Xin hỏi Nissan Navara - nhập khẩu vào VN

coco_jumbo

Xe đạp
Em đang muốn mua 1 em nissan Navare - bác nào đã đi hoặc biết nhiều thông tin thì cho em biết với. So với giá tiền thì có hợp lý hơn các giòng xe tương tự khác của các hãng khác (như Isuzu: D-Max ; Toy : Hilux ; Mistu : Triton) thì thế nào ???

Kuti

Xe tải
Website
isuzulongbien.com
hây da, nếu cụ chủ thớt chỉ care về giá thì em có đây:
+ ISUZU D-max 2011 bản LS ( loại 4WD - MT nhé, loại này cùng phân hạng với Nissan Navara): 688.600.000 VNĐ (đã bao gồm 10% VAT)
+ Toy Hilux (4WD-MT): 711.000.000 VNĐ
+ Mitsu Tri-Ton (4WD-MT) GLS-MT: 631.000.000 VNĐ
+ Nissan Navara 4WD - MT: 686.000.000 VNĐ

Dòng Nissan Navara hiện tại mỗi đại lý chỉ được nhà máy phân phối khoảng 2-3 xe/ tháng, nên nếu cụ đã máu thì quất luôn đi. Còn nếu cụ ưng dòng ISUZU D-max thì cụ mua ngay rồi vào hội D-Max chơi bời + ọp ẹp với hội em cho vui cụ nhé!

nissanhn

Xe máy
Website
www.nissanvn.com
"Dòng Nissan Navara hiện tại mỗi đại lý chỉ được nhà máy phân phối khoảng 2-3 xe/ tháng, nên nếu cụ đã máu thì quất luôn đi. Còn nếu cụ ưng dòng ISUZU D-max thì cụ mua ngay rồi vào hội D-Max chơi bời + ọp ẹp với hội em cho vui cụ nhé!'"

Do tình hình chung của dòng xe Nhật kụ ạ, đợt động đất và sóng thần ở Nhật khiến NISSAN bị liên đới, không có linh kiện để lắp ráp, em hy vọng bắt đầu từ tháng 8 tới NISSAN sẽ đáp ứng đầy đủ.

coco_jumbo

Xe đạp
Nếu mà lấy thì có xe ngay được không hả bác - hay là phải đợi. Mà thời gian chờ để nhận xe là bao nhiêu lâu. Xe Navara này lắp rắp tại Thailand cũng bị ảnh hưởng sóng thần tại nhật bản cơ à??
Em lại nghe tin là đến 1/9 này tăng thêm 5% thuế trước bạ - kiểu này phải nhanh nhanh lấy xe thôi.

soicodon005

Xe hơi
Website
vietthai4x4.vn
Nếu mà lấy thì có xe ngay được không hả bác - hay là phải đợi. Mà thời gian chờ để nhận xe là bao nhiêu lâu. Xe Navara này lắp rắp tại Thailand cũng bị ảnh hưởng sóng thần tại nhật bản cơ à??
Em lại nghe tin là đến 1/9 này tăng thêm 5% thuế trước bạ - kiểu này phải nhanh nhanh lấy xe thôi.
Cụ đã yêu em nó roài thì mang lễ qua nhà em mà rước em nó về thôi cụ ạ!!! Kẻo để lâu em nó lại bồ kết anh khác thì.......
Có gì cụ cứ alo cho em theo số cầm chân này nhé: 0987.171.099. Em Na được lắp ráp made in Thái nhưng sản xuất máy và khung gầm thì hoàn toàn Vương quốc mặt trời. Do vậy cụ yên tâm về hàng họ..... tuy nội y hơi nghèo nàn nhưng nhìn chung em này phê lồi mắt... =P~