[VHGT] [Video] xxx Hải Dương vợt vớ vẩn, xong lại bảo đi, anh Lương Đình Hợi vào đây mà xem

cam07

Xe buýt
Thưa các cụ, tối hôm qua (tối 15-2, tức mùng 6 tết âm lịch) nhà cháu chạy từ Hải Phòng lên, qua đia phận Hải Dương gần chỗ 559, nhà cháu đi rất chuẩn, thấy xa xa xxx dăng thiên la địa võng 3 lớp vợt nhà cháu, nhà cháu chấp hành dừng xe, nhưng đếch thèm xuống xe, kéo kính xuống hỏi có việc gì xxx bẩu "thôi đi đi", mk, chả nhẽ năm mới nhà cháu lại chưởi cho mấy câu, nếu mà nhầm cũng phải được câu nói đàng hoàng chứ, nhưng nghĩ lại thôi, nhà cháu đi tiếp

Nếu như theo như lời anh Hợi, chắc nhà cháu phải xuống xe, dâng giấy tờ cho các anh thịt chắc??, còn lâu nhé,

các cụ xem video (trong video thỉnh thoảng cháu có dùng từ hơi quá các cụ thông cảm :) )

[video=youtube;wXddhTQ4Anc]http://www.youtube.com/watch?v=wXddhTQ4Anc[/video]

Nhân đây: nhà cháu kính báo lại với các cụ qua đoạn này phải lưu ý chạy đúng tốc độ (50km/h) xxx làm không biết mệt mỏi là gì, cả đêm lẫn ngày ạ

cụ Captiva 30L-2362 chắc mất tí mừng tuổi cho xxx HD rồi

Chỉnh sửa cuối:

vietran

Xe ba gác
Nhẩy ra giữa đường vồ như vồ gà thế này chỉ có ở VN, quá nguy hiểm cho người tham gia giao thông và cả xxxx

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Cái anh lương đình heo là anh lào hả các cụ?

tranxuananh

Xe buýt
Thà bắt nhầm còn hơn bỏ sót cụ ạ.xxx Hải Dương rất mất dạy trước em cũng bị vợt mất mất loét ở chỗ đoạn rẽ vào đi Tứ Kỳ; lỗi lãng xẹt có xi nhan nhưng ko giữ xi nhan vì e trả lái phát là xinhan tắt luôn.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Thà bắt nhầm còn hơn bỏ sót cụ ạ.xxx Hải Dương rất mất dạy trước em cũng bị vợt mất mất loét ở chỗ đoạn rẽ vào đi Tứ Kỳ; lỗi lãng xẹt có xi nhan nhưng ko giữ xi nhan vì e trả lái phát là xinhan tắt luôn.
1. "I" đang bật máy ghi âm- mỗi câu nói là 1 bằng chứng chống lại "you" & "I" ghi âm để bảo vệ quyền lợi cho "I"- không phải bảo vệ quyền lợi cho "you"!
2. "I" khẳng định khi chuyển hướng có bật tín hiệu xin chuyển hướng.
3. Các "you" có biết cơ chế hoạt động của cái bộ phận bật tín hiệu xin chuyển hướng trên ô tô - mà giân dan gọi là xi-nhan không?
4. "I" chỉ có trách nhiệm xi nhan để người tham gia GT biết - chứ không có trách nhiệm để các "you" biết!
5. các "you" đáng nhẽ phải ra đứng ở chỗ giao nhau để điều hành Gt - chứ không phải đứng nấp rình rập cách chỗ giao nhau 30m như thế lày?
6. Nhiệm vụ của các "you" là phải chứng minh "I" vi phạm - "I" không cần chứng minh "I" đúng & Không nói bằng mồm, phải có bằng chứng hình ảnh rõ ràng!

cháu lên 3

Xe container
em cũng bị vài lần rồi, xxx bắt nhầm thôi mà, thấy ko phải lại vẫy đi ngay, coi như mình dừng xe đi *** thôi mà

cam07

Xe buýt
em cũng bị vài lần rồi, xxx bắt nhầm thôi mà, thấy ko phải lại vẫy đi ngay, coi như mình dừng xe đi *** thôi mà
em cũng nghĩ là xxx nhầm, nhưng thái độ vông cùng kém, xong nó bảo "thôi, đi đi", cụ xem đày tớ của dân nó làm ăn thế có được không? trong khi mình còn đóng thuế nuôi chúng nó, nói chung là rất bố láo !

sonle77

Xe buýt
nhầm nhọt tí cụ ạ :D

Duytung

Xe buýt
Hôm 27 Tết, em có đi công tác Vinh, sau đó vào khu Ba Chẽ- Thanh hóa có chút việc. Khi ra thấy XXX giơ cạp nong, lái xe xuống thấy chào hỏi đúng điều lệ và yêu cầu kiểm tra giấy tờ, lái xe mở cửa nói với em họ chỉ kiểm tra hành chính. Em mới ra hỏi có chuyên đề ko? thấy XXX tái mặt, rồi cười tươi, chỉ biển Lào mới bị XXX khác dừng phía sau, nói em chỉ dừng xe anh để bắt biển Lào phía sau thôi, anh đi đi rồi lẩn mất.

luongdung2810

Xe máy
c.a hải dương. hưng yên cũng lên báo nhiều ghê nhỉ :D

coty

Xe tăng
ra tết các xxx ra đường dừng xe mừng tuổi còn được hoan ngênh, đằng này...x-(

Thanhballack

Đi bộ
Các cụ ấy chỉ vẫy vào để xem mặt mũi có dễ bắt nạt ko thôi

cháu lên 3

Xe container
em cũng nghĩ là xxx nhầm, nhưng thái độ vông cùng kém, xong nó bảo "thôi, đi đi", cụ xem đày tớ của dân nó làm ăn thế có được không? trong khi mình còn đóng thuế nuôi chúng nó, nói chung là rất bố láo !
he he, cụ cứ nghĩ nó đơn giản đi cho dễ sống, mình sống ở cái đất nước lộn xộn thế này thì có thế nào dùng như thế, miễn là mình được bình yên và hạnh phúc thôi

cam07

Xe buýt
he he, cụ cứ nghĩ nó đơn giản đi cho dễ sống, mình sống ở cái đất nước lộn xộn thế này thì có thế nào dùng như thế, miễn là mình được bình yên và hạnh phúc thôi
em cũng đơn giản thôi cụ ạ, thậm chí còn ủng hộ xxx làm việc nhiệt tình miễn là đúng thì thôi, cơ mà e gặp nhiều ông xxx bố đời lắm rồi, coi dân đen mình như cỏ rác, cú lắm. Riêng ở HD e bị dừng lần này là lần thứ 2 trong vòng 3 tháng rồi ( lần trước là đoạn giáp ranh Quảng Ninh - Hải Dương) xong nó cũng "thôi, đi đi", em là em cú lắm

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xe ba gác
xxx chắc bắt nhầm, nhưng thái độ xếp vào loại "vô học". Thực ra là được đào tạo bài bản bằng tiền thuế của nhân dân, nhưng vì cái hệ thống, quen thói cửa quyền nên sinh là "vô học".

AcidS

Xe điện
Nó nhìn thấy các camera của cụ chủ thớt nó chán hẳn, lần nào cũng : "thôi, đi đi" Phải em em hỏi tui xuống *** bãi có được không?

huyviethp

Xe tải
1. "I" đang bật máy ghi âm- mỗi câu nói là 1 bằng chứng chống lại "you" & "I" ghi âm để bảo vệ quyền lợi cho "I"- không phải bảo vệ quyền lợi cho "you"!
2. "I" khẳng định khi chuyển hướng có bật tín hiệu xin chuyển hướng.
3. Các "you" có biết cơ chế hoạt động của cái bộ phận bật tín hiệu xin chuyển hướng trên ô tô - mà giân dan gọi là xi-nhan không?
4. "I" chỉ có trách nhiệm xi nhan để người tham gia GT biết - chứ không có trách nhiệm để các "you" biết!
5. các "you" đáng nhẽ phải ra đứng ở chỗ giao nhau để điều hành Gt - chứ không phải đứng nấp rình rập cách chỗ giao nhau 30m như thế lày?
6. Nhiệm vụ của các "you" là phải chứng minh "I" vi phạm - "I" không cần chứng minh "I" đúng & Không nói bằng mồm, phải có bằng chứng hình ảnh rõ ràng!
vodka cụ, chuẩn ko cần chỉnh,mà chỉnh là ko còn chuẩn!