Xin tư vấn về xe đạp điện tốt, chất lượng và an toàn!

lking

Xe đạp
Dear các cụ,

Chả là em có đứa em gái, đang xài em xe điện Tung Của Yamaha đã 3 năm có lẻ! Nay em em nó đi thi Đại học, em muốn có quà cho nó nên rất cần mua một em xe điện mới thật tốt! (Không như con xe cũ, xe đạp mà nặng thì dã man lại còn bị han rỉ - đắng không chịu được :-<)!

Xe điện bây giờ nhiều hãng quá :|, mà em đọc thấy cái nào cũng đẹp cái nào cũng tốt nên mạn phép lên đây hỏi các cụ chỉ giáo giúp em! :-<

Em thấy bên Hyundai có chương trình đổi xe cũ lấy xe mới! =P~ Không biết con xe của em có đổi được không! Với cả có cụ nào đổi thành công chưa ạ?

http://hyundaiebike.com.vn/con-ai-khac-muon-tro-thanh-nguoi-may-man-trong-chuong-trinh-doi-cu-lay-moi-cua-hyundai-ebike/

Mong thư các cụ!

jenzi 090

Xe hơi
Yamaha tốt nhất r bác :Dtrc e đi học toàn đi xe đạp điện yamaha loại cao cao ấy, giờ nó nhiều mẫu nhưng thấy nhanh hết pin k trâu như yamaha đc. Mà đi ĐH sắm nó cái xe máy đi chứ xe đạp điện k ổn đâu lỡ xe hết điện ngồi sạc cỡ 3 tiếng mới đi được với đường HN đó là đang rảnh nhé

annd

Xe đạp
Mấy dòn Xmen hay zoomer x5 cũng được mà. E cũng mới mua cho thằng ku ở nhà đi Xmen. thấy đi ăn toàn, pin sạc thì chủ nhật sạc đến thứ 4 thứ 5 mới pải sạc lại.(chỉ để đi học) còn bt 3 hôm là bình thường luôn ạ. Có khóa chống trộm, phanh đĩa ngon phết :D

lking

Xe đạp
Yamaha tốt nhất r bác :Dtrc e đi học toàn đi xe đạp điện yamaha loại cao cao ấy, giờ nó nhiều mẫu nhưng thấy nhanh hết pin k trâu như yamaha đc. Mà đi ĐH sắm nó cái xe máy đi chứ xe đạp điện k ổn đâu lỡ xe hết điện ngồi sạc cỡ 3 tiếng mới đi được với đường HN đó là đang rảnh nhé
Em tính mua xe máy điện ấy bác ạ! :D vì nó cũng sẽ không đi lại nhiều, nhà em trên đó cũng gần trường! :D
Mà yamaha của bác xài pin ah? của em cũ là acquy cơ! :|
Thanks bác

lking

Xe đạp
Mấy dòn Xmen hay zoomer x5 cũng được mà. E cũng mới mua cho thằng ku ở nhà đi Xmen. thấy đi ăn toàn, pin sạc thì chủ nhật sạc đến thứ 4 thứ 5 mới pải sạc lại.(chỉ để đi học) còn bt 3 hôm là bình thường luôn ạ. Có khóa chống trộm, phanh đĩa ngon phết :D
Em em nó là con gái mà bác! =.= Em tìm thấy các loại bác nói toàn hầm hố cả! Với cả là acquy chứ ko phải chạy pin mà! :D

jenzi 090

Xe hơi
Em tính mua xe máy điện ấy bác ạ! :D vì nó cũng sẽ không đi lại nhiều, nhà em trên đó cũng gần trường! :D
Mà yamaha của bác xài pin ah? của em cũ là acquy cơ! :|
Thanks bác
Cũng k biết cái cục sau nó là gì chỉ biết cắm vào cho nó có điện r đi thôi :)))) nhưng mà xài bền lắm, đi nguyên cấp 3 3 năm mà chưa phải đi sửa j trừ cái vụ lốp thủng hơi bị nhiều

jenzi 090

Xe hơi
Tư vấn cho bác vài em: Yamaha EC-03, X-men là 2 dòng con gái đi đẹp và ổn :D nhưng vẫn phải sạc bằng điện hết điện thì dắt bộ đó

lking

Xe đạp
Tư vấn cho bác vài em: Yamaha EC-03, X-men là 2 dòng con gái đi đẹp và ổn :D nhưng vẫn phải sạc bằng điện hết điện thì dắt bộ đó
Cảm ơn bác nhiều!

Em sắm xe điện Hyundai rồi! :D Ngon, mượt mà chẳng khác gì xe máy cả!:D

digifellow

Xe hơi
Em cũng đang tìm hiểu để mua cho F1 nhà em một chiếc.
Em nghe nói xe đạp điện mà bị mưa hay ngập xe thì khó khởi động và không đi được à?