Xin Ý kiến các cụ về địa chỉ bảo dưỡng sửa chữa xe Mazda 3 tại Hải Phòng.

manh39kd4

Xe hơi
Tình hình là thế này các cụ ạ.
Em cưới vợ 2 là M3 2009 được gần 1 năm và cũng đã cưỡi được 17.000 km. Đến nay thì chắc cũng phải bảo dưỡng định kỳ và thay một số phụ tùng, nội y cho vợ 2. Tuy nhiên tại Hải Phòng thì em cũng chửa bít địa chỉ nào đáng tin cậy và có sẵn đồ dành cho Mazda.
Em mạo muội xin hỏi các cụ hội viên Mazda tại Hải phòng cho em xin vài cái địa chỉ tin cậy để em còn gởi gắm vợ 2 em vào đấy với ạ.
Kính các cụ vài ly cho nó phẻ ạ.(b)(b)(b)

hieu_zc

Xe đạp
oài oài :-s không có cụ nào giúp cụ này à :(... tình hình là em cũng giống cụ đới ;)) con m3 2.0 2k9 của em cũng đc 5 khìn rồi ,, tình hình là phải bảo dưỡng thui ,,,kụ nào bít chỗ bảo dưỡng uy tín chất lượng ở HP thì chỉ giùm em và chủ thớt được không ạ < em sẽ có quà ,, và có thưởng > ;))

hieu_zc

Xe đạp
em mới tìm được nài :)) , cụ ra Ford Hải Phòng < gần cầu Xi măng , đường đi ra cầu bính bên tay phải > , tại máy m3 và ford gì gì ấy là 1 cụ à ,,, em thì em toàn làm ở Huy Hoàng thui cụ à ,, ở huy hoàng làm cũng được phết

manh39kd4

Xe hơi
Em cũng vẫn làm ở Huy hoàng. Nhưng Huy hoàng không có Lọc gió điều hòa. Em mún là Bảo dưỡng thì có bài bản cụ thể chứ không phải kiểm tra một cách qua loa cho xong. Hôm nọ em muốn đảo lốp cho lốp mòn đều nhưng chú thợ ở Huy Hoàng nói là đảo lốp sẽ làm lệch lái. Em muốn thay lọc xăng thì chú thợ bảo phải 100k mới phải thay. Nói chung không theo quy trình bảo trì bảo dưỡng lắm. Chẳng biết thế nào mà lần. Em vẫn chưa tin tưởng vào Huy Hoàng lắm. Em thấy Vào hãng TOY là chất lượng nhất nhưng TOY lại không có thiết bị thay thế. Em cũng muốn vào FORD nhưng chưa biết chất lượng thế nào.
Dù sao cũng cám ơn cụ.
Em đủn *** cụ nhé.(b)

hieu_zc

Xe đạp
Em cũng vẫn làm ở Huy hoàng. Nhưng Huy hoàng không có Lọc gió điều hòa. Em mún là Bảo dưỡng thì có bài bản cụ thể chứ không phải kiểm tra một cách qua loa cho xong. Hôm nọ em muốn đảo lốp cho lốp mòn đều nhưng chú thợ ở Huy Hoàng nói là đảo lốp sẽ làm lệch lái. Em muốn thay lọc xăng thì chú thợ bảo phải 100k mới phải thay. Nói chung không theo quy trình bảo trì bảo dưỡng lắm. Chẳng biết thế nào mà lần. Em vẫn chưa tin tưởng vào Huy Hoàng lắm. Em thấy Vào hãng TOY là chất lượng nhất nhưng TOY lại không có thiết bị thay thế. Em cũng muốn vào FORD nhưng chưa biết chất lượng thế nào.
Dù sao cũng cám ơn cụ.
Em đủn *** cụ nhé.(b)
vậy cụ ghé qua ford xem sao , xe em thì hãn mới lên chưa biết bệnh tật gì cả :-s , mà xe cụ BKS bao nhiêu thế ,, để em ra đường còn bít chứ ;))

buyacar

Xe đạp
Cụ cứ ra kylin 668 to vật cái gì mà chẳng có!Chúc cụ sớm thay được về báo cáo thành tích tí để em làm theo,:|
Cụ khó tin thế thì ra mỗi chỗ làm một ít cũng ok:P.

v_t

Xe buýt
M3 đi một năm 17k thì em nghĩ chưa phải thay gì đâu, cụ đừng lo lắng quá

HondaCRZ

Xe đạp
Tình hình là thế này các cụ ạ.
Em cưới vợ 2 là M3 2009 được gần 1 năm và cũng đã cưỡi được 17.000 km. Đến nay thì chắc cũng phải bảo dưỡng định kỳ và thay một số phụ tùng, nội y cho vợ 2. Tuy nhiên tại Hải Phòng thì em cũng chửa bít địa chỉ nào đáng tin cậy và có sẵn đồ dành cho Mazda.
Em mạo muội xin hỏi các cụ hội viên Mazda tại Hải phòng cho em xin vài cái địa chỉ tin cậy để em còn gởi gắm vợ 2 em vào đấy với ạ.
Kính các cụ vài ly cho nó phẻ ạ.(b)(b)(b)
Em ủn cụ chủ một tay và hóng vụ này.

KMV

Xe tải
Hai Phong co xuong Mazda chinh hang sao cac cu ko thu ghe qua xem sao nhi? Dia chi tai nga 3 Le Thanh Tong va Nguyen Trai a. Cac cu co the lien he 0938809454 de bietchi tiet a