Xin chỉ dẫn con đường sáng

Seabird72

Xe đạp
Chào các cụ,
Em là lính mới, có con SS SM3, hôm rồi quẹt phát vào cái cột sắt thế là móp và trầy ở phía sau của đèn trước bên trái. Em có gọi cho bảo hiểm PVI thì họ hẹn tuần sau mang xuống Ford Thủ đô chỗ bến xe nước ngầm.
Bạn bên Hoàng Gia Auto bán xe cho em thì lại khuyên làm ở Gara Thủ Đô ngay cạnh Hoàng Gia ở Nguyên Tuân.
Cụ nào có kinh nghiệm vụ này và thấy làm ở đâu tốt thì chỉ cho em con đường sáng với ạ. Tại em search trên mạng thấy nhiều cụ kêu Ford Thủ đô làm ẩu nên phân vân.
Nếu làm ở Gara Thủ Đô ở Nguyễn Tuân thì có khi phải trả tiền trước rồi lấy lại của bảo hiểm sau. Em thì chỉ muốn làm chỗ nào nó ngon thôi ạ. Xe mới nên con vợ cả nó xót ruột, cứ véo tai em suốt khổ quá.
Em đội ơn các cụ trước, hậu tạ Vodka các cụ sau ạ.

SM3PE

Xe buýt
Toy Mỹ đình & Toy Pháp vân em thấy nhiều cụ phát biểu làm đồng sơn tốt, cụ vào hỏi xem nếu có liên kết với PVI thì để nó tự làm việc với bên bảo hiểm sẽ nhàn thân hơn. Nếu cụ mua bảo hiểm có mục tự chọn gara thì kể cả không liên kết bên bảo hiểm vẫn phải thanh toán cho cụ.

Seabird72

Xe đạp
Toy Mỹ đình & Toy Pháp vân em thấy nhiều cụ phát biểu làm đồng sơn tốt, cụ vào hỏi xem nếu có liên kết với PVI thì để nó tự làm việc với bên bảo hiểm sẽ nhàn thân hơn. Nếu cụ mua bảo hiểm có mục tự chọn gara thì kể cả không liên kết bên bảo hiểm vẫn phải thanh toán cho cụ.
Cảm ơn cụ nhiều. Em về xem lại cái bảo hiểm của em đã. Thấy có bạn nói Ford Thủ Đô giờ làm cũng ổn a.

danchoihangsang

Xe máy
bác cứ qua ford thủ đô ở bến xe nước ngầm mà làm.e thấy làm ở đấy nh người tin tưởng đấy chứ

loc7981

Xe đạp
Cứ chính hãng mà làm. Chất lượng đảm bảo