng cái gì nhỉ?
Nhờ các cụ/mợ phân tích nhé, nếu thấy đúng cho e xin 1 ly vodka để tí nữa e hoàn thành nghĩa vụ với gấu nhà e. Thanks!!!

Chỉnh sửa cuối:

Đông " Linh "

Xe tải
Đê chưa cứng hóa còn xơi...nữa là hóa cứng......
dân phòng còn như.....bố tướng, huống hồ chính quy hổ báo như thía..........
suy thoái lên toàn ảng toàn dân toàn quân toàn ngành đổ ra đường mà kiếm ăn........
Sao ý cụ giống ý iem thía

tuanthanhcenter

Xe tải
Cụ ra khỏi nhà đi bằng phương tiện gì cũng được coi là tham gia giao thông. Cụ đi xe máy dưới ruộng mà không đúng luật còn bị bắt...đi lên đường cho dễ nói chuyện ấy chứ.

Dao Thanh Tung

Xe tải
em thì em nghĩ cứ ở đâu có đường thì ở đó XXX nó được lộng hành các cụ ạ.:D

Mr Handsome

Xe buýt
Thé đuong trong nha may, xi nghiep hay co quan xxx cung dc bat sao cu.

thaonguyen_car

Xe tăng
Các cụ/mợ cho e hỏi: E đi trên 1 số đoạn đường đê đã cứng hóa mặt đê(khu vực đê đò Hàn TPHD), e cũng chẳng thấy có cột báo Km bao nhiêu nhưng vẫn có người tham gia giao thông và thấy xxx(CSCĐ; CSTT...) bắt lỗi 2b như ko đội mũ BH...vv nhưg cũng không thấy lập BB tại chỗ mà mang đi nơi khác làm việc.
Theo ngu ý của e thì một số đoạn đường đê do bác Cao Đức Phát quản lý chứ đâu phải của bác Đinh La Thăng mà xxx được phép ktra nhỉ? Mà nếu bắt xxx lập BB thì ko biết xxx sẽ viết thế nào? Vi phạm trên đường đê à? KM bao nhiêu cộng cái gì nhỉ?
Nhờ các cụ/mợ phân tích nhé, nếu thấy đúng cho e xin 1 ly vodka để tí nữa e hoàn thành nghĩa vụ với gấu nhà e. Thanks!!!
Ngay những dòng đầu tiên Cụ đã thừa nhận họ làm đúng rồi mà Cụ. " 1 số đoạn Đường Đê ". Vâng thưa Cụ. Cụ xem tiếp luật đường bộ nhé. Cứ lưu thông trên đường thì phải theo luật thôi ạ.
Nên em nghĩ Cụ đưa ra tiêu đề để hỏi và thắc mắc thôi ạ. Còn các Cụ khác nghĩ kỹ mà Comment không lại biến mình thành người thông thái ạ. Ở quê em trước đi trong đường làng cũng bị dân phòng nhắc nhở ạ.

thaonguyen_car

Xe tăng
Thé đuong trong nha may, xi nghiep hay co quan xxx cung dc bat sao cu.
Trong xí nghiệp hay cơ quan thì xxx không vào mà can thiệp ạ. Nhưng trong cơ quan em đi mà không đội mũ thì anh bảo vệ được quyền nhắc nhở đấy ạ. Nhắc nhiều mà vẫn thế anh đó có quyền được lập biên bản đấy ạ.

laidem

Xe đạp

Jinzin

Xe điện
Luật GTĐB có hiệu lực khi các cụ tham gia giao thông trên bộ nên cụ phải chấp hành. Việc xxx bắt đúng hay sai em ko bàn.

GMCR

Xe hơi