[Funland] Xin đểu!!!!

TungNguyenMD

Xe container
Chẳng là trên đường về làng em có một chiếc cầu, thằng chủ nhà ở đầu làng sai con đem barrie ra chặn lại và xin đểu những ai đi qua chiếc cầu đó.
Người dân ở làng em cũng rất bất bình, nhưng vì miếng cơm manh áo và muốn yên ổn làm ăn nên cũng không dám động đến nó mà có muốn động đến nó cũng không yên vì nhà thằng này toàn dao kiếm súng ống để trong nhà.
Hôm trước có cuộc họp HDND xã một số ông cũng uống rượu say nên mới dám mạnh miệng yêu cầu thằng bố nó trả lời tại sao lại cho con xin tiền những người đi qua cầu?
Thằng bố nó đứng lên nói giọng tỉnh bơ:
"Làm gì có chuyện đó, tôi sai con tôi ra vì sợ bà con nhà mình đi qua chỗ đó run chân ngã xuống sông thì nó còn cứu đấy chứ"
Trong khi cả làng đều biết bố con nhà thằng này cực kỳ mất dậy. Ở làng có chuyện gì nó toàn sai con nó đến kiếm chác, xin đểu...
Em bức xúc quá muốn vả vào mặt nó một cái cho nó câm cái mồm nói láo đi mà nghĩ lại sợ.
Em hèn quá, các cụ vào chửi nó hộ em cái

superboy4ever

Xe tải
Nhà cụ ở vùng núi à?
Nếu không phải thì cụ lấy điện thoại quay hay chụp lại cảnh xin đểu rồi tố với XXX cho chết cha chết con nhà nó đi!

TungNguyenMD

Xe container
Nhà cụ ở vùng núi à?
Nếu không phải thì cụ lấy điện thoại quay hay chụp lại cảnh xin đểu rồi tố với XXX cho chết cha chết con nhà nó đi!
Vâng em ở vùng trũng về dân trí cũng như kinh thế ạ
Tố cáo chưa xong thằng bố nó lại cho thằng con đến nhà em đánh em nên em sợ lắm. Làng em cũng có nhiều bài học nhãn tiền rồi

lead2011

Xe container
Chấp nhận thôi Kụ, ko đụng vào chúng nó đc đâu.
Sắp tới nó còn thu phí cầu tõm làng Kụ.

vanquanxd

Xe buýt
Cụ ơi! nhà đất chính chủ duy nhất tại Việt Nam - n
Website
www.nhadatchinhchu.com

TungNguyenMD

Xe container
cả làng góp tiền thuê bố con thằng khác đao búa to hơn bố con thằng đó xử lý >:)
Bố con thằng đấy là đầu gấu nhất vùng em. Nên chẳng ai dám động nó mới đau chứ.
Quan trọng là thằng bố nó thừa nhận mẹ nó là thằng con nó xin tiền cho xong đây nó lại tỏ ra trong sạch, tử tế bà con mới akay

Chỉnh sửa cuối:

TungNguyenMD

Xe container
Chấp nhận thôi Kụ, ko đụng vào chúng nó đc đâu.
Sắp tới nó còn thu phí cầu tõm làng Kụ.
Em có dám đụng đâu. Chỉ lẩm bẩm chửi thôi, chứ chửi to nó oánh chết

Ndriver

Xe tải
Cụ chủ lại bức xúc chuyện gì thế ? :-?
Chẳng là trên đường về làng em có một chiếc cầu, thằng chủ nhà ở đầu làng sai con đem barrie ra chặn lại và xin đểu những ai đi qua chiếc cầu đó.
Người dân ở làng em cũng rất bất bình, nhưng vì miếng cơm manh áo và muốn yên ổn làm ăn nên cũng không dám động đến nó mà có muốn động đến nó cũng không yên vì nhà thằng này toàn dao kiếm súng ống để trong nhà.
Hôm trước có cuộc họp HDND xã một số ông cũng uống rượu say nên mới dám mạnh miệng yêu cầu thằng bố nó trả lời tại sao lại cho con xin tiền những người đi qua cầu?
Thằng bố nó đứng lên nói giọng tỉnh bơ:
"Làm gì có chuyện đó, tôi sai con tôi ra vì sợ bà con nhà mình đi qua chỗ đó run chân ngã xuống sông thì nó còn cứu đấy chứ"
Trong khi cả làng đều biết bố con nhà thằng này cực kỳ mất dậy. Ở làng có chuyện gì nó toàn sai con nó đến kiếm chác, xin đểu...
Em bức xúc quá muốn vả vào mặt nó một cái cho nó câm cái mồm nói láo đi mà nghĩ lại sợ.
Em hèn quá, các cụ vào chửi nó hộ em cái

Họp xong rồi, báo chí bình luận hai ba hôm nữa là im. Đâu vẫn hoàn đấy thôi, có thằng nào giám cầm càng bật lại đâu.

dungcarnival

Xe tăng
e biết bố con thằng đầu Gấu chặn cầu nhà kụ xin đểu tiền rồi lại nói láo toét là thằng nào rồi nhé. Bố con nhà nó nói tiếng Xong thủng Chảo thủng:-$

TungNguyenMD

Xe container
e biết bố con thằng đầu Gấu chặn cầu nhà kụ xin đểu tiền rồi lại nói láo toét là thằng nào rồi nhé. Bố con nhà nó nói tiếng Xong thủng Chảo thủng:-$
Không phải!
Nó nói cùng tiếng với em mới đau chứ :((

Dominico

Xe buýt
Cụ Tùng hay cài mấy chuyện làng xã và chính trị với nhau lắm, e hóng xem câu chuyện thực chất là gì hehe.

TungNguyenMD

Xe container