Vòng 1: FFFC - KFC: Liệu có phải là Gà ???

tungcalo

Xe điện
FFFC là một cái tên không còn xa lạ trong làng bóng đá OF. Vô địch OF Cup lần 1, huy chương đồng OF Cup lần 2. Chừng ấy thôi cũng đã đủ nói lên độ "khủng" của đội rồi. Tuy không còn thời đỉnh cao phong độ, cộng với việc một số cầu thủ đã không còn thi đấu cho đội, nhưng những cái tên như minhquoc, ducxit, kukku, fangfang, ciskob ... có lẽ là quá thừa để vùi dập bất cứ đội nào.

KFC: Đội bóng mới toanh của giải đấu năm nay. Tính tới thời điểm này, thậm chí họ còn chưa có một trận đấu lắp ghép đội hình. Đội trưởng Smalldonkey thậm chí đã bắt tay đội trưởng minhquoc FFFC với câu nói: "Chúng em là gà. Chúc các bác ngon miệng". Thế nhưng gà cũng có nhiều loại gà, những chú ngựa ô lại thường gây bất ngờ như Đan Mạch tại Euro, hay chính như LFC tại OF Cup lần 2. Biết đâu đấy, cứ chờ xem.

Dự đoán: FFFC - KFC: 4 - 1

KUKKU

Xe tăng
đội hình chính bọn e năm nay thấy CAP bảo là ai đóng quỹ nhiều thì đá chính, mà mấy lão đá hay hay thì chả chịu đóng, mà mấy thằng nghèo yêu đá banh như em thì k có cơ hội vì chả bán được trận nào lấy $ đóng đây, ... hây dzà dzà

vậy bên KFC bơm cho e tí chút để e cân đối ợ ............ tỉ số 4-1 sẽ trở thành 1-4 khi TÌNH YÊU LẤP ĐẦY ợ :P (chi tiết PM :D)

ngabee

Xe buýt
Cám ơn cụ Tung lọ đã ủn đi't bọn em, nhưng trong FFFC có 2 nội gián của KFC thì cái tỷ số cụ dự dễ lộn lắm:))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
KFC với thành phần chính là những cầu thủ ... chưa bao giờ đá cùng nhau . Tuy nhiên với trình độ chuyên môn cao của từng cầu thủ , đây hứa hẹn sẽ là ẩn số lớn nhất của giải .
Đội hình chính vẫn được giữ kín , nhưng theo thông tin từ http://viahe.com lực lượng lòng cốt ra sân sẽ là đội gà chọi
Riêng FFFC - Vẫn giữ nguyên được đội hình đã từng giành hạng 3 từ 2011 . Gắn kết - hiểu nhau của từng vị trí là điểm mạnh của FFFC . Có lẽ không cần nói nhiều về ứng viên vô địch này .
dự đoán : KFC - FFFC 0 - 3

huyndaigetz7120

Xe tăng
1 chút về FFFC năm ngoái :P

e like mạnh những fan nữ dư lày ... (b)

mong năm nay những nhiếp ảnh gia chụp những tấm nhạy cảm hơn ợ ..... :P

huyndaigetz7120

Xe tăng
hình của cụ Phương cứu lét lăm ngoái ợ

Ảnh còn kha khá, rưng thấy các cụ cãi nhau, tranh lụn ghê quá nên cháo tụt cả hứng! :))

Treo thêm mấy cái, mong các cụ vui vẻ giở lại nhá!

Nom dư lày!!! :D

Hóa ra... việt vị òi nhá! :))

minhquoc

Xe điện
Năm nay chúng em cố gắng từng trận thôi, thể lực ae giảm sút nghiêm trọng rồi, đá 1 hiệp thì xì hết hơi. KFC là đội bóng mới, tinh thần rất cao, sự cống hiến quyết tâm lớn không thể coi thường. Trận ra quân hòa là đẹp cho cả 2 đội

tungcalo

Xe điện
Năm nay chúng em cố gắng từng trận thôi, thể lực ae giảm sút nghiêm trọng rồi, đá 1 hiệp thì xì hết hơi. KFC là đội bóng mới, tinh thần rất cao, sự cống hiến quyết tâm lớn không thể coi thường. Trận ra quân hòa là đẹp cho cả 2 đội
Cụ đội trưởng lại khiêm tốn rồi. FFFC chấp hoà cho được. Cụ nhận kèo dưới nhá ;))

Tuanphim

Xe điện
Xời ạ, mợ í lấy chồng lâu dồi Ku Ku nhá :(

smalldonkey

Xe tăng
Híc, nhìn lượng còm-men cũng đã thấy áp đảo rồi :( Em vào rồi buồn bã đi ra :D (Mong sao cụ Đức-xịt thả độ ;)))
Anh k muốn các cụ bỏ độ tài cao quá ... Chắc đội em sẽ k ghi bàn nhưng chắc tài khoảng 1 hòa thôi ạ:(.

Duky và ducxit mà chén em nhiều ... Em loại khỏi danh sách nhà gà.

Cuabien

Xe điện
Sao em thấy bẩu đội KFC quy tụ toàn cụ võ nghệ cao cường nhể, trình đá nghe chú Khỉ báo cáo là ngang ngửa với đội bóng Thiếu lâm ! ;)

ngabee

Xe buýt
Sao em thấy bẩu đội KFC quy tụ toàn cụ võ nghệ cao cường nhể, trình đá nghe chú Khỉ báo cáo là ngang ngửa với đội bóng Thiếu lâm ! ;)
Nghe cụ dạy và nhìn avatar của cụ mà đũng quần iem nặng trĩu roài^:)^

minhquoc

Xe điện
KFC hôm nay có trận ra quân đầu tiên. Đội bóng này tinh thần rất cao, mạnh mẽ quyết liệt, một số vị trí đá khá tốt. Các cầu thủ FFFC tuyệt đối không được chủ quan nhé :D

smalldonkey

Xe tăng
KFC hôm nay có trận ra quân đầu tiên. Đội bóng này tinh thần rất cao, mạnh mẽ quyết liệt, một số vị trí đá khá tốt. Các cầu thủ FFFC tuyệt đối không được chủ quan nhé :D
Cụ có ra sân k mà biết vậy ta ?

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Híc, thua bét nhè mà cụ Quốc :D, FFFC quá mạnh so với KFC nên trận tới hem p' ngợi nhiều đâu ợ, em chỉ hi vọng vào 2 nội gián bên em thôi ;))