[Funland] Viettel quảng cáo tin nhắn cho bọn FE khốn nạn.

cmyk77

Xe điện
TSB nhà nó. Bọn Viettel ăn tiền quảng cáo tin nhắn cho bọn FE khốn nạn. Các cụ chắc chẳng lạ gì bọn FE nó tởm đến mức nào. Em chưa vay và chẳng có nhu cầu vay mà nó suốt ngày kết hợp nhà mạng khủng bố tin nhắn: Quý khách đủ điều kiện vay đến 50 triệu. Bọn nó chả sợ cái lệnh cấm qc tin nhắn của nhà nước nên nó ỉa lên lệnh cấm. Bọn này lắm tiền chống lưng nhưng cũng mong CCCM lên tiếng phản đối bọn chó chết này.

langtoilangtoi

Xe điện
Cụ show tin qc xem FE thuê dv của VT hay đối tác VT... VT ko kinh doanh dv qc đâu cụ

langtoilangtoi

Xe điện
Nó nhắn tin trên nền nhà mạng VT, Em dùng mạng VT
Cụ chửi oan VT rồi, giống như bọn cướp nó đi taxi rồi cướp của cụ mà cụ chửi taxi thì oan quá.
FE nó thuê dv nhắn Brandname của VT thôi

cmyk77

Xe điện
Cụ chửi oan VT rồi, giống như bọn cướp nó đi taxi rồi cướp của cụ mà cụ chửi taxi thì oan quá.
FE nó thuê dv nhắn Brandname của VT thôi
Thì nhà nước cấm các nhà mạng cho thuê tin nhắn QC làm phiền KH rồi. Sao nó không từ chối cho thuê mà ngậm miệng ăn tiền

Phỡn

Xe tăng
Thì nhà nước cấm các nhà mạng cho thuê tin nhắn QC làm phiền KH rồi. Sao nó không từ chối cho thuê mà ngậm miệng ăn tiền
Nó có phần từ chối nhận QC trong tn đấy cụ, nhưng phải nhắn lại.
Nhẽ là ông VT phải có cái tb tùy chọn như cuộc gọi rác mới đúng!

langtoilangtoi

Xe điện
NN cấm dùng số thường spam thôi cụ.
Theo e nên bổ sung nên có tin nhắn khách hàng xác nhận đồng ý mới đc gửi qc, nếu ko sẽ làm căn cứ phạt bên qc (Tương tự các nước khác), như vậy mới chấm dứt bức xúc của khách hàng như hiện nay
Ở bển mà có bức xúc như của cụ là kiếm khá lắm đó

cmyk77

Xe điện
Nó có phần từ chối nhận QC trong tn đấy cụ, nhưng phải nhắn lại.
Nhẽ là ông VT phải có cái tb tùy chọn như cuộc gọi rác mới đúng!
Các đây 1 thời gian em có nhắn nhưng dịp này lại có. Mà bị làm phiền rồi lại phải nhắn tin xin tha và gọi tổng đài các kiểu. Em thấy kiểu như bị ném mắm tôm vào nhà rồi qua lạy lục xin nó đừng ném

redcode

Xe điện
Nghĩ đến tụi FE, em vẫn cay tụi này có dạo trước nó nã điện thoại liên tục. Mặc dù mình ko biết cái đứa nào nó lấy số e làm số người thân.

tamdaubac

Xe tải
NN cấm dùng số thường spam thôi cụ.
Theo e nên bổ sung nên có tin nhắn khách hàng xác nhận đồng ý mới đc gửi qc, nếu ko sẽ làm căn cứ phạt bên qc (Tương tự các nước khác), như vậy mới chấm dứt bức xúc của khách hàng như hiện nay
Ở bển mà có bức xúc như của cụ là kiếm khá lắm đó
Muốn văn cmn minh như bọn lông lá em nghĩ cũng phải từ tự cụ ạ.
Đùng 1 cái văn minh ập đến, dân không chịu nổi đâu :)

thientudolong

Xe container
TSB nhà nó. Bọn Viettel ăn tiền quảng cáo tin nhắn cho bọn FE khốn nạn. Các cụ chắc chẳng lạ gì bọn FE nó tởm đến mức nào. Em chưa vay và chẳng có nhu cầu vay mà nó suốt ngày kết hợp nhà mạng khủng bố tin nhắn: Quý khách đủ điều kiện vay đến 50 triệu. Bọn nó chả sợ cái lệnh cấm qc tin nhắn của nhà nước nên nó ỉa lên lệnh cấm. Bọn này lắm tiền chống lưng nhưng cũng mong CCCM lên tiếng phản đối bọn chó chết này.
ko vay thì thôi có gì chửi nó ghê vậy, mà cho vay ko thu đc thì phải đòi, từ bao giờ xã hội lại bênh mấy thằng quịt nợ vậy :) thằng fe nó có kề dao vào cổ bắt vay đâu

hitle888

Xe điện
1. Fe nơ cũng phải trả tiền cho tin nhắn đấy.
2. Em thấy fe cũng bình thường mà, có khốn nạn đâu

cmyk77

Xe điện
ko vay thì thôi có gì chửi nó ghê vậy, mà cho vay ko thu đc thì phải đòi, từ bao giờ xã hội lại bênh mấy thằng quịt nợ vậy :) thằng fe nó có kề dao vào cổ bắt vay đâu
Vấn đề là nó suốt ngày nhắn tin qc làm phiền chứ em có liên quan gì. Cụ đọc lại đi

Phỡn

Xe tăng
Các đây 1 thời gian em có nhắn nhưng dịp này lại có. Mà bị làm phiền rồi lại phải nhắn tin xin tha và gọi tổng đài các kiểu. Em thấy kiểu như bị ném mắm tôm vào nhà rồi qua lạy lục xin nó đừng ném
Nó có thêm một DV nữa đấy cụ ạ, cái liền chữ FECREDIT cái lại cách chữ FE CREDIT

thientudolong

Xe container
Vấn đề là nó suốt ngày nhắn tin qc làm phiền chứ em có liên quan gì. Cụ đọc lại đi
riêng quảng cáo mà từ tn của viettel nó có đoạn từ chối qc soạn .....mà, có gì đến mức phải sung não lập thớt chửi nó vậy

cmyk77

Xe điện
Nó có thêm một DV nữa đấy cụ ạ, cái liền chữ FECREDIT cái lại cách chữ FE CREDIT
Vâng đúng cụ giờ em mới để ý 1 cái viết liền 1 cái cách, Nó spam đến cùng chắc mai kia nó thay tý hoặc dấu cách

ekuoi

Xe buýt
bọn FE thì quá khốn nạn rồi. mà rất kỳ lạ là bọn nó hoạt động như xhđ nhưng ko hề bị làm sao