Xin các cụ chỉ giáo về Highlander SE

RR1

Xe buýt
Kính gửi các cụ,
Tình hình sau bao năm ki cóp, em cũng quyết tâm lên đời. Đích cụ thể của em là Highlander. Sau một hồi vòng vo các chợ, quyết tâm tìm em 3.5 Ltd mà không được nên đã nản, em quyết định xuống tiền mua bản 2.7 SE.
Tuy nhiên, em thấy có khá nhiều bản SE với các option khác nhau (chắc là SE thiếu, SE gần đủ hoặc độ thêm), em phân vân quá, nên lập thớt này, mong các cụ chỉ bảo cho, hoặc có tài liệu nào cho em xin để em mở rộng tầm mắt biết thế nào là dòng Highlander SE full.
Em xin chân thành cảm ơn và vodka rót sẵn ạ.

RAVA

Xe ba gác
-Bản SE có những đồ cơ bản là gì thì mời bác lên trang web của Toy Mỹ mà ngó, còn option là đồ lắp thêm thôi, vấn đề là bác phải hiểu biết và có KN để xác định xem cái nào là option xịn theo xe và cái nào là đồ Khựa lắm thêm tại VN, cái này thì bác chịu khó đi xem nhiều thì khắc biết. Bản SE thường khác bản base ở chỗ có thêm đèn sương mù, cửa nóc, ghế và tay lái bọc da, camera lùi + màn hình nhỏ, cốp điện, ghế lái chỉnh điện, CD 6 disc, còn 1 số thứ có thể do gara hay chủ xe đặt thêm như ĐH phía trước 2 vùng KH, màn hình DVD phía trước vả trên trần...

RR1

Xe buýt
Hehe, cám ơn cụ RAVA. Hôm trước em có đọc 1 bài cụ viết về option cua Highlander mà e tìm mãi ko thấy đâu cả.
Cụ có đường link không, cho em xin với.
Mà một số bản LE, sao em vẫn thấy có cruise control vậy nhỉ?có thêm một số tích hợp điều chỉnh trên volang nữa.
Về option độ hay không, có thể check bằnh số Vin được đúng ko ạ?

F&G

[Tịch thu bằng lái]
Gần nhà em có 1 con. Công nhận đẹp. Con này so với Santafe thế nào nhỉ các cụ?

hat65

Xe điện
Hehe, cám ơn cụ RAVA. Hôm trước em có đọc 1 bài cụ viết về option cua Highlander mà e tìm mãi ko thấy đâu cả.
Cụ có đường link không, cho em xin với.
Mà một số bản LE, sao em vẫn thấy có cruise control vậy nhỉ?có thêm một số tích hợp điều chỉnh trên volang nữa.
Về option độ hay không, có thể check bằnh số Vin được đúng ko ạ?
Cruise control hầu hết xe xuất mỹ đều có mà cụ. Điều khiển trển volang ở mình mua đồ về độ thêm đc mà cụ

RR1

Xe buýt
Cruise control hầu hết xe xuất mỹ đều có mà cụ. Điều khiển trển volang ở mình mua đồ về độ thêm đc mà cụ
Vâng, hix, vậy em mới lên xin các cụ chỉ giáo cho vài đường cơ bản mà.
Prado thì em không khoái mấy, option lại nghèo nàn. High thì chả có hàng mới :(

newidea09

Xe tăng
Vâng, hix, vậy em mới lên xin các cụ chỉ giáo cho vài đường cơ bản mà.
Prado thì em không khoái mấy, option lại nghèo nàn. High thì chả có hàng mới :(
Highlander giờ ko nhập được nên chỉ có xe lướt thôi cụ. Prado 2014 thì option ko nghèo nàn nữa đâu cụ nhé :D

DODuySon

Xe tăng