update dự án của Sun Group 3 mặt Hồ Tây.

Phong Btnland

Xe đạp
Tình hình là em đi qua Hồ Tây, mấy tuần trước còn thấy um tùm cây cối, tối hôm rồi đi qua thấy máy cẩu máy xúc, làm việc rộn ràng, khả năng là dự án này sắp ra mắt chăng. Cụ nào cả sale lẫn bên chủ đầu tư có thông tin gì mới update vào đây em tham khảo với ạ.

thtung51

Xe tải
Chữ ký cụ thế kia là sales của Sun rồi mà sao ko cập nhật được thông tin về Sun Quảng An ạ. Cụ lại đùa chúng em?

Civic_Santafe

Xe buýt
Haha, thì cụ xem ở trên chỗ BDS có mấy cái tút không phải của sale đâu, xin lỗi các cụ không phải. Nhưng cũng tốt, để cho mọi người có thêm thông tin, quan trọng là người tiêu dùng phải thông thái thôi, và các cụ sale cũng có tâm một chút, không cần câu view làm gì.

thtung51

Xe tải
em rất hoan nghênh các cụ sale cung cấp thông tin, cứ thẳng thật nhanh nhẹn đi vào lòng người tiêu dùng đang có nhu cầu. Mắc gì giả vờ đóng vai nọ vai kia, mệt óc quá

Transformers286

Xe buýt
em rất hoan nghênh các cụ sale cung cấp thông tin, cứ thẳng thật nhanh nhẹn đi vào lòng người tiêu dùng đang có nhu cầu. Mắc gì giả vờ đóng vai nọ vai kia, mệt óc quá
Chắc phải làm thế chứ lập topic quảng cáo là bị thu bằng lái luôn ạ

Linh Jolie

Xe đạp
Dự án này từ thiết kế cảnh quan và hạ tầng thực sự là nổi nhất Hà Nội đó các cụ ạ ;;)

thtung51

Xe tải
Em ko phải sales mà cũng đã nhận được thông tin, đây là dự án to nhứt ở Hanoi của Sun về quần thể chung cư trên bán đảo Quảng An, có 2 block KS, 5 block chung cư view hồ, còn có cái nhà hát xây theo kiểu nhà hát con sò của ÚC gì đó chưa biết đặt ở chỗ nào. Giá thì chắc chắn đẹp i như vị trí và view của dự án.

Transformers286

Xe buýt
Em ko phải sales mà cũng đã nhận được thông tin, đây là dự án to nhứt ở Hanoi của Sun về quần thể chung cư trên bán đảo Quảng An, có 2 block KS, 5 block chung cư view hồ, còn có cái nhà hát xây theo kiểu nhà hát con sò của ÚC gì đó chưa biết đặt ở chỗ nào. Giá thì chắc chắn đẹp i như vị trí và view của dự án.
Vâng cụ ơi :)) Cụ nghía mấy căn view Hồ ở Sun Thụy Khuê cụ thấy giá rồi ... ở đây tự đoán đc giá ạ. cơ mà chắc còn lâu lâu mới ra

pinkwind9.0

Xe tải
Vâng cụ ơi :)) Cụ nghía mấy căn view Hồ ở Sun Thụy Khuê cụ thấy giá rồi ... ở đây tự đoán đc giá ạ. cơ mà chắc còn lâu lâu mới ra
Em đi qua, thấy nó bắt đầu thi công rồi mà, cũng là sale nhưng chưa có những nguồn thông tin cụ thể, khách của em cũng đang chờ thông tin.

Uỳnh

Xe tải
Chỗ này sát hồ mà xây cao tầng thì sun cũng gớm đấy. Lại còn đất 50 năm nữa, chuyển đổi xong giá ko dưới 100tr/m3 thô.

baogiomuaduocxe

Xe điện
E nghe bẩu 39 tầng, tổng số căn hộ nếu lấp đầy góp phần tăng gấp đôi số hộ dân của phường quảng an hiện tại.

Golden_Coin

Xe tải
Em vừa đi qua xong, vị trí đẹp thật, em dự phải rên dưới 100 tr/m2.

nvtung1

Xe tăng
E thắc mắc về đường vào và ra của khu này. Khu này bắt đầu có dấu hiệu tắc rồi với 3 cái chung cư | khách sạn ở mặt đường xuân diệu.

Citronella

Xe buýt
Em lại quan tâm Sun Văn Cao hơn nhưng chỗ đó ngày nào em cũng qua thấy nhỏ quá chắc chỉ một khối. Còn Sun Quảng An em nghe từ lâu rồi nhưng giá đó em chạy mất dép.

Uỳnh

Xe tải
Đường đặng thai mai sẽ mở to hết chô ruộng rau muống, phải 60m rộng và ra thẳng hồ, cạnh dự án luôn. Dự án này mà làm 39 tầng thì e sẽ lập đàn cầu liêm chính kiến tạo.

cadan

Xe container
Em lại quan tâm Sun Văn Cao hơn nhưng chỗ đó ngày nào em cũng qua thấy nhỏ quá chắc chỉ một khối. Còn Sun Quảng An em nghe từ lâu rồi nhưng giá đó em chạy mất dep.
Sun Van Cao o dau bạn nhỉ

baogiomuaduocxe

Xe điện
Đường đặng thai mai sẽ mở to hết chô ruộng rau muống, phải 60m rộng và ra thẳng hồ, cạnh dự án luôn. Dự án này mà làm 39 tầng thì e sẽ lập đàn cầu liêm chính kiến tạo.
Đường đặng thai mai phải mở như cụ nói có điều phải mở cả ngõ 67 - chạy dọc trục bắc nam của bán đảo từ đường quảng bá sang đường quảng an - theo mô hình giao thông xương cá thì mới giải thoát đc chục ngàn cư dân sắp đến ở. Thật sự e rất lo lắng cho cái cơ sở hạ tầng điện nước nước thải ở khu vực này, vỡ trận vì cách phê duyệt của lđ đến nơi

Citronella

Xe buýt
Sun Van Cao o dau bạn nhỉ
Ở 125 Văn Cao cụ ạ. Ngày nào sáng tối em cũng qua đó, giờ đang quây để trông xe ô tô. Nhưng diện tích nhỏ nên chắc chỉ được một tòa nhà. Em chốt Lương Yên rồi nhưng đang xem Văn Cao thế nào vì cái này mặt đường view ra Hồ Tây.

cadan

Xe container
Cụ nói em mới biết. Gúc thử thấy to đấy chứ.

May cho cái V Mêtropolit là DA này chưa xây, chứ ko thì dân tình dễ nhao sang đây, thoáng hơn hẳn. Tất nhiên chăc chính chủ ĐT còn phải giữ miếng cho cái S Thụy Khuê

---
https://vnsland.net/sun-grand-city-125-van-cao-residence-cdt-sun-group-van-cao.html

Dự án Sun Grand City 125 Văn Cao Residence hay với tên gọi “Chung cư Sun Group Văn Cao” của tập đoàn Sun Group Văn Cao là dự án căn hộ chung cư cao cấp đạt chất lượng tiêu chuẩn quốc tế với những ưu thế vượt trội về tiện nghi đẳng cấp mà không nơi nào có được. Đó là sự đẳng cấp tuyệt đối trong từng khâu thiết kế trong dự án tầm cỡ thế giới này.

Chung cư Sun Group Văn Cao được triển khai trên khung đường êm ả tuyệt vời nhất Hà Nội, nơi đây đi kèm với tên tuổi của cố nhạc sĩ đứng đầu giới nghệ thuật Việt Nam với những sáng tác đi vào lịch sử của dân tộc thời đại trước, mang vẻ vang đến cho làng nghệ sĩ VN thời bấy giờ , nhạc sĩ Văn Cao.

Phối cảnh của dự án chung cư Sun Group Văn Cao

Tổng quan dự án chung cư Sun Grand City Văn Cao Residence
  • Tên của dự án: Sun Grand City 125 Van Cao Residence | Chung cư Sun Group Văn Cao
  • Chủ đầu tư dự án: Tập Đoàn Sun Group Văn Cao
  • Tổng diện tích xây dựng: đang cập nhật..
  • Quy mô của dự án: đang cập nhật..
  • Đơn vị thi công: đang cập nhật..
  • Hình thức sở hữu: đang cập nhật..
  • Vị trí dự án: 125 Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
  • Đơn vị quản lý: đang cập nhật..
Vị trí dự án chung cư Sun Group Văn Cao
Chung cư Sun Grand City 125 Văn Cao tọa lạc tại một vị trí tuyệt vời giữa lòng thủ đô với địa thế đẹp cùng với khả năng di chuyển nhanh không hề bị ách tắc, nơi đây có vị thế là gần bệnh viện và công viên trong thành phố, cách các trung tâm giải trí, kinh té và chính trị một khoảng cách tương đối gần.

Vị trí đắc địa của dự án Sun Group Văn Cao

+Liên kết vùng của chung cư Sun Group Văn Cao

• Cách bệnh viện Công Thương: 200 m
  • Cách bệnh viện Quân y 354: 700m
  • Đối diện Cung Thể thao Quần Ngựa
  • Cách Đại học Luật, Đại học Ngoại Thương, Đại học Ngoại giao: 2km – 2,5km