Xe hàn không có cửa so với xe Nhật

ThaiDuongnvc

Xe hơi
ít tiền thì đi xe Hàn. Nhiều hơn chút thì đi xe Nhật. Nhiều hơn nữa thì đi xe xuất Mỹ hoặc xe Đức.

Dynamat

Xe buýt
Căn bản là tất cả các làng đều chán cái cách bảo vệ mù quáng của làng toi roài nên chả ông nào muốn sang làng Toi chém cả, thấy ko có ai chém nên tinh thần thẩm du của làng Toi càng lên cao, em cũng té thôi:)))
Nhà mình cứ từ từ thì khoai nhừ. Cái kiểu này thì không mấy chốc mà hay đâu

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
ít tiền thì đi xe Hàn. Nhiều hơn chút thì đi xe Nhật. Nhiều hơn nữa thì đi xe xuất Mỹ hoặc xe Đức.
Ai bẩu cụ thế ??? Ít tiền mà bác kia đi xe hàn lại xơi bò tót cả con ? Sâm tiền tỷ nhai rau ráu, mật bò tót nuốt nguyên cái, sừng tê giác mài 1 lần nửa gang ? Mỗi lần như thế em dự bằng cả cái mec ấy chứ =))

Sent from my iPhone using Forum Runner

Dynamat

Xe buýt
Ai bẩu cụ thế ??? Ít tiền mà bác kia đi xe hàn lại xơi bò tót cả con ? Sâm tiền tỷ nhai rau ráu, mật bò tót nuốt nguyên cái, sừng tê giác mài 1 lần nửa gang ? Mỗi lần như thế em dự bằng cả cái mec ấy chứ =))

Sent from my iPhone using Forum Runner
Em có biết bác ở trên này hay uống cao ngựa đấy bác ạ :)

DangHoangDe

Xe điện
Hàn với Nhật, các xe VN lắp ráp toàn loại xe cỏ cả.:D
Có xèng là làm mấy e nhập đi ngon hơn. Máu e GLK quá các cụ ạ. Sao các cụ Nhật Hàn ko sang BOX BIM MEC chém nhỉ?

Isu_zu

Tháo bánh
Ai bẩu cụ thế ??? Ít tiền mà bác kia đi xe hàn lại xơi bò tót cả con ? Sâm tiền tỷ nhai rau ráu, mật bò tót nuốt nguyên cái, sừng tê giác mài 1 lần nửa gang ? Mỗi lần như thế em dự bằng cả cái mec ấy r
Người Hà Lội là thế đấy bác ạ :)), đẳng cấp cao vời vợi ! :)

Nhôm nhựa

Xe điện
Các cụ vẫn chưa chán cãi nhau ợ? Khác gì cuộc đua giữa ngựa vằn đen và ngựa vằn trắng đâu.=))=))

nhìn bức tranh thì thấy: có 2vế trái và phải:
vế trái: phần núi cao hơn: ngựa phải khỏe hơn mới leo đc, hàng ngày ngựa leo núi cao to :D trên lá cờ thì phần bán nguyệt mầu đỏ kích cỡ to hơn,nhìn vững trãi chắc chắn :D
Vế phải: núi thấp hơn, ngựa yếu hơn lên leo núi thấp :D trên lá cờ thì hình bán nguyệt phần bên phải nhỏ hơn, mầu sắc xanh đỏ uốn lượn quấn vào nhau, đằng sau thì có nhiều gạch đen theo hàng thẳng lối tựa như quân lính xếp hàng trật tự dàn binh bố trận:D và rất đông :))

Chỉnh sửa cuối:

CR-Vic

Xe container
Lại nhiều nút xanh đỏ thì đúng là mầu cờ sắc áo rồi :))

PLD

Xe buýt
Căn bản là tất cả các làng đều chán cái cách bảo vệ mù quáng của làng toi roài nên chả ông nào muốn sang làng Toi chém cả, thấy ko có ai chém nên tinh thần thẩm du của làng Toi càng lên cao, em cũng té thôi:)))
Ôi đừng té, bác phải ở đây mà góp ý không các bác ấy buồn lại sinh ra lắm trò =))

billnantes

Xe container
chủ đề này tranh cãi không bao h chán nhỉ ,

Nganha75

Xe buýt
Chủ đề này cũ quá nó giống như là tại sao các cụ không chuyển sang châu âu or usa mà sống, sao phải cứ chui rúc ở xứ An nam này.
Ai chả biết là xe Nhật ngon hơn, nhưng mà nó đắt hơn.

DangHoangDe

Xe điện
Ai chả biết đi MEC sướng hơn, sao các cụ lại cứ đi Toi với HUN làm gì.:D

thongnhat

Xe buýt
Ở đây có ai cãi nhau không các cụ? Em thấy đang vui mà.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Chủ đề này cũ quá nó giống như là tại sao các cụ không chuyển sang châu âu or usa mà sống, sao phải cứ chui rúc ở xứ An nam này.
Ai chả biết là xe Nhật ngon hơn, nhưng mà nó đắt hơn.
Em không bít, dưng mà ở chỗ khác cố mãi cũng vưỡn là culi, về đây mới có cơ hội đổi đời. Ở đấy mà sướng hơn thật, mấy ảnh có tí tiền đã chả về quê hương sống. :)
Riêng cái đoạn đi xe hàn ít xiền thì cực đoan quá, ông cùng cq với em bi giờ thay xe xoành xoạch, mấy đời xe rùi mà toàn hàn xẻng, có 1 cái altis với teanaa là của nhựt thôi, mỗi năm bình quân ông ý lỗ cỡ gần chục k, em chả thấy ông ý ít tiền tẹo nào. :)
Riêng gái hàn thì em thấy hơn gái nhật toàn phần, cao ráo mịn màng :))

Chỉnh sửa cuối: