[Funland] Vành đai 2.5 sắp ngon rồi nè các cụ

Kendy_06

Xe máy
Đường 2.5 có gì hấp dẫn mà có tới mấy topics ở đây các cụ nhỉ?

DCCHA

Xì hơi lốp
Em cũng nghe thông tin chị Chủ tịch phường Định công đang bị kỷ luật vì để cho xây nhiều nhà trên đất Nông nghiệp
Được thế này thì hồng phúc cho dân tộc. Em chưa thấy cái phươngg nào mà lại bât nháo như phường ĐC này. Nhà xây trên đất nông nghiệp, đất kấn chiếm khắp nơi, xe ô tô đỗ hẳn ra giữa đg, có hẳn người ra trông xe, thu tiền, điển hình là vụ hôm nọ tạt sơn vào xe để trong khu cư dân. Nói tóm lại có người khác thay thế thì mới ổn đc, giờ bát nháo lắm.

DCCHA

Xì hơi lốp
Topic kia cụ có muốn đầu tư đất lô đường 2.5 thì vào mua. Em vào thì chỉ có 1 cụ Gừng là dân ở đó, còn lại tất cả là sale của Hoàng Hà đang tranh thủ lùa gà bán đất.

Bossman

Xe hơi
Được thế này thì hồng phúc cho dân tộc. Em chưa thấy cái phươngg nào mà lại bât nháo như phường ĐC này. Nhà xây trên đất nông nghiệp, đất kấn chiếm khắp nơi, xe ô tô đỗ hẳn ra giữa đg, có hẳn người ra trông xe, thu tiền, điển hình là vụ hôm nọ tạt sơn vào xe để trong khu cư dân. Nói tóm lại có người khác thay thế thì mới ổn đc, giờ bát nháo lắm.
Nhà bí thư thành ủy nằm đây mà còn vậy nữa cơ ah ?

DCCHA

Xì hơi lốp
Nhà bí thư thành ủy nằm đây mà còn vậy nữa cơ ah ?
Lần trước cụ bí còn bảo tôi đi làm về ko có đg mà về ĐC. Nhưng em thấy mọi việc vẫn vậy mà, xe pháo đỗ chềnh ềnh khắp nơi, chả ăn thua.

Siêu Rùa

Xe tăng
Topic kia cụ có muốn đầu tư đất lô đường 2.5 thì vào mua. Em vào thì chỉ có 1 cụ Gừng là dân ở đó, còn lại tất cả là sale của Hoàng Hà đang tranh thủ lùa gà bán đất.
Cụ lại đùa , e với nhiều cụ cũng bên topic đó mà mạn khương trung nên chỉ hóng 2.5 đầm hồng - nguyễn trãi.

DTV

Xe tăng
Nó là nỗi khổ của bao nhiêu dân đang chờ đường mới. Đường Định Công - Khương Trung - Vũ Tông Phan quá chật và tắc.

DCCHA

Xì hơi lốp
Cụ lại đùa , e với nhiều cụ cũng bên topic đó mà mạn khương trung nên chỉ hóng 2.5 đầm hồng - nguyễn trãi.
Em vào thấy đọc 10 còm thứ 8,9 còm chửi chánh quyền, ca ngợi Hoàng Hà đã bỏ ra cả nghìn tỏi để làm đg. Nhà đầu tư ai rót tiền cho HH thì đc ca ngợi là thông minh vì giá đất sắp X5 rồi, còn ai ko đầu tư thì thật là ngu đần. Nhưng tuyệt đối ko thấy nói Hoàng Hà tại sao lại bán đất khi chưa được phân đối ứng, ko được làm BT 2.5 nhưng vẫn cứ bán đất phân lô trên giấy và nhận tiền thật đều.

couto_hung

Xe tăng
họ trơ tráo ko tưởng tượng dc

cais cty nợ ngập đầu ngập cồ
bans vit zời

vaayj mà luc naof cũng nâng bi để lùa gà