vì cái đẹp tê tái

lacvp

Xe đạp
Em thích Liberty từ thời còn là sv , hồi đấy cũng yêu 1 anh sở hữu Li , chắc vì yêu hắn nên thích dòng li luôn chăng . Nên ước mơ sau này là sở hữu 1 em Li :D :D
Năm cuối đại học chuẩn bị ra trường thì được bố mẹ tặng 1 em xe piaggio chính xác hơn là 1 em liberty . Niềm vui dạt dào từ đây , và cũng mở ra 1 trang xót xa từ đây

Đó là 1 e xe màu xanh nhưng đời không như là mơ ngõ hẹp lại đông xe sáng nào đi xe ra ngoài cũng tránh né nhau nên 2 bên thùng cốp xướt xác cộng với đi làm để xe trời mưa nữa. Ngày xưa trông ẻm đẹp bao nhiêu thì giờ bạc màu hoen gỉ bấy nhiêu , xót xa . Nghĩ đến việc sơn xe để tút tát lại dáng vẻ lại cho chiếc xe mà cũng xót của lắm lắmmm , bậm bụng sơn đi rồi dán chống xước nữa =))))

Được thời gian đầu , đii thích lắm , sau này mới biết trong chán ngoài thèm xe đi lại còn giật giật như đang ngồi trên yên ngựa =))) . Trên đường phố tấp nập mà tiếng nổ và tiếng réo của động cơ xe ,sửa xe thì đắt
Chung quy là yêu nên đâm ra sợ ,Sợ nhất là việc đang đi trên đường mà bỗng dưng xe lim đi rồi tắt máy mà dắt bộ xe này thì rất vất vả với 1 cô gái mặc váy và đi giày cao gót vì xe khá là nặng chưa tính khoản cũng ăn xăng ác nữa :D :D
Nói chung là từ ngày sở hữu em này cũng tốn kha khá tiền lương rồi , quần áo đẹp chưa dám mua mà mua đồ cho xe thì cũng nhiều :bz:bz rồi các cụ ạ , em có nên bán con này để sắm con khác không . Mua lead mông to chả hạn

cutitbaby11

Xe hơi
Trước giống mợ,thích lbt rst lắm,đến lúc sang lbt ie Vn ver đầu tiên là e thấy mất cảm tỉnh r,học gần xog đh,các cụ cho mua xe ,xe gì cũng đc nhưng cấm mua lbt vì máy móc và chê xe xấu:)),may mà hồi đấy nghe lời các cụ k thì h nuôi cục sắt di động rồi :))

vdphuc190

Xe đạp
mợ nói thế em lại không dám bảo bà chị mua con Li này quá

Fang

Xe hơi
Cụ này seeder cho cửa hàng sửa chữa Pig của cụ ấy kinh quá ^:)^

Hanamishi

[Tịch thu bằng lái]
Piagio h máy móc con nảo chẳg như nhau hả cụ mợ. Quan trọg người đi thế nào nữa. Yêu xe thì nó chiều mình chứ cụ mợ đi k giữ thì gặp piagio chả mấy mà chia tay