Video Mercedes GLC 2016 lộ diện khá rõ RÀNG

Mrbang

Xe hơi
Mercedes-Benz Số 2 Ngô Quyền, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Website
mercedesvietnam.net
Mercedes GLC 2016 sẽ ra mắt vào ngày 17/6/2015
Những cuộc thử nghiệm cuối cùng cũng gần như đã hoàn tất Mercedes GLC 2016 sẽ được chính thức ra mắt vào ngày 17 tới đây.
Qua video và thông tin trên mạng thì cũng phần nào đó giúp bạn hiểu Mercedes GLC có kích thước hình dáng và không gian nội thất như nào ?
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=LWcJd7vQRUs[/YOUTUBE]

the sun

Xe buýt
Mercedes GLC 2016 sẽ ra mắt vào ngày 17/6/2015
Những cuộc thử nghiệm cuối cùng cũng gần như đã hoàn tất Mercedes GLC 2016 sẽ được chính thức ra mắt vào ngày 17 tới đây.
Qua video và thông tin trên mạng thì cũng phần nào đó giúp bạn hiểu Mercedes GLC có kích thước hình dáng và không gian nội thất như nào ?
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=LWcJd7vQRUs[/YOUTUBE]
Khoảng bao giờ về đến Việt Nam nhỉ? Cụ cho xếp gạch trước cái, muốn là 1 trong những người đầu tiên sử dụng em nó, nghiêm túc nhé cụ sale

usernames78

Xe buýt
Khoảng bao giờ về đến Việt Nam nhỉ? Cụ cho xếp gạch trước cái, muốn là 1 trong những người đầu tiên sử dụng em nó, nghiêm túc nhé cụ sale
Cụ hỏi có vẻ hơi thừa, nhanh thì cũng cuối 2016, cụ suy đoán mà xem, ở Việt Nam! sẽ là lắp giáp ckd, vậy phải tổ chức lắp giáp, đào tạo dây truyền lắp giáp, nào là ngâm cứu lựa chọn option giá bán, canh tranh, nào là xyz, nói chung hàng tỉ thứ, thì 1 năm liệu làm kịp ko? Bây giờ ở bển nó mới công bố, rồi cũng fai ngồi hóng xem mức tiêu thụ trên tg nó ra sao, nghĩ chán mới tình lôi ló về , đợi à, có mà mút chỉ

Em này giống c mới, nội thất đẹp , có điều ngoại thất giống con xe hàn quá

kompessor

Xe tải
Cụ hỏi có vẻ hơi thừa, nhanh thì cũng cuối 2016, cụ suy đoán mà xem, ở Việt Nam! sẽ là lắp giáp ckd, vậy phải tổ chức lắp giáp, đào tạo dây truyền lắp giáp, nào là ngâm cứu lựa chọn option giá bán, canh tranh, nào là xyz, nói chung hàng tỉ thứ, thì 1 năm liệu làm kịp ko? Bây giờ ở bển nó mới công bố, rồi cũng fai ngồi hóng xem mức tiêu thụ trên tg nó ra sao, nghĩ chán mới tình lôi ló về , đợi à, có mà mút chỉ

ban đầu cứ nhập nguyên con về đã, còn ngoại thất thì giống xe nào của hàn hả cụ =))

tiencm

Xe tải

Nó cũng giống C 2015, C nó mới công bố mà cuối năm các cụ lượn phè phè đấy thôi cụ ạ, chắc tầm cuối năm, cụ nào nhanh thì sẽ có xe đi trước tết. Cụ cứ làm như VN mình là hoang đảo ý mà đến tận cuối 2016. Thời đại tên lửa mà cụ cứ đi xe công nông.:)) Em biết cụ ghét háng mec nhưng đừng nhỏ mọn quá, nghe hơi buồn cười.:)) hehee, fun tí

than_tai1080

Xe máy
Nội thất thì đẹp quá, Ngoại thất thì chắc phải ngắm lâu lâu mới thấy đẹp !

LukasMer

Xe hơi

Khoảng tầm Q3 - Q4 năm sau bác nhé, đặt gạch từ bây giờ thì chắc chắn bác sẽ là 1 trong những ng đầu tiên sở hữu em nó rồi ah.

cloudcuckoo

Xe đạp
Tình hình là em mới bán GLK để mà tậu C mới. Mà tận tháng 10 mới được giao xe. Chắc đi 1 năm đổi sang GLC quá :)) vì dù sao vẫn thích gầm cao hơn