[HĐCĐ] Xin tư vấn đi Mù Cang Chải - Yên Bái trong vòng 3 ngày

Báo cáo các cụ OF: Lâu lâu không đi cái chân nó lại nóng, trong thời gian tới em định cho các LĐ nóc nhà đi Mù Cang Chải - Yên Bái trong 3 ngày, xin hỏi các cụ đã đi MCC cho thông tin giúp về lịch trình, tuyến đường đi từ HN, các điểm ăn nghỉ .v.v. Em xin voka các cụ thùng Bia việt.

bigman95

Xe điện
Báo cáo các cụ OF: Lâu lâu không đi cái chân nó lại nóng, trong thời gian tới em định cho các LĐ nóc nhà đi Mù Cang Chải - Yên Bái trong 3 ngày, xin hỏi các cụ đã đi MCC cho thông tin giúp về lịch trình, tuyến đường đi từ HN, các điểm ăn nghỉ .v.v. Em xin voka các cụ thùng Bia việt.
Mù căng chải không nên đi mùa này . Mưa bão và không có gì cả . Cụ muốn đi thì tháng 10 -12 . Ngắm lúa , leo núi , tắm khoáng nóng , đồ ăn ngon ...

Taihoatu

Xe lăn
Khu vực này để mùa khác đi cụ.
Mùa này cứ cung biển cho trẻ con nó bơi lội, hải sản

Đầu hè vừa đi biển về, múc hải sản gút còn chưa hết đau ngón chân đây- muốn đổi gió lên núi cho mát mẻ.
Em vẫn hóng chờ thông tin từ các cụ để lập trình cho chuyến đi có lẽ vào T10-T12 như cụ Bigman tư vấn - nhờ cụ giúp thêm về "Ngắm lúa , leo núi , tắm khoáng nóng , đồ ăn ngon .. ".
Mời các cụ ly bia cho mát :)

PhungQuangThanh

Xe tải
Ngày 1, HN nghĩa Lộ, lên suối giàng thưởng trả, chiều về trạm tấu ăn uống ngủ nghỉ tắm khoáng, đi đg 32 cho đẹp
Ngày 2, Trạm tấu - MCC, cung này thì điểm nào đẹp thì dừng lại check in thôi, mùa này chắc cũng ko có dù bay nên dừng lại cafe thôi, tối ngủ MCC resort
Ngày 3, MCC - HN, đi theo cao tốc lội bài lào cai.