Vấn đề chặn nick facebook

Ngyễn Thắng

Xe đạp
E ko biết add face là ai. Nhưng trên này cho e hỏi lí do tại sao chặn face book thangnv1985@gmail.com (thắng nguyễn) của e. Mục đích nhập hội của e cũng chỉ là giao lưu học hỏi làm sao lái xe đúng luật và an toàn. Ko buôn bán, ko quảng cáo, ko spam. Add làm như có nhầm lẫn sai sót gì ko?

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Cụ chơi ở đâu thì đầu tiên ít nhất cũng phải tìm xem admin ở đó là ai chứ ! vào nhà cũng phải nhìn chủ nhà 1 phát chứ ! cứ băm bổ vào xong lúc có chuyện lại đi kêu khắp nơi

Ngyễn Thắng

Xe đạp
À em thì biết mỗi bác Mạnh Thắng thôi. Nhưng trên Face e không nhớ vì bị chặn rồi. Bị từ khá lâu rồi e không biết hỏi lí do tại sao, ở đâu. E vào web thì cũng chỉ xem xe và kinh nghiệm của cc chia sẻ chứ ít khi viết bài. Hôm nay thử dò web xem thấy có mục này thì em hỏi. Chứ nếu thực sự e vớ vẩn thì chặn e chả ý kiến gì luôn. Chứ cảm giác mình bị quy tội mà không biết lí do ấm ức lắm cụ à

Ngyễn Thắng

Xe đạp
Cụ chơi ở đâu thì đầu tiên ít nhất cũng phải tìm xem admin ở đó là ai chứ ! vào nhà cũng phải nhìn chủ nhà 1 phát chứ ! cứ băm bổ vào xong lúc có chuyện lại đi kêu khắp nơi
À em thì biết mỗi bác Mạnh Thắng thôi. Nhưng trên Face e không nhớ vì bị chặn rồi. Bị từ khá lâu rồi e không biết hỏi lí do tại sao, ở đâu. E vào web thì cũng chỉ xem xe và kinh nghiệm của cc chia sẻ chứ ít khi viết bài. Hôm nay thử dò web xem thấy có mục này thì em hỏi. Chứ nếu thực sự e vớ vẩn thì chặn e chả ý kiến gì luôn. Chứ cảm giác mình bị quy tội mà không biết lí do ấm ức lắm cụ à

Ngyễn Thắng

Xe đạp
Ngta gọi đây là Cho ra đảo đấy cụ :))
Thuật ngữ này thì e biết khá lâu rồi. E nghĩ chả bao giờ mình bị thế mà bị một cách không biết tại sao. Nên em hỏi. Kể mà biết lí do thì e đã chẳng ấm ức. Chứ e đi đường thì cũng cứ đúng luật mà đi có vấn đề gì đâu. Mình sai thì mình chịu phạt nhưng phải biết mình sai ở đâu cụ ạ

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Thì cụ tìm fb của các bác ý rồi nhờ add lại là ok thôi