Xe đua

evscooter

Xe buýt
em định cưới em này rùi tham gia , các cụ đánh giá xem em nó thế nào,
mãi tới hnay em mới up được ảnh hầu các cụ.hiih

Chỉnh sửa cuối:

Fiat_ELX

Xe điện
Xe cụ mạ vàng đẹp nhỉ, vàng đang đắt :))

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Xế này quá chuẩn, cụ lấy đi. Em đảm bảo khi cụ độp century sẽ nuốt chửng các mốc box xế độp:))

Chỉnh sửa cuối:

taratul

Xe đạp
điệu đà, diêm dúa thía nhỉ. Hình như nhà cụ đã mông em khá nhiều rồi thì phải?

xe_cang_hai

Xe tăng
Con này là niềm mơ ước của anh Hùng fiat đây mà, hàng Nhật có khác chuẩn thế =))

evscooter

Xe buýt
điệu đà, diêm dúa thía nhỉ. Hình như nhà cụ đã mông em khá nhiều rồi thì phải?

xe này mới lun cụ ah, nhà nó nhập xe về, hôm trước qua thấy đẹp quá về không ngủ được ợ, ihih, em đã thích cái j thì thường sẽ làm cho tới cùng, các cụ đánh giá em nó thế nào, trước có 3 lớp nhông, sau có 8 líp,
các cụ cho em đánh giá cụ thể và sâu sắc hơn nhé.
thanks các cụ.

zippotau

Xe máy
Cụ đi xe này phải mặc đúng tông mới đẹp :D

Sói nhỏ

Chã!
Em chẳng biết gì về xe đạp, nên chẳng góp ý về cấu hình được. Nhưng về mầu sắc thì em thấy không ổn tý nào. Trông cái xe này cứ như nhìn vào một cái mặt người mà trụi cả lông mày, lông mi, không râu, không ria ấy :P :P

evscooter

Xe buýt
thực ra là trước đó em thấy cũng bt và cũng chẳng có ý định j với em nó cả, nhưng sau khi ngồi lân la trong cái bõ này em lại thấy thích nó, cho dù sau này có không tham gia vào nhóm nào hay có những hoạt động nào thì em thấy có em nó để đi và những lúc rảnh rỗi ngắm nó nhưng ngắm người yêu vậy,kêr ra thì cũng thú vị đấy chứ phải không các cụ, các cụ yêu xe, mua được chiếc xe ưng ý, nhưng em thấy với giá của em nó và xuất thân nữa thì em thấy như vậy là phu hợp với em, hơn nưa em cũng thích màu trắng nhiều hơn, nếu cụ thấy 1 thằng hay mặc áo trắng, đi giầy trắng, túi xách trắng, máy tính trắng, đeo headphone trắng thì các cụ hãy nghĩ đó là em. hiihihhi, ah có thể là đi xe đạp trắng nữa.
thạnks các cụ đã cho em ý kiến,

thực ra là trước đó em thấy cũng bt và cũng chẳng có ý định j với em nó cả, nhưng sau khi ngồi lân la trong cái bõ này em lại thấy thích nó, cho dù sau này có không tham gia vào nhóm nào hay có những hoạt động nào thì em thấy có em nó để đi và những lúc rảnh rỗi ngắm nó nhưng ngắm người yêu vậy,kêr ra thì cũng thú vị đấy chứ phải không các cụ, các cụ yêu xe, mua được chiếc xe ưng ý, nhưng em thấy với giá của em nó và xuất thân nữa thì em thấy như vậy là phu hợp với em, hơn nưa em cũng thích màu trắng nhiều hơn, nếu cụ thấy 1 thằng hay mặc áo trắng, đi giầy trắng, túi xách trắng, máy tính trắng, đeo headphone trắng thì các cụ hãy nghĩ đó là em. hiihihhi, ah có thể là đi xe đạp trắng nữa.
thạnks các cụ đã cho em ý kiến,
Quá chuẩn, rất đúng mục đích... quan trọng mua cái xe cho mục đích gì thôi cụ ạ. Xe của các ông kia toàn để bãi giữa lội bùn đất, hay đạp hồ tây mồ hôi, mồ kê nhầy nhụa bẩn, hôi lắm. Xe này đi diện là nhất rồi cụ ạ :)

Hung Ngo

Xe buýt
Cụ mua rồi thì đừng rủ XCH đua xe ăn xe nhé, dễ mất xe lém. :))

vuatocdo

Xe tải
em định cưới em này rùi tham gia , các cụ đánh giá xem em nó thế nào,
mãi tới hnay em mới up được ảnh hầu các cụ.hiih

xe nhà thằng bạn nó đánh từ bên Nhật, các cụ thích em nào...

[
Con này ship về tổng thiệt hại thì bao nhiêu xiền vậy cụ chủ?

evscooter

Xe buýt
đây là đồ nhà thằng bạn nó chuyển từ nhật về, bên nó chuyên đồ nhập từ Nhật, em nghe nó báo giá là 8 củ tí, các cụ thấy em nó thế nào? xe mới ah.ngoài ra bên nó cũng còn có rất nhiều loại khác nữa. các cụ quan tâm cứ ới !