ung thư

Cuonghath

Xe hơi
mọi người cho e hỏi ung thư biểu mô tuyến biệt hoá vừa là gì . Nặng hay nhẹ ạ .

xe_c@ng_h@i

Xe buýt
Ung thư thì cụ phải vào viện khám rồi đưa ra phác đồ điều trị càng sớm càng tốt.

xemay12345678

Xe buýt
mọi người cho e hỏi ung thư biểu mô tuyến biệt hoá vừa là gì . Nặng hay nhẹ ạ .
Là tốt Cụ à ! Cụ hiểu thế này : người ta chia ra các loại biệt hóa khi soi tế bào k trên kính hiển vi : biệt hóa cao, biệt hóa vừa, biệt hóa kém và ko biệt hóa ! Độ biệt hóa càng thấp thì độ ác tính của tế bào K càng cao ! Bởi vậy trong trường hợp của Cụ được coi là khả quan ! ...Cụ cứ bình tĩnh ! Nếu Cụ đi đúng hướng và giữ sự lạc quan thì bệnh sẽ khỏi !

Cuonghath

Xe hơi
Cụ ơi cụ biêt xem xn kết quả ko cụ xem hộ e với
Là tốt Cụ à ! Cụ hiểu thế này : người ta chia ra các loại biệt hóa khi soi tế bào k trên kính hiển vi : biệt hóa cao, biệt hóa vừa, biệt hóa kém và ko biệt hóa ! Độ biệt hóa càng thấp thì độ ác tính của tế bào K càng cao ! Bởi vậy trong trường hợp của Cụ được coi là khả quan ! ...Cụ cứ bình tĩnh ! Nếu Cụ đi đúng hướng và giữ sự lạc quan thì bệnh sẽ khỏi ![/QUOTE cu ơi cụ có biết xem giấy xn k xem hộ e vơi Đc k cụ

xemay12345678

Xe buýt
Cụ ơi cụ biêt xem xn kết quả ko cụ xem hộ e với
Em trả lời Cụ trong inbox rồi đó ! Cụ cứ tích cực tham gia vào các diễn đàn ung thư và tìm tòi kinh nghiệm Cụ sẽ thấy người K đại tràng họ đang sống ở năm thứ 20, 30 rất rất nhiều ! Cầu mong mọi chuyện sẽ bình an vs Cụ và tất cả !

Rhota23

Xe hơi
Cụ xe máy nói về mức độ biệt hoá của k biểu mô tuyến đúng đấy. Cơ quan bị ung thư cũng quyết định tiên lượng nặng hay nhẹ (k nguyên bào nuôi khác với k vú, k phổi ...) mức độ di căn, xâm lấn hạch và các tạng xung quang cũng góp phần vào tiên lượng nặng hay nhẹ. Tuổi bị k cũng góp phần vào tiên lượng nặng hay nhẹ. Các bệnh kèm theo, tình trạng toàn thân... cũng góp phần vào tiên lượng nặng hay nhẹ. Cụ chủ lấy kết quả giải phẫu bệnh để hỏi về nặng hay nhẹ thì thật khó để trả lời. Không ai tiên lượng bệnh tốt hơn người bác sỹ trực tiếp điều trị cho mình. E mong cụ sẽ trao đổi vói bác sỹ của mình về câu hỏi trên.