xin tư vấn vêf Sorento 2011

xfile2208

Đi bộ
Xin chào các pác trên otofun, em là newbie, chẳng là nhà em mới bán được đàn Trâu với mấy chục con Lợn ki cop được ít xèng khoảng tầm 600 tờ Obama, em thì mê SUV 7 chỗ lắm, mấy ngày qua thức trắng đêm để tìm hiểu, cũng đã yêu thầm trộm nhớ em Sorento 2011 máy xăng, nhưng khổ nỗi kiến thức hạn hẹp, thấy trên mạng giao nhiều loại quá, túm lại em xin đựoc tư vấn những vấn đề sau:
1. Sorento 2011 hiện nay ở Việt Nam có mấy chủng loại (nhập khẩu nguyên chiếc hay liên doanh)
2. Nên mua So máy xăng của THACO hay lấy máy xăng tại các doanh nghiệp khác
3. Tại Hà Nội nơi nào phân phối có uy tín

tuanbac

Xe tăng
Xin chào các pác trên otofun, em là newbie, chẳng là nhà em mới bán được đàn Trâu với mấy chục con Lợn ki cop được ít xèng khoảng tầm 600 tờ Obama, em thì mê SUV 7 chỗ lắm, mấy ngày qua thức trắng đêm để tìm hiểu, cũng đã yêu thầm trộm nhớ em Sorento 2011 máy xăng, nhưng khổ nỗi kiến thức hạn hẹp, thấy trên mạng giao nhiều loại quá, túm lại em xin đựoc tư vấn những vấn đề sau:
1. Sorento 2011 hiện nay ở Việt Nam có mấy chủng loại (nhập khẩu nguyên chiếc hay liên doanh)
2. Nên mua So máy xăng của THACO hay lấy máy xăng tại các doanh nghiệp khác
3. Tại Hà Nội nơi nào phân phối có uy tín
Đề nghị bác sang thớt "Trao đổi kinh nghiệm dùng SORENTO" gặp GS Lệ Xuân nhé, hi vọng bác sẽ hài lòng.

Lexus430sc

Xe điện
Đề nghị bác sang thớt "Trao đổi kinh nghiệm dùng SORENTO" gặp GS Lệ Xuân nhé, hi vọng bác sẽ hài lòng.
Máy xăng thì bọn em ít kinh nghiệm lắm, tuyền chơi máy dầu. Xăng hình như có cụ OatulaO với cụ Pulpil chơi thôi hay sao í.

o0atulao0

Xe tăng
e mới lấy 1 e máy xăng của a hải vì xe nhập bjo rất hiếm mà lại đắt cụ nhá. mà theo e biết đời 2011 thì chỉ có TLX thì còn có máy xăng chứ dòng LMT thì chỉ có máy dầu trên thị trường thui ạ và cũng là đời 2010 nhưng là dòng ngon và đắt nhất ạ.
nếu lấy xe của a hải thì cụ ra chỗ nào đại lý kia đều ok cả. còn dòng nhập thì cụ qua hoanggia nhé các cụ bên hội Sor n cụ xuất thân lấy từ đấy.
còn về máy móc e mới lấy cũng chưa đi n nên đến hiện jo cảm giác e chỉ đánh giá đc là ổn ăn uống thì tại e chỉ đi vô đường tắc bò chứ k đi nổi quá 20km/h nên e nó ăn uống cũng hơi n tầm 15-16l còn ra đg trường thì rơi vào khoảng 9-10l, xe e cũng mới lên có ăn uống vẫn vô tư lắm hy vọng sau này e nó có thân hình cân đối rồi sẽ ăn từ tốn hơn :D

phonghamy

Xe điện
Đề nghị cụ oằn về thớt em có lập ra đội chống bạo động, cụ làm trưởng ban, dạo này thới XO có tiếng nên nhiều thớt khác muốn thôn tính. Cụ về ngay nhé.

chutieu

Xe tăng
So bác lấy máy xăng thì vào gặp a Hải, ở các đại lý ngoài bây giờ toàn máy dầu xe chạy lướt thôi bác ạ.

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Sorento máy dầu thì chạy ngon nếu nơi cụ ở có thể kiểm tra định kỳ được , vì máy nó có tuột bô nên nếu chạy dầu bẩn ( ở các tỉnh hay bị tình trạng dầu diesel bẩn hơn thành phố ) , hoặc ít kiểm tra định kỳ , kim phun tắc sẽ làm xe giảm 30% công suất , và rất hại xe. Còn xe sorento chạy xăng thì bốc , lành hơn máy dầu , nhưng sẽ ăn uống nhiều hơn 30% . Theo em nếu cụ chỉ chạy 5 người thì sài kia sportage 2.0 máy theta ii cùng dòng sonata , chạy xăng bốc và lại kinh tế , kiểu dáng vẫn là suv hiện đại hơn sorento . Trang bị ko thiếu gì so với sorento ... Giá rẻ hơn có cả loại 2 cầu phân bboor lực trước sau 50 /50 cực ngon --- nếu đã chon xe suv hàn thì sportage hấp dẫn hơn nhiều soreto cả giá , kiểu dáng , tính năng , tiện nghi .....

xfile2208

Đi bộ
Many thank tất cả các pác, theo pác phonghamy e xin login vào box So de trao đổi cho tiện