Xe ford

contra

Xe tải
Hãng Ford có đáng tin không các bác, em không hiểu về xe cộ lắm nhưng lần nào em vào sửa xe thì xong bệnh này lại được báo là hỏng cái khác. Trước đây em sửa ngoài thì xong là ok, nhưng từ ngày đưa vào hãng xe nhiều bệnh và thường xuyên được tư vấn lên thay lên sửa

Hiệp Tùng

Xe tải
Làm dịch vụ ở Ford hay ở bất kể hãng xe nào thì đa số được khuyến cáo tư vấn nên thay thế. Còn có thay hay không tùy thuộc vào chủ phương tiện.
Bên ngoài thì hỏng mới thay thế, tận dụng & giá thành thấp hơn chính hãng, chất lượng cũng cao nếu gara bác chọn có đội ngũ thợ tay nghề cao & đầy đủ phương tiện, dụng cụ, phụ tùng tốt. Nhưng 1 chiếc xe được bảo dưỡng , sửa chữa & thay thế phụ tùng tại đại lý ủy nhiệm thường thì tốt hơn bên ngoài.Sau này có bán giá thành chiếc xe đó cũng được giá hơn.

helix

Xe hơi
Hãng Ford có đáng tin không các bác, em không hiểu về xe cộ lắm nhưng lần nào em vào sửa xe thì xong bệnh này lại được báo là hỏng cái khác. Trước đây em sửa ngoài thì xong là ok, nhưng từ ngày đưa vào hãng xe nhiều bệnh và thường xuyên được tư vấn lên thay lên sửa
Thay hay sửa tùy bác nhưng quan trọng là phải bắt đúng bệnh, kẻo tiền mất, tật mang.

vôlangday

Xe tăng
chuẩn ! quá chuẩn ! nếu không tỉnh táo thì toàn bị vặt thôi ! em cũng có kinh nghiệm với hãng rồi !
Thay hay sửa tùy bác nhưng quan trọng là phải bắt đúng bệnh, kẻo tiền mất, tật mang.

TSTA

Xe container
chuẩn ! quá chuẩn ! nếu không tỉnh táo thì toàn bị vặt thôi ! em cũng có kinh nghiệm với hãng rồi !
em nhắn tin cho anh, ko thấy anh reply. Định sang lọ mọ với anh về cái đèn.

An Dong

Xe điện
Cụ hỏi một câu chắc chả ai trả lời cho Cụ được. Nếu em không nhầm thì xe Bác đã được sử dụng trong một thời gian tương đối. Nhất là khi bác nói không hiểu về xe cộ thì những lỗi đến từ nguyên nhân chủ quan và khách quan đều dễ xảy ra. Nếu Vợ bác thật sự mệt mỏi cần được khám tổng thể.
Xe Ford chất lượng tốt, nhưng thợ đâu cũng vậy, có người này người kia. Khi bác làm dịch vụ trong hãng hay ở Ga-ra cần tư vấn các chủ xe cùng đời với Bác. Đảm bảo, một câu hỏi của bác sẽ có nhiều hơn một câu trả lời. Có điều, trên này các bác ấy muốn những câu hỏi Cụ thể hơn chút, bác ạ.

ximalop

Xe máy
xe ford bền an toàn cảm giác lái tôt bác ạ

yetnavis

Xe hơi
Nguyên tắc là chả tin ai nhưng...không tin không được