Về các cây xăng tốt ở Hà Nội

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Em mạn phép đề nghị Min hay Mod có thể nhắn tin bảo cụ chủ cái thớt xăng cho cái map lên đầu được không ạ? Em đi tìm mỏi hết cả mắt mới thấy cái map.

@Ofers: Em đã cập nhật một số cây xăng tốt vào gmap của địa chỉ thamlo.vn nhưng không đủ sức cập nhật hết. Cụ nào có cái cây xăng nào tốt thì cập nhật thêm vào cho bà con dùng với (cứ kích chuột phải vào map rồi thêm luôn địa chỉ cây xăng tại điểm đó là xong). Các cụ đừng up cây xăng lởm lên rồi khổ anh em ợ!

matiz08

Xe điện
Vụ này rất hay đấy ạ, để cuối tuần có tgian em ngồi up, mỗi kụ một cây, thế là đi đâu cũng có chỗ yên tâm để đổ xăng, tránh bị đổ điêu, đổ đểu, cháy xe như chơi,hehe

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Vụ này rất hay đấy ạ, để cuối tuần có tgian em ngồi up, mỗi kụ một cây, thế là đi đâu cũng có chỗ yên tâm để đổ xăng, tránh bị đổ điêu, đổ đểu, cháy xe như chơi,hehe
Tốt quá, em ở Ngã Tư Sở, gần đấy có một cây xăng chỗ đường Láng mà không biết chất lượng thế nào. Cơ mà quanh đấy chẳng có cây nào có A95 nên toàn phải nhắm mắt đổ. Cụ nào biết chất lượng của nó ra sao không ạ?

httgara

Xe hơi
không biết các bác thế nào, chứ em thì em sợ nhất cây xăng Đại An - Hà Đông....

TVPL

Xe container
không biết các bác thế nào, chứ em thì em sợ nhất cây xăng Đại An - Hà Đông....
Ủa sao cụ ? Cho em xin thêm ít thông tin đi.
Em toàn đổ A92 ở đó. Em có nghe phản ánh của 2b về cây xăng này, nhưng em để ý "soi" mỗi lần đổ thì thấy bình thường. Chất lượng xăng thì em không biết nhưng xe em đi chưa thấy vấn đề gì :-s

customer

Xe tải
Em nghĩ cái thớt này rất ý nghĩa. Mong các cụ vào chia sẻ thông tin ạ

httgara

Xe hơi
re:

Ủa sao cụ ? Cho em xin thêm ít thông tin đi.
Em toàn đổ A92 ở đó. Em có nghe phản ánh của 2b về cây xăng này, nhưng em để ý "soi" mỗi lần đổ thì thấy bình thường. Chất lượng xăng thì em không biết nhưng xe em đi chưa thấy vấn đề gì :-s
Cái số em nó đen đủi là toàn gần hết xăng ở gần cây đó, và để an toàn khi chạy, buộc phải chui vào đó đổ, chất lượng em không dám bàn, nhưng cái việc bơm lởm khởm, bơm thiếu thì cần phải bàn, vì với số tiền đó, cùng một xe, em đổ nơi khác em thấy rõ sự khác biệt khi đổ ở đây.

TVPL

Xe container
Thế ạ. Mọi lần em hay đổ 800k thì đều đi được ~450km nên không care. Để chiều nay em về đổ ở cây khác xem sao. Thank cụ !
Cái số em nó đen đủi là toàn gần hết xăng ở gần cây đó, và để an toàn khi chạy, buộc phải chui vào đó đổ, chất lượng em không dám bàn, nhưng cái việc bơm lởm khởm, bơm thiếu thì cần phải bàn, vì với số tiền đó, cùng một xe, em đổ nơi khác em thấy rõ sự khác biệt khi đổ ở đây.

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Cụ thử đổ một trong các cây ở cái bản đồ em cung cấp xem có chuẩn không? Em thấy nhiều cụ đánh giá đó là các cây xăng tốt nhất HN bây giờ đấy

TVPL

Xe container
Vâng, em đang "soi" xem cây nào tiện đường về. Thank cụ về thớt hữu ích ! (b)
Cụ thử đổ một trong các cây ở cái bản đồ em cung cấp xem có chuẩn không? Em thấy nhiều cụ đánh giá đó là các cây xăng tốt nhất HN bây giờ đấy

luklak

Xe điện
E thấy các cây xăng trong hệ thống petrolimex HN chất lượng và số lượng cũng khác nhau, có cây bơm nhiều hơn nhưng đi lại hao xăng hơn và có cây ngược lại.
Theo e đánh giá (a95 thôi nhé):
Cây ngã 5 trần hưng đạo và cây cạnh nhà thi đấu gia lâm đánh giá AAA
Thành công cũng tạm ổn đánh giá : AA
Ngã tư sở, đường Láng cầu 361, xuân thủy gần tòa nhà HITC, Nam đồng, Lương yên đánh giá : A
Sắp tới sẽ thử các cây: Nguyễn tuân, cuối thụy khuê, sau nhà hát lớn, giải phóng ....
Cảnh báo đỏ: Cây xăng sông hồng (LVL) , các cây kg có đồng phục và bảng hiệu Petrolimex
Một số cây xăng a95 ở các tỉnh cũng rất tốt, thậm chí hơn ở hn (Có lần phải đổ tạm a92 ở Ninh bình chạy khá êm ngọt và dôi) thế mới biết xăng dầu mình loạn ntn :(

kienvinh

Xe lăn
Có nhiều cụ khen cây xăng 3-2 đường Giải Phóng, chứ em từ khi đổ xăng ở cây xăng Hoàng Quốc Việt gần trường SP Nhà trẻ mẫu giáo TW thấy đi được nhiều hơn (chia số KM ra trên lít xăng nhiều hơn), chả biết thế nào nhỉ.

Cứ Petrolimex - Công ty xăng dầu khu vực 1 mà đổ. Đổ lung tung dính xăng Dung Quất có ngày cháy xe.

HuyArt

Xe lăn
Các cụ đi qua địa phận Hà Nam, qua TT Đồng Văn cảnh giác với cây xăng Công&Đoàn. Lừa đảo chuyên nghiệp đấy, các cụ cũng cập nhật những cây xăng ăn bẩn ở HN để anh em tẩy chay nhé. Nhà em ngay gần tổng kho xăng Đức Giang nhưng toàn đổ ở cây xăng ngã 3 Nguyễn Văn Cừ và Ngọc Lâm

luklak

Xe điện
Có nhiều cụ khen cây xăng 3-2 đường Giải Phóng, chứ em từ khi đổ xăng ở cây xăng Hoàng Quốc Việt gần trường SP Nhà trẻ mẫu giáo TW thấy đi được nhiều hơn (chia số KM ra trên lít xăng nhiều hơn), chả biết thế nào nhỉ.

Cứ Petrolimex - Công ty xăng dầu khu vực 1 mà đổ. Đổ lung tung dính xăng Dung Quất có ngày cháy xe.
Đúng, cây này cũng dạng được, e đánh giá AA

gameover1107

Xe tăng
Cây xăng Đại An cạnh trường Kiến Trúc và An Ninh có đồng phục petro hẳn hoi nhưng thực sự thì Đại Gian :D
đèn đỏ luôn. Sv 2 trường này và ng dân có ai dám đổ ở đây đâu. nhug riêng xe tải cug hay đổ ở đây và các xe tập lái của C500 ( chắc xe trog trường nên ko dám ăn điêu )

binhnv

Xe hơi
Mình thường xuyên đổ ở cây xăng của xăng dầu quân đội ở bên dưới cầu vượt ngã tư vọng thấy rất OK.

nighmate

Xe máy
Khu Hoàng Quốc Việt mà muốn đổ xăng 95 thì ở đâu dc ợ

BBT 2 xich tai

Xe đạp
Em hay đổ xăng ở cây PvOil trên đường Thái Thịnh. Thấy ổn và cảm giác là cũng 500k thì đi đc nhiều hơn cây Ngã tư sở. Nên mỗi khi đi đâu xa là lại qua đấy đổ trước cho yên tâm.

Truong Nam

Xe hơi
Các cụ cho hỏi: Cây xăng đường Phạm Văn Đồng hướng lên cầu Thăng Long thì sao ah? Em đi đường đó nên hay phải đổ ở đó?