Xe Mỹ cổ

Em khoái những chiếc xe cổ MỸ vì trông nó cơ bắp lực lưỡng nhưng vẫn rất duyên dáng . Mời các bác xem qua một vài chiếc đã được phục chế hoàn chỉnh
( các bác chịu khó kích vào properties xem Tên, model và năm sx nhé - vì chú thích lâu quá)

Em mỏi tay rồi , bộ ảnh này còn nhiều lắm - vài trăm chiếc - bác nào thích chịu khó vodka cho em ,em lại post tiếp

Raubac

Xe tăng
Hôm trước em xem một bộ phim Mỹ, có một nhóm ăn cắp và "luộc" lại xe hơi chuyên nghiệp toàn chọn xe Mẹc đời mới và xe Mỹ cổ (đời khoảng 6x-8x) để chôm.
Trong trong đó xe của các hãng như: Plymouth, Oldsmobile, Cadillac, Ford rất được "ưa chuộng"

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
@raubac: có phải :"gone in 60 seconds" không bác? nếu không phải bác cho cái title để anh em còn tìm xem bác nhé
@camel: sao bác cứ post ảnh cho anh em thèm thế này:'(

cup 81

Xe đạp
thấy bác Camel cũng thích mí em Mẽo cổ & cũng muốn vodka gì cho bác nhưng không được, thôi thì tặng bác vài tấm xem thử bác thích hay không đã nhá. Mí em này tui đi chộp trong những lần đi loanh quanh bác ah

Này thì giới thiệu

Tia em từ xa

Lại gần cho thoã mãn

Lại tự khoe hàng

Mông này

Ruột này

Nội y này

Mong bác Camel cùng các bác không lăn ra cười:)) :)) :))

Raubac

Xe tăng
pgvinh nói:
@raubac: có phải :"gone in 60 seconds" không bác? nếu không phải bác cho cái title để anh em còn tìm xem bác nhé
(
Em cũng không nhớ (đúng ra là không biết) bác ợ, vì em có bao giờ chủ động xem phim đâu, vợ bật lên từ trước. Đang "ôm" bà ba OF, quay ra thấy nhiều ô tô vậy là bỏ OF ngồi xem thôi.

Em cũng khoái xe mỹ 6x đến 8x lắm, nhưng mỗi tội ngốn xăng phải ngang "Lăn cu đơ". Các bác có ảnh của các đời này thì post cho em ngắm chung với nhá! (b)

cup 81

Xe đạp
@ bác Camel: Bên này hội chơi xe cổ nhìu xiền kinh khủng & cũng nhìu thời gian rảnh nữa bác Camel ah. Tui rảnh cũng hay lang thang tham gia mí cái show car do từng hội của từng nhãn hiệu khoe hàng với nhau rồi trao đổi bán chác với nhau mà thấy ngợp các bác ôi. Đi xem rùi ngẫm nghĩ mới thấy tụi Mẽo nó cực đoan nhưng lại rất chịu chi cho những em cỗ lỗ sĩ này bác ah.
Chúc bác vui

pvc

Xe buýt
em hóng hớt với bác tý

cam3333

Xe tăng
e thấy mấy cái lốp xe viền trắng hay quá, sao bây giờ không có nhỉ ? giống như trong phim hoạt hình cars ấy, hay hay....