Vietnam Bus Club Part 48

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedonglanh_6994

Xe điện
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI

Việt Nam Bus Club

V.N.B.C

Việt Nam Bus Club nơi trao đổi, bàn luận, tìm hiểu về các xe khách chất lượng cao ở Việt Nam yêu dấu

NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB
1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: :)) )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình
11. Nghiêm cấm spam tại thớt ảnh đẹp dưới bất kì hình thức nào.

huy_thao

Xe hơi
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (1 lái chính và 2 lái phụ)

ô thế các bác nhà mình hnay đi đâu hết rồi ấy nhỉ :((, các bác ơi

47V4747

Xe điện
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (1 lái chính và 2 lái phụ)

ô thế các bác nhà mình hnay đi đâu hết rồi ấy nhỉ :((, các bác ơi
cụ này đừng có cmt kiểu này nữa nhá, ăn thẻ ráng chịu nha

universe.4banh

Xe buýt
Hoan hô nhà mới ạ.=D>chúc các bác trong VNBC mạnh khỏe,vui vẻ và tràn ngập niềm vui ạ:D

47V4747

Xe điện
anh em VNBC ơi, các cụ ơi.............ko lẽ anh em cùng nhau vun đắp biết bao nhiêu công sức để dựng xây nên VNBC như hôm nay để rồi mọi người bỏ bê nó chỉ vì những chuyện ko đâu vậy? ko lẽ niềm đam mê cũng phải năn nỉ mới có đc hả???

Chỉnh sửa cuối:

Universe luxury

Xe điện
anh em VNBC ơi, các cụ ơi.............ko lẽ anh em cùng nhau vun đắp biết bao nhiêu công sức để dựng xây nên VNBC như hôm nay để rồi mọi người bỏ bê nó chỉ vì những chuyện ko đâu vậy? ko lẽ niềm đam mê cũng phải năn nỉ mới có đc hả???
không pahir đâu chú anh em mỗi người mỗi việc người đi học người đi làm ít có time chém :D khi nào rảnh rỗi lại đông như quân Nguyên ngay ý mà =))

kiet_ac

Xe tăng
Thân gửi đến anh em nhà Việt Nam Bus Club 1 file *.rar các tấm hình mà mình và các anh em khác (từ bắc tới nam) đã chụp được. Có những con mình xếp không đúng lắm. Nhưng ngồi xếp lại hơi đuối nên nếu không đúng thì anh em cũng đừng ném đá gạch nhé.
Thùy link em nó : http://www.mediafire.com/?wsi2vu3svfj783q
pass giải nén : forum_khac_down_ve_la_con_xxx

Mong rằng nhà mới các anh em cũ sẽ quay lại như lúc xưa !!! Chém gió gió lặn, chém bão bão tan !!!

HI_CLASS

Xe điện
Daklak - Quảng Nôm đê

hàng gì đây ;))
Anh em với hàng này. Lát mỗ dự nó là hàng hoán cải từ SPACE giả cầy lên giường nằm. Thân vỏ cũ bỏ hết đi, giữ lại khung gầm và máy móc.

@: Thanks Kiệt ăn chuối nhé, chịu khó tổng hợp hàng quá

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Anh em với hàng này. Lát mỗ dự nó là hàng hoán cải từ SPACE giả cầy lên giường nằm. Thân vỏ cũ bỏ hết đi, giữ lại khung gầm và máy móc.

@: Thanks Kiệt ăn chuối nhé, chịu khó tổng hợp hàng quá
Con này máy tàu,con kia máy hyundai hay sao ấy bác ạ

universe.4banh

Xe buýt
Thân gửi đến anh em nhà Việt Nam Bus Club 1 file *.rar các tấm hình mà mình và các anh em khác (từ bắc tới nam) đã chụp được. Có những con mình xếp không đúng lắm. Nhưng ngồi xếp lại hơi đuối nên nếu không đúng thì anh em cũng đừng ném đá gạch nhé.
Thùy link em nó : http://www.mediafire.com/?wsi2vu3svfj783q
pass giải nén : forum_khac_down_ve_la_con_xxx

Mong rằng nhà mới các anh em cũ sẽ quay lại như lúc xưa !!! Chém gió gió lặn, chém bão bão tan !!!
ủa!sao em tải về mà sao chẳng thấy gì ạ?

NH1G

Xe buýt
Miền tây! Miếng bánh ngọt của Trang với Bưởi.

Trạng thái
Thớt đang đóng