[Camera] Xe biển đỏ đi láo

anh khanh 1960

Xe hơi
Chiếc xe biển đỏ KA 89-18 vượt láo đè mặt e nhưng e nhất quyết ko cho, đè lại. Các cụ xem hết video sẽ thấy biển số nhé
<iframe width="1280" height="720" src="
" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

autohn

Xe đạp
Website
www.doboi4mua.com
Cụ làm thế là rất đúng, đi đứng bố láo ăn cắp

Chưa Có Dép

Xe điện
Theo em cụ quá ích kỷ, đường 1 làn rộng nếu cụ không muốn đi nhanh thì có thể nhường đường cho người ta đi, cụ cố tình bám vạch để người ta phải đè vạch vượt sang làn ngược chiều hay vượt phải đều đẩy người ta đến chỗ sai;

longvua3

Xe buýt
Theo em cụ quá ích kỷ, đường 1 làn rộng nếu cụ không muốn đi nhanh thì có thể nhường đường cho người ta đi, cụ cố tình bám vạch để người ta phải đè vạch vượt sang làn ngược chiều hay vượt phải đều đẩy người ta đến chỗ sai;
Em thấy hình như đi lên cầu, đường một làn thế thì vượt cái mít gì.Cụ biển đỏ chịu khó chạy cho đúng luật trước đã rồi hãy xem người khác dư lào

HUNGSMUN

Xe container
Cụ đi đoạn này là cầu Sông Thương, nội thị Bắc Giang đúng không ạ?
Xe biển đỏ chỉ riêng việc vượt trên cầu đã vị phạm luật GTĐB rồi chứ đừng nói chuyện cố vượt và tạt đầu xe khác.

hongminhphat

Xe điện
đường 1 làn vượt trên cầu sai hoàn toàn rồi cụ ạ

Chưa Có Dép

Xe điện
Em thấy hình như đi lên cầu, đường một làn thế thì vượt cái mít gì.Cụ biển đỏ chịu khó chạy cho đúng luật trước đã rồi hãy xem người khác dư lào
Cụ đi đoạn này là cầu Sông Thương, nội thị Bắc Giang đúng không ạ?
Xe biển đỏ chỉ riêng việc vượt trên cầu đã vị phạm luật GTĐB rồi chứ đừng nói chuyện cố vượt và tạt đầu xe khác.
đường 1 làn vượt trên cầu sai hoàn toàn rồi cụ ạ
Xe đỏ lúc vượt sai luật hoàn toàn và thái độ cũng không chấp nhận được, em nói trước đó ấy chứ, chắc phải bám mít cụ thớt dài dài rồi nên mới tỏ thái độ như thế;
Ra đường nhiều cụ cũng chạy như kiểu đường của ta tất, các cụ chạy cao tốc thấy rõ, nhiều ông chạy chậm cứ bám làn ngoài cùng như chim lợn, xi nhan nháy pha các kiểu ko cho vượt; Cố vượt lại là sai, chỉ béo cho xxx;

Không biết cụ này học lái xe ở đâu ?

Vote cụ chủ xử lý đúng ! Là em , em cũng đêck cho vượt kiểu ấy , cụ zoom rõ bỉm con đỏ ấy lên nếu XXX mò mẫm vào xem !

hongminhphat

Xe điện
Xe đỏ lúc vượt sai luật hoàn toàn và thái độ cũng không chấp nhận được, em nói trước đó ấy chứ, chắc phải bám mít cụ thớt dài dài rồi nên mới tỏ thái độ như thế;
cụ chủ cũng phải bám sau xe tải mà cụ ,vượt láo lên xxx cho mất vài hộp sữa cho con thì khổ

anh khanh 1960

Xe hơi
Cụ có xem video không mà nói xe biển đỏ bám đít e dài dài. Từ chỗ đèn đỏ đến chỗ vượt e chắc chỉ được 100m. Đường đông như thế thì ai mà đi nhanh được, chả phải tôn trọng luật mà bám đít nhau. Trước xe e còn có cả xe tải mà, e đi nhanh kiểu gì. Đang lên cầu (cầu 1 làn) thì sao được vượt. Cụ chẳng hiểu luật gì. Quan trọng nhất là ý thức thôi, nếu xác định đi láo thì e đã vượt cái xe tải kia rồi. E nghĩ chẳng qua xe kia cậy biển đỏ nên mới đi láo thôi, nếu vẫn người lái xe đấy mà lái biển trắng chắc gì đã dám đi thế

Chưa Có Dép

Xe điện
Cụ có xem video không mà nói xe biển đỏ bám đít e dài dài. Từ chỗ đèn đỏ đến chỗ vượt e chắc chỉ được 100m. Đường đông như thế thì ai mà đi nhanh được, chả phải tôn trọng luật mà bám đít nhau. Trước xe e còn có cả xe tải mà, e đi nhanh kiểu gì. Đang lên cầu (cầu 1 làn) thì sao được vượt. Cụ chẳng hiểu luật gì. Quan trọng nhất là ý thức thôi, nếu xác định đi láo thì e đã vượt cái xe tải kia rồi. E nghĩ chẳng qua xe kia cạy biển đỏ nên mới đi láo thôi, nếu vẫn người lái xe đấy mà lái biển trắng chắc gì đã dám đi thế
Đấy là nhận định của em cụ ạ, em không phải là cụ nên có thể chưa hiểu hết tình huống;
Em ko hiểu luật chỗ nào mong cụ chỉ giáo, mình cùng trao đổi học hỏi mà;

anh khanh 1960

Xe hơi
Đấy là nhận định của em cụ ạ, em không phải là cụ nên có thể chưa hiểu hết tình huống;
Em ko hiểu luật chỗ nào mong cụ chỉ giáo, mình cùng trao đổi học hỏi mà;
Vâng cụ. E là e ghét cái thái độ lái xe thôi. E nghĩ càng là biển xanh, biển đỏ lại càng phải đi đúng luật

hung611

Xe buýt
Ra đường nhiều cụ cũng chạy như kiểu đường của ta tất, các cụ chạy cao tốc thấy rõ, nhiều ông chạy chậm cứ bám làn ngoài cùng như chim lợn, xi nhan nháy pha các kiểu ko cho vượt; Cố vượt lại là sai, chỉ béo cho xxx;
Cụ cứ phán kiểu "chắc là", "nghe nói" thì phán làm đíu gì cho rác tai các cụ. Biển đỏ chạy như thế nào trên đường thì ai cũng biết rồi. Clip vượt bố láo như thế mà còn "chắc là" nữa thì cũng ạ cụ luôn.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ cứng phết.

Chưa Có Dép

Xe điện
Cụ cứ phán kiểu "chắc là", "nghe nói" thì phán làm đíu gì cho rác tai các cụ. Biển đỏ chạy như thế nào trên đường thì ai cũng biết rồi. Clip vượt bố láo như thế mà còn "chắc là" nữa thì cũng ạ cụ luôn.
Xin lỗi cụ, cụ éo cần phải còm nếu ko thích