Chi hội V/v Thành lập CLB Off-road

hienty

Xe tăng
Hội nghị thành lập CLB OFFROAD HÀ NỘI

Kính báo các bác giờ G gần kề, để các thành viên offroad chúng ra được đi chung trong 1 CLB, hưởng ứng cuộc bầu cử hội đồng nhân dân các cấp, cuộc bầu cử và thảo luận hướng đi của CLB offroad được tổ chức tại phòng họp báo tòa nhà Ocean Park số 1 Đào Duy Anh -Hà nội vào [B]hồi 17h ngày thứ 6 mồng 6 tháng 5 năm 2011.
Tất cả các hội viên tương lai cần có đầy đủ các yếu tố sau:
-Lòng ham mê đối với thú chơi tao nhã offroad.( IC có vấn đề)
-Có trong túi 500 ngàn ( nộp quĩ)
-Sở hữu xe 4x4 ( có thể đi mượn)
Sự có mặt của các bạn là niềm vinh dự đối với chính các bạn.>:)[/B]​

Raptor90SE

Xe tải
Em có đủ các yếu tố trên, còn năm chăm ngàn thì còn phải để em đếm lại đã. >:) Bác Ty đóng giúp em được hông? bán được con vàng em gửi xiền trả anh qua tài khoản của vợ anh ạ b-)

cudem

Xe buýt
Tiền bán con vàng lão mua hạt dưa đê cắn đấy! Ha ha...

Chỉnh sửa cuối:

amazoncafe

Xe tăng
Nghĩ đi nghĩ lại thì tốt nhất mình chơi một CLB thôi bao giờ có xe rành giêng để phá thì mới gia nhập CLB kia chứ tham gia vào mình phận cầu mềm, xe dài vào đấy chỉ tổ xách dép cho mấy ông bên đấy chả sướng gì
Mà CLB nhà mình oách bằng mấy CLB kia ý chứ lại các bác nhà mình nhể hehehehehe

anhvan2390

Xe tăng
Em cũng nghĩ vậy, sân nào của mình thì mình chơi thôi. Triton nhà mình đi đâu cũng quy củ, hoành tráng và đoàn kết thế là vui rồi.

cudem

Xe buýt
@ amakoong, anhvan: những gì miềng đang có là rất tốt rồi. phấn đấu mãi mới được thỏa lòng...
còn với CLB OFF-ROAD:
-hội viên có thể được phép độ xe (phù hợp với bộ môn trong giới hạn) theo tiêu chuẩn riêng. hay là ta xuống cấp xe? (2-3 chỗ, chọn xe khác grand-father...v.v...)
-member sẽ là những người đầu tiên ở VIE của loại hình thể thao mới mẻ này. Sân khấu của off-roader sẽ mang tầm quốc gia va khu vực, cơ hội giao lưu quốc tế rộng mở hơn.
- off road sẽ là tương lai khi phong cách adventure bão hòa (một ngày kia không xa) Nghiện nặng đấy không chữa được.

Chỉnh sửa cuối:

amazoncafe

Xe tăng
@ amakoong, anhvan: những gì miềng đang có là rất tốt rồi. phấn đấu mãi mới được thỏa lòng...
còn với CLB OFF-ROAD:
-hội viên có thể được phép độ xe (phù hợp với bộ môn trong giới hạn) theo tiêu chuẩn riêng. hay là ta xuống cấp xe? (2-3 chỗ, chọn xe khác grand-father...v.v...)
-member sẽ là những người đầu tiên ở VIE của loại hình thể thao mới mẻ này. Sân khấu của off-roader sẽ mang tầm quốc gia va khu vực, cơ hội giao lưu quốc tế rộng mở hơn.
- off road sẽ là tương lai khi phong cách adventure bão hòa (một ngày kia không xa) Nghiện nặng đấy không chữa được.
Vấn đề là em chưa có xe để phá, thứ nữa chơi nhiều hội đa mang tốn kém lắm mà bác biết tính em rồi đấy thích là bỏ làm bỏ ăn đi chơi luôn. mà mấy ông offroad kia có ông nào nhiều thời gian như em đâu, có ông nào giám đi cả năm như em đâu hehe

Thế nên mặc dù rất thích nhưng cũng phải rằn lòng thôi bác ah, luôn tự nhủ mình là cứ từ từ đã (muốn nhanh thì phải từ từ)

hienty

Xe tăng
Hôm Qua đại hội CLB Offroad đã diễn ra rất quy củ. lần đầu tiên gần 40 thành viên bình bầu và đã cắt đc ra ban điều hành CLB. hy vọng a e TVC sớm đứng chung trong hàng ngũ.

cudem

Xe buýt
Sao lai ae tvc se som... The vu viet don gia nhap clb or coi nhu bo a ct, hwa chi co ai ban moi ko di du dc thoi chu... Chau co don roi ma...

Thích Triton

Xe điện
Cũng còn phải xem clb có tiếp nhận mình không đã. Xe mình onroad mà.

hienty

Xe tăng
Sao lai ae tvc se som... The vu viet don gia nhap clb or coi nhu bo a ct, hwa chi co ai ban moi ko di du dc thoi chu... Chau co don roi ma...
Những thành viên TVC đã nộp đơn, nộp thêm 02 ảnh 3x4 (ghi thông tin cá nhân số CMT, ngày sinh....số đt) cho iem để bổ xung hồ sơ

giangmai

Xe tải
Nghĩ đi nghĩ lại thì tốt nhất mình chơi một CLB thôi bao giờ có xe rành giêng để phá thì mới gia nhập CLB kia chứ tham gia vào mình phận cầu mềm, xe dài vào đấy chỉ tổ xách dép cho mấy ông bên đấy chả sướng gì
Mà CLB nhà mình oách bằng mấy CLB kia ý chứ lại các bác nhà mình nhể hehehehehe
anh ko nên có tư tưởng tự ti như vậy, trừ mấy ông nhũn não(quá ít/ số người ham mê), chứ Triton đi offroad quá được. offroad của mấy ông nhũn nào mới trèo dốc 90 độ, vượt hố nghiêng cả mét, còn bình thường thì các xe khác hơn gì Triton nếu ko muốn nói thua xa.
Theo em , ai có ham mê, có sở thích thì cứ đăng ký, sao phải lăn tăn nhỉ?

amazoncafe

Xe tăng
anh ko nên có tư tưởng tự ti như vậy, trừ mấy ông nhũn não(quá ít/ số người ham mê), chứ Triton đi offroad quá được. offroad của mấy ông nhũn nào mới trèo dốc 90 độ, vượt hố nghiêng cả mét, còn bình thường thì các xe khác hơn gì Triton nếu ko muốn nói thua xa.
Theo em , ai có ham mê, có sở thích thì cứ đăng ký, sao phải lăn tăn nhỉ?
Hehe chú này vẫn không hiểu hết ý gì cả : lái xe là phải lái bằng đầu cơ mà
Còn anh hiện tại chơi một chỗ cho lành thôi mà, đang muốn bán mảnh đất nhưng mãi chưa bán được thé mới đau chứ lại
Chơi trong CLB mình đã mệt bỏ mia rồi thêm bên kia nữa lấy đâu ra xiền mà đi thì chả sách dép cho anh em bên đấy ah, đi đâu mà vội : muốn nhanh thì phải từ từ mà nói mãi chả hiểu à.
đùng một hôm nào đó anh vớ được mớ to to thì thôi kẹo rồi ơi mấy cái xe kia có là gì đâu hehe thỏa luôn niềm đam mê lúc đấy sợ SH chạy theo anh không kịp ý chứ lại
Triton anh để đi dạo phố thôi, mà cũng đang định bán để mua matiz cho vợ cùng đi được mà, có cái nào thấy được được giới thiệu anh nhé

giangmai

Xe tải
Hehe chú này vẫn không hiểu hết ý gì cả : lái xe là phải lái bằng đầu cơ mà
Còn anh hiện tại chơi một chỗ cho lành thôi mà, đang muốn bán mảnh đất nhưng mãi chưa bán được thé mới đau chứ lại
Chơi trong CLB mình đã mệt bỏ mia rồi thêm bên kia nữa lấy đâu ra xiền mà đi thì chả sách dép cho anh em bên đấy ah, đi đâu mà vội : muốn nhanh thì phải từ từ mà nói mãi chả hiểu à.
đùng một hôm nào đó anh vớ được mớ to to thì thôi kẹo rồi ơi mấy cái xe kia có là gì đâu hehe thỏa luôn niềm đam mê lúc đấy sợ SH chạy theo anh không kịp ý chứ lại
Triton anh để đi dạo phố thôi, mà cũng đang định bán để mua matiz cho vợ cùng đi được mà, có cái nào thấy được được giới thiệu anh nhé
ý e là a nói vậy, anh em mới cũng ko đủ tự tin vì chưa tham dự nhiều. theo e a ko chơi a ko nên nói giọng kiểu mỉa mai thế!

amazoncafe

Xe tăng
ý e là a nói vậy, anh em mới cũng ko đủ tự tin vì chưa tham dự nhiều. theo e a ko chơi a ko nên nói giọng kiểu mỉa mai thế!
]

Nói thế mà đã bầy tỏ quan điểm
anh nói thật chú lại bảo mỉa mai, mỗi nhà mỗi cảnh mỗi người mỗi tính mình tính hộ làm gì mất thời gian
Còn quan điểm của anh anh em chơi là phải hỗ trợ, bảo ban nhau, giúp đỡ nhau những lúc có thể ... có thế mới thành một tập thể, có thế mới gọi là anh em ... chứ chơi bời theo đàn,vui đâu chầu đấy, chém gió tơi bời dồi chả để làm gì anh chả thèm

V.T.A

Xe điện
]

Nói thế mà đã bầy tỏ quan điểm
anh nói thật chú lại bảo mỉa mai, mỗi nhà mỗi cảnh mỗi người mỗi tính mình tính hộ làm gì mất thời gian
Còn quan điểm của anh anh em chơi là phải hỗ trợ, bảo ban nhau, giúp đỡ nhau những lúc có thể ... có thế mới thành một tập thể, có thế mới gọi là anh em ... chứ chơi bời theo đàn,vui đâu chầu đấy, chém gió tơi bời dồi chả để làm gì anh chả thèm
Đấy là chuyện trước ngày 6\5 .Tổ chức tự phát không có nhóm chim đầu đàn lãnh đạo định hướng nên nó mới bay lung tung mỗi con một kiểu như thế .Giờ đang định hình ,gò vào khuôn nó phải khác chứ.

hienty

Xe tăng
@ Amazone, Giang Mai: các bác ko nên tranh luận như vậy vì vấn đề CLB offroad. Đó cũng là 1 nơi tụ tập nhiều anh e cùng 1 sở thích và đam mê. Ai thích thì chơi, ai ko thích thi ko tham gia NHƯNG ko nên đả kích quan điểm của nhau tại đây.

amazoncafe

Xe tăng
@ Amazone, Giang Mai: các bác ko nên tranh luận như vậy vì vấn đề CLB offroad. Đó cũng là 1 nơi tụ tập nhiều anh e cùng 1 sở thích và đam mê. Ai thích thì chơi, ai ko thích thi ko tham gia NHƯNG ko nên đả kích quan điểm của nhau tại đây.
TVC là TVC
OffroadhanoiClub là OffroadhanoiClub
Quan điểm rất rõ ràng, đả kích gì mà đả kích chỉ có sự lẫn lộn ở đây thôi hehe