Xe hàn không có cửa so với xe Nhật

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Em không bít, dưng mà ở chỗ khác cố mãi cũng vưỡn là culi, về đây mới có cơ hội đổi đời. Ở đấy mà sướng hơn thật, mấy ảnh có tí tiền đã chả về quê hương sống. :)
Riêng cái đoạn đi xe hàn ít xiền thì cực đoan quá, ông cùng cq với em bi giờ thay xe xoành xoạch, mấy đời xe rùi mà toàn hàn xẻng, có 1 cái altis với teanaa là của nhựt thôi, mỗi năm bình quân ông ý lỗ cỡ gần chục k, em chả thấy ông ý ít tiền tẹo nào. :)
Riêng gái hàn thì em thấy hơn gái nhật toàn phần, cao ráo mịn màng :))
Nói chung thì ko sai bác ạ. E cũng đổi xoành xoạch từ Matiz, sang Morning và giờ là Forte...nhưng do ít xiền, thích xe mới. Chứ đúng là tiền dư dả thì e quất ngay Cam nhập hay nhiều nữa thì Lexus hay Bim, đi ít nhất 5 năm ko phải nghĩ đến đổi xe nữa! Nhiều mà loanh quanh xe Hàn thì đấy là nhiều ÍT thôi :)). Tất nhiên là nếu mua Vios, Altis thì cũng chưa chắc là nhiều tiền :)

Dynamat

Xe buýt
Em không bít, dưng mà ở chỗ khác cố mãi cũng vưỡn là culi, về đây mới có cơ hội đổi đời. Ở đấy mà sướng hơn thật, mấy ảnh có tí tiền đã chả về quê hương sống. :)
Riêng cái đoạn đi xe hàn ít xiền thì cực đoan quá, ông cùng cq với em bi giờ thay xe xoành xoạch, mấy đời xe rùi mà toàn hàn xẻng, có 1 cái altis với teanaa là của nhựt thôi, mỗi năm bình quân ông ý lỗ cỡ gần chục k, em chả thấy ông ý ít tiền tẹo nào. :)
Đi vài năm về mang mác hồi hương. Việt kiều nay gặp Việt Nam chỉ có chết lâm sàng. Em thấy đại đa số Việt Nam đang coi xe là tài sản lớn mà không phải là phương tiện.

RAVA

Xe ba gác
-Bác chắc xem phim Hàn nhiều quá nên bị nhiễm VH cuốc thuổng rồi, bao giờ bác làm 1 chuyến sang đó thì sẽ nghĩ khác ngay, cá nhân em thì thấy riêng món này thì cả 2 thằng đều ko bằng VN?:))

DangHoangDe

Xe điện
-Bác chắc xem phim Hàn nhiều quá nên bị nhiễm VH cuốc thuổng rồi, bao giờ bác làm 1 chuyến sang đó thì sẽ nghĩ khác ngay, cá nhân em thì thấy riêng món này thì cả 2 thằng đều ko bằng VN?:))
Chỉnh ko cần chuẩn ợ.:D

Dynamat

Xe buýt
Quê bác ngày chắc là nghệ gừng, chua chát quá, bác có bị cận thị không bác>?

RAVA

Xe ba gác
Quê bác ngày chắc là nghệ gừng, chua chát quá, bác có bị cận thị không bác>?
-Bác 74 thì đã là cái gì mà đòi chê 37,38, ko sợ các bác trên này cho ăn mấy quả vả à? Mà em thấy bác hơi bị xấu tính đấy, ít chữ quá nên chơi trò bẩn, ko còn trò gì hay hơn à?:@)

DangHoangDe

Xe điện
Ko nên mang quê hương ra để nói xấu các cụ nhé. :D Nói xấu riêng cá nhân thì được ợ.

Nhôm nhựa

Xe điện
xanh đỏ uốn ượn quấn quéo vào nhau nhìn rối mắt, ngựa thì yếu mà đòi leo núi :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cả hàn với nhựt cũng chả phải xa lạ gì, em đều đến nhiều rồi. Riêng phim thì đại loại em ít xem của cả 2, đặc biệt cực ghét phim hàn. :)

Dynamat

Xe buýt
-Bác 74 thì đã là cái gì mà đòi chê 37,38, ko sợ các bác trên này cho ăn mấy quả vả à? Mà em thấy bác hơi bị xấu tính đấy, ít chữ quá nên chơi trò bẩn, ko còn trò gì hay hơn à?:@)
Nhìn bài post thì người ta biết ai ít chữ. Một bên chẳng cần dùng từ ngữ thô thiển nhưng khá đau. Một bên cứ hùng hục kiểu trương phi. Mà sao bác biết em ở 74 tài thế. Hôm em đi xem tướng cho ông bạn 74 nghe thầy bảo đàn ông mũi khoằm môi thâm là tiểu nhân bác ạ. Không biết thầy nói đúng không .mà em thấy đúng, đặc biệt loại này mắt hay nhìn xuống khi cười thì là phường đê tiện. Lưu ý là em đang hỏi về tướng số, không chỉ thẳng vào ai nhé

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Nhìn bài post thì người ta biết ai ít chữ. Một bên chẳng cần dùng từ ngữ thô thiển nhưng khá đau. Một bên cứ hùng hục kiểu trương phi. Mà sao bác biết em ở 74 tài thế. Hôm em đi xem tướng cho ông bạn 74 nghe thầy bảo đàn ông mũi khoằm môi thâm là tiểu nhân bác ạ. Không biết thầy nói đúng không .mà em thấy đúng, đặc biệt loại này mắt hay nhìn xuống khi cười thì là phường đê tiện. Lưu ý là em đang hỏi về tướng số, không chỉ thẳng vào ai nhé
Ý nghĩa của số 74 là gì vậy các cụ ơi???

Sent from my iPhone using Forum Runner

Dynamat

Xe buýt
Nhà em ở quản trị đấy. Các bác tài thật, tưởng quen biết mod xin được ip của em. Không ngờ quan hệ kém quá. Đến cái ip cũng không xin được

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Nhà em ở quản trị đấy. Các bác tài thật, tưởng quen biết mod xin được ip của em. Không ngờ quan hệ kém quá. Đến cái ip cũng không xin được
IP của kụ muốn biết khó gì, mà kụ lại chuyển sang chủ đề khác rùi.

Dynamat

Xe buýt
-Con này để chở kiềm Nghĩa là chuẩn rồi!:))
:-bd
Bác đang nghĩ em trong ảnh? Đuúng rồi đấy, hèn gì bác cứ khăng khăng sdg qt với 74.mà ở đâu không quan trọng, em có quan tâm bác ở đâu đâu.em chỉ thấy box này có nhiều bác rất là chua ngoa, cạnh khóe, hung dữ. Do đó em lập thớt lên chủ yếu là phục vụ các bác ấy. Nhiều bác vì bản chất hung dữ lấn át lí trí nên cứ chạy theo thớt em mở. Em chỉ tốn có mấy phút mở thớt còn nhiều bác thì mất cả ngày còm men. Bác thấy ai thông minh hơn. :)
Lưu ý là thông minh thuộc vào gen, ăn nhiều học nhiều cũng không tăng đột biến nhé. Emvnois này mà có ảnh hưởng đến ai thì cũng vì tình hình chung, xin khônt ngâmh ngùi