Tụt dốc

cerato08

Xe điện
Tụt dốc không phanh, thắng nhanh kẻo xuống vực

Các bác có thấy pho rum đợt này chán không? Chẳng có bài nào hay, toàn hỏi giá cả, rao bán xe trá hình, hoặc hỏi mấy thứ lặt vặt mà không có những kinh nghiệm hay, bổ ích nữa rồi. Bác thì khoe cãi nhau thắng xxx, bác thì chửi xxx, bác thì chê Toy nhưng bản chất là chưa được cầm vào volang, bác thì thấy báo nào đăng hay dở về một loại xe nào đó là copy và pết vào y như là bài của mình... Chán wa:77::77::77::77::77::77:

Chỉnh sửa cuối:

toanvinh_forever

Xe điện
em nghĩ cũng không phải tất cả, chỉ một số thôi, bác nói thế nhiều người cũng buồn đới. fun đi bác:21:

Luotgio

Xe tải
Thực ra thì em cũng muốn viết, nhưng một lần, em chỉ nói mấy câu bị trừ điểm cảnh cáo nên viết gì cũng ngại.
Tự các bác kiểm duyệt làm mất đi sự phong phú của diễn đàn.

adco

Xe điện
Khi nào OF bớt mấy ông hay ném đá thì mới mong có những bài viết hay được . Có 1 sự thật mà ae khi off với nhau đều thẳng thắn nhìn nhận chuyện này : muốn tìm thông tin chuẩn thì qua OS . Còn muốn ném đá , chém gió cho vui thì qua OF :redface: .

pham ngoc chau

Xe buýt
Đồng ý với cụ chủ thớt. Fun mà vẫn sâu sắc, Sâu sắc mà vẫn Fun, muốn thế khi viết phải mất công, nhiều tư duy. Đáng tiếc hiện nay quá nhiều bài cãi nhau với xxx, rao bán, khoe xe thật đắt tiền, quá nhiều từ lạm dụng kiểu anh Joy hay thô tục đến không còn fun nữa. Mong rằng tình hình tới đây sẽ cải thiện hơn

HangB2

Xe điện
em đồng ý với cụ toanvinh, cái cụ chủ thớt phản ánh không hoàn toàn chính xác vì không phải ai lên đây cũng là để khảo giá, bán xe trá hình, chém gió cho vui v.v...

có 1 cái em không hiểu, tại sao vấn đề chung chung như vậy mà cụ lại pót vào box Toy???

cerato08

Xe điện
em đồng ý với cụ toanvinh, cái cụ chủ thớt phản ánh không hoàn toàn chính xác vì không phải ai lên đây cũng là để khảo giá, bán xe trá hình, chém gió cho vui v.v...

có 1 cái em không hiểu, tại sao vấn đề chung chung như vậy mà cụ lại pót vào box Toy???
Vì box Toy dạo này lắm sự kiện nên em chọn. Ngày trước em đọc nhiều bài của một số bác thấy rất hay và trí tuệ, hiểu biết sâu sắc về xe, ngôn từ thì rất fun. Giờ đâu còn nữa nên em thấy nhớ...

HangB2

Xe điện
sợ rằng thớt sẽ bị Mod del khi pót không đúng box nên hỏi cụ vậy

"Ngày trước em đọc nhiều bài của một số bác thấy rất hay và trí tuệ, hiểu biết sâu sắc về xe, ngôn từ thì rất fun" cái này thì cụ nói chuẩn (b)(b) đã vote cụ

SmallRiver

Xe điện
Các bác có thấy pho rum đợt này chán không? Chẳng có bài nào hay, toàn hỏi giá cả, rao bán xe trá hình, hoặc hỏi mấy thứ lặt vặt mà không có những kinh nghiệm hay, bổ ích nữa rồi. Bác thì khoe cãi nhau thắng xxx, bác thì chửi xxx, bác thì chê Toy nhưng bản chất là chưa được cầm vào volang, bác thì thấy báo nào đăng hay dở về một loại xe nào đó là copy và pết vào y như là bài của mình... Chán wa:77::77::77::77::77::77:

Em cũng thấy thế, toàn spem vớ vẩn thôi, như em vậy!:)):)):))

tire_brake

Xe hơi
Em ủng hộ quan điểm của cụ chủ thớt đặt ra! Diễn đàn Otofun chúng ta thực sự đã và đang là một cộng đồng mạng có uy tín đóng góp vào sự phát triển nhận thức của Xã hội nói chung và cộng đồng những người sử dụng ô tô nói riêng... Do vậy để tiếp nối và phát triển được những thành tựu ban đầu này do ban điều hành cùng các thành viên xây dựng nên. các thành viên của diễn đàn cần phải biết tự hào về sự hiện diện của mình trong cộng đồng này... hãy đừng chỉ biết "hưởng lợi" từ nó mà cần có ý thức tôn trọng và xây dựng, đóng góp cho cộng đồng... bắt đầu từ những hành động nhỏ nhất như... nói suy nghĩ và post bài một cách có trách nhiệm, nghiêm túc và tôn trọng người đọc!(b)

Sóc nhỏ

Xe tăng
Hạ hỏa đi cụ chủ thớt ơi.

getztam

Xe buýt
ĐỀ NGHỊ BAN ĐIỀU HÀNH HỌP KHẨN KIỂM ĐIỂM ĐI. PÓT BÀI DỞ CÒN OK CHỨ LOGO DÁN ĐÍT MÀ CHẠY ẨU THÌ ....:mad:

Câycau

Xe tải

tình hình chung thôi
xe đi an toàn quá chẳng có va quệt
xe mới quá chẳng hỏng hóc
xe toàn đi loanh quoanh trong nhà

các cụ toàn đọc báo rồi kể lại

HoangHai6789

Xe tải
Theo em OF giờ ko hẳn chỉ là forum nói về ô tô nói riêng nữa cụ ạ. Mà là nơi để mọi người vào giao lưu, giải trí. Em vd như có nhiều mục ngoài lề lắm : quán cafe, thơ ca, nhiếp ảnh, rồi các hội hè... CŨng thú vị đấy chứ!
Mà kinh nghiệm hay và bổ ích về ô tô đâu phải ai cũng biết, nên lượng bài về cái này sẽ hạn chế mà cụ. Cứ FUN đi cụ ạ (b)

xeford

Xe tải
Trên đời này mà cái gì cũng ròng ròng 1 chất thì khác chi ăn bột sắn tinh không đường 0 múi. cứ thoải mái nhỡ bừa đến đâu thì dẹp đến đó (b)

coccungoisapgu

Xe đạp
Trên đời này mà cái gì cũng ròng ròng 1 chất thì khác chi ăn bột sắn tinh không đường 0 múi. cứ thoải mái nhỡ bừa đến đâu thì dẹp đến đó (b)
Cụ thấy bột sắn tinh không đường không mùi nó chán quá thì em xui dại cụ làm thêm tí mật ong vào...

p/s: em xui dại đới cụ ợ, chớ làm thật mà :'(

cerato08

Xe điện
giao diện mới xấu quá

alibibi

Xe tải
Em cũng thấy hơi nhạt . Gần đây ít có những bài sâu sắc & bổ ích

Mazspeed

Xe container
Khi nào OF bớt mấy ông hay ném đá thì mới mong có những bài viết hay được . Có 1 sự thật mà ae khi off với nhau đều thẳng thắn nhìn nhận chuyện này : muốn tìm thông tin chuẩn thì qua OS . Còn muốn ném đá , chém gió cho vui thì qua OF :redface: .
Cụ cứ phân biệt, bên trọng bên khinh. Thông tin về cái ô tô, tổng cộng lại có được mấy. Quanh đi quẩn lại vài chục thớt là đủ sạch, chả còn cái gì để nói. Chẳng qua các ông muốn tìm "thông tin chuẩn" lười search thôi, chứ trên OF đủ hết, chả thiếu cái gì cả. Ném đá, chém gió bên OS còn mạnh hơn, hằn học hơn OF ấy chứ, em còn lạ quái gì!