[Funland] V.League 1 – 2022

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
HLV Trương Việt Hoàng và Thủ môn Trần Nguyên Mạnh vắng mặt trong trận đấu tiếp CLB Sài Gòn tối nay tại sân Hàng Đẫy. Đây có lẽ là cơ hội để CLB SG kiếm điểm. Theo tình hình diễn ra ở hai vòng đầu, có lẽ trận đấu tối nay tiếp tục diễn ra với tốc độ chậm, hai đội có lẽ đều chọn giải pháp đá chậm, và chọn lựa thời cơ để tấn công chớp nhoáng.

Em dự trận đấu sẽ kết thúc mà không có bàn thắng nào được ghi. Còn cccm dự ra sao ạ?

Bobbo

Xe điện
HLV Trương Việt Hoàng và Thủ môn Trần Nguyên Mạnh vắng mặt trong trận đấu tiếp CLB Sài Gòn tối nay tại sân Hàng Đẫy. Đây có lẽ là cơ hội để CLB SG kiếm điểm. Theo tình hình diễn ra ở hai vòng đầu, có lẽ trận đấu tối nay tiếp tục diễn ra với tốc độ chậm, hai đội có lẽ đều chọn giải pháp đá chậm, và chọn lựa thời cơ để tấn công chớp nhoáng.

Em dự trận đấu sẽ kết thúc mà không có bàn thắng nào được ghi. Còn cccm dự ra sao ạ?
Ầy, Viettel chênh 2 trái cụ nhé. Xem cơm nguội từ đầu giải đến giờ nhiều lắm phát ngán. Hi vọng trận này hay.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ầy, Viettel chênh 2 trái cụ nhé. Xem cơm nguội từ đầu giải đến giờ nhiều lắm phát ngán. Hi vọng trận này hay.
Em cũng mong có nhiều bàn thắng để xem cho sướng, nhưng xét về bối cảnh e có vẻ khó. Đội nào nhập cuộc cũng cóng chân chỉ sợ thua nên đá cẩn trọng kinh người. Xem để tìm hiểu chiến thuật thì sướng, nhưng xem để giải trí thì chán. :(( Viettel hay có cái kiểu thắng khách hòa nhà lắm. =((

Bobbo

Xe điện
2 trận HAGL đá nhạt nhất, xem mất thời gian. Ông nào cũng sợ thua đá rón rén

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
2 trận HAGL đá nhạt nhất, xem mất thời gian. Ông nào cũng sợ thua đá rón rén
HAGL năm nay vất đấy. Gặp hai đội vừa miếng mà bị mất 4 điểm rồi. Chưa biết trận ngày mai sẽ ra sao. Mai mà hòa hay thua SLNA nữa sẽ rơi vào khủng hoảng thực sự.

Bobbo

Xe điện
HAGL năm nay vất đấy. Gặp hai đội vừa miếng mà bị mất 4 điểm rồi. Chưa biết trận ngày mai sẽ ra sao. Mai mà hòa hay thua SLNA nữa sẽ rơi vào khủng hoảng thực sự.
Đã bí bài lại gặp thằng khát điểm đá rắn, đen cho Suk cụ ạ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đã bí bài lại gặp thằng khát điểm đá rắn, đen cho Suk cụ ạ
Khả năng HAGL đang nhồi thể lực nên các cầu thủ đá hơi ì. Chưa biết dụng ý của anh Sắc là gì? Tính điểm rơi vào các trận ở C1 chăng?

Bobbo

Xe điện
Khả năng HAGL đang nhồi thể lực nên các cầu thủ đá hơi ì. Chưa biết dụng ý của anh Sắc là gì? Tính điểm rơi vào các trận ở C1 chăng?
Dụng ý gì đâu cụ, chỉ là anh ấy đang bí bài. Hi vọng anh ấy có chiêu gì mới chứ thế này thì lại trở về vị trí dành cả thanh xuân để trụ hạng như xưa

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Dụng ý gì đâu cụ, chỉ là anh ấy đang bí bài. Hi vọng anh ấy có chiêu gì mới chứ thế này thì lại trở về vị trí dành cả thanh xuân để trụ hạng như xưa
Hai trận vừa rồi không phải HAGL không có cơ hội ăn bàn. Vấn đề nằm ở các cầu thủ thôi cụ. Tại sao lại có vấn đề đó chắc chỉ có BHL mới có câu trả lời rõ ràng nhất.

Bobbo

Xe điện
Hai trận vừa rồi không phải HAGL không có cơ hội ăn bàn. Vấn đề nằm ở các cầu thủ thôi cụ. Tại sao lại có vấn đề đó chắc chỉ có BHL mới có câu trả lời rõ ràng nhất.
Vấn đề của HAGL là dàn tuyển thủ quốc gia đi tập trung quá lâu, cơ hội vào sân cũng ko quá nhiều nên sức ỳ rất lớn. Nên cho các cậu này dự bị đôn lứa trẻ vào đá trước mới đủ khát khao cống hiến cụ ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vấn đề của HAGL là dàn tuyển thủ quốc gia đi tập trung quá lâu, cơ hội vào sân cũng ko quá nhiều nên sức ỳ rất lớn. Nên cho các cậu này dự bị đôn lứa trẻ vào đá trước mới đủ khát khao cống hiến cụ ạ.
Cả hai trận đều có cầu thủ trẻ được vào sân rồi đó cụ. Không biết trận ngày mai ai sẽ được vào tiếp? Tuy nhiên, việc hai trận vừa rồi các đội chơi tử thủ cũng giúp các cầu thủ HAGL bản lĩnh hơn. Còn hai trận nữa trước khi nghỉ dài, hãy cùng xem HAGL có thay đổi được gì không? Việc luyện tập đá cửa trên cũng là một điều tốt. Có thể trận ngày mai HAGL sẽ áp dụng lối đá ban bật nhanh để làm hàng thủ đội bạn bị rối loạn. Tuy nhiên, các cầu thủ có đủ sức khỏe để mà duy trì lối đá kiểu đó hay không mới là điều quan trọng.

The Avenue

Xe buýt
Mie, ức chế nhất là trận đấu đang diễn ra mà mấy ông đạo diễn hình cứ quay sang lia gái với quay chậm lại mấy pha bóng ko có gì là nguy hiểm.
Xem ngoại hạng anh bao nhiêu năm mà éo học hỏi đc gì.nguyên tắc là trận đấu đang diễn ra thì ko quay lại vs quay lung tung.
vâng, vài năm gần đây bắt đầu có trò quay mặt mấy e hot gơn, e ko ác cảm gì nhưng cảm thấy nó ko chuyên nghiệp, hay tại mình nghiện xem ngoại hạng anh quen rồi cụ nhỉ, họ làm rất chuẩn chỉ từng khung hình để phục vụ khán giả, em nghĩ học cách họ làm không khó đâu.

nissantiida

Xe điện
Hagl đá kiểu này khó thua cụ ah. Không còn vị cái đẹp thua nhưng sướng. K lo về như xưa.

colangxxi

Xe buýt
Chờ mỗi HN FC để xem thế nào thôi chứ V League đến giờ mang lại nhiều nỗi thất vọng quá

Bobbo

Xe điện
Chuẩn bị xem Viettel tiếp SG thôi các cụ

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]

Cụ anh cho xin vài dòng trích ngang về HLV CĐN cựu HN T&T cái nhể ...
HLV mà ròm như rân XH ấy, hổ báo quá chừng :))

Bobbo

Xe điện
Em cũng chả thích ông Nghiêm đâu, chửi luôn mồm, phong cách cục súc. Nhưng phải công nhận có tài năng. HP nát như tương mà giờ đá đáng xem phết.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Bác Nghiêm hả lão? 😋 Bác Nghiêm này theo em là làm việc nghiêm túc đấy. Cái hay của bác Nghiêm là gài được anh em cầu thủ trẻ dần dần vào đội 1. Nhược điểm có lẽ là thói quen từ hồi còn là cầu thủ, đó là chửi bậy như ranh. :D

zinhaicau

Xe điện
Bác Nghiêm hả lão? 😋 Bác Nghiêm này theo em là làm việc nghiêm túc đấy. Cái hay của bác Nghiêm là gài được anh em cầu thủ trẻ dần dần vào đội 1. Nhược điểm có lẽ là thói quen từ hồi còn là cầu thủ, đó là chửi bậy như ranh. :D
ĐM, ĐC văng hết cả vào sóng trực tiếp. Chán. Còn về chuyên môn e thích tay này. Bỉ đc thói quen xấu văng tục thì tốt.