[Thảo luận] Tức quá các Kụ ạ!

zoro1970

Xe container
Chiều nay đúng giờ tan tầm, đường Nguyễn Trãi đông nghịt (Lúc nào cũng vậy, từ sáng tới tối) em đang đi đúng làn xe con thì nghe tiếng còi hụ và loa của xxx dẹp đường (Cho đoàn xe ưu tiên). Thề có Chúa em xi nhan phải ngay tắp lự và dạt vào bên phải,nhưng có lẽ do đường đông quá nên em ko thể tạt ngay lập tức vào làn trong được, khi xe mô tô dẹp đường ngang qua ghế lái (Lúc này em đã sang làn trong hoàn toàn) thằng xxx ngồi sau vung gậy chỉ vào lề phải rồi vụt vào nắp Capô của xe em, nó cũng làm tương tự với 1 chú Taxi phía trước. Lúc đó em điên hết cả ruột, ko biết mình sai ở điểm nào? Các kụ làm ơn chỉ giáo em xin cảm ơn nhiều.
Trường hợp bên phải là một dãy xe tải, xe Buýt thì sao hả các Kụ ?phóng nhanh vượt lên trứơc thì ko ổn rồi, đường đông lắm...
(Về kiểm tra lại Xe thấy ko có vết lõm hay xước nào, đỡ bực phần nào)

santarau

Xe máy
thế mà cụ không bẻ lái cho bọn C đấy đo đường và xuống bảo em giật mình....

Thuxe

Xe tải
Cháu cũng bị vụt một phát ở ngã tư, vì nó xxx xông ra để chặn chiếc xe sau, cháu ngỡ nó chỉ mình nên đi chậm lại thành ra cháu thành kỳ đà cản mũi, chiếc xe vi phạm nhân đấy vượt trái chạy mất, nó vụt phát rồi phẩy tay cho đi.
Thôi mà cụ, hạ hỏa đi.

thang soi

Xe tải
ngày còn là SV cháu bị vụt 1 cái vào cánh tay khi đi 2B, nói chung là ấm ức lắm, nghĩ sâu xa 1 tí rồi cũng thông cảm cho người ta.

Ngonghinh

Xe tăng
Chuyện thường ngày mà cụ .Mong cụ hạ hỏa cho cuộc sống đỗ nặng nề.

alibibi

Xe tải
Hê hê . Em chưa bị phát nào . Thế capo của cụ có bị móp không

mazda 323

Xe tải
Thông cảm với cụ chủ thớt

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em nói thật ko muốn đụng chạm gì, nhiều ông xxx nói vào loa còn nói ngọng, giọng thì không thể nào mê được, nhưng nói chung đoàn xe quan trọng thì cũng phải tránh nhanh nhất có thể được

duytrong

Xe lăn
xxxx đập nắp ca bô của cụ xem thử có cứng không để cần thiết thì nhảy lên cho chắc ăn đấy mà.

pham ngoc chau

Xe buýt
Tránh xa cái còi hụ các cụ ợ. Đấy chỉ là xxx nghi lễ và dẹp đường, con cánh xxx bảo vệ tiếp cận nữa, cụ không nhanh thì không phải vụt gậy vào nắp capo đâu mà vào đầu cụ, còn bên mẽo thì găm cho 1 phát ngay tắp lự. Công việc của họ mà, thông cảm. Ngày nào em cũng đi con đường ấy

E43000

Xe tăng
Xe xxx hú còi thì nên tạt vào trong ngay, đường đông thì xin đường, dừng xe lại để tạt vào trong. Chứ đi từ từ vào thì xxx sẽ nghĩ cụ đi cố đấy.

Toinguoilaixe

Xe tải
Bon xxx dan doan nay VIP lam cu a chang coi ai ra gi dau

hellangel

Xe tăng
Tại các cụ lành nên nó mới VIP. Phải em mà vào trường hợp của các cụ bị vụt vào xe thì em có tù cũng cho vài thằng nằm viện. Mình có sai đâu mà phải sợ ah. Cái chính là dân mình cái gì cũng sợ. Nhìn thấy chúng đã hồn vía lên mây thì đến khi nào chúng mới hết lộng hành. Thiện tai, thiện tai. Mình phải theo gương các cụ làm CÁCH MẠNG thôi ah!

Phicongmatdat

Xe tải
em cũng đã bị một phát vào capo như bác , về cứ ấm ức mãi ! MK nô bộc của ND mà thế ah?

lolotica

Xe điện
Tối nay em chở Gấu + F1 mang ô tô điện ra tượng đài Lê nin cho F1 tổ lái. Lúc về vừa lên xe xong (xe gửi trong bảo tàng QĐ nhưng em vòng ngược lại đỗ đầu hướng phía Cửa Nam để đón Gấu và F1 chờ sẵn bên tượng đài) thì nghe tiếng còi hụ, nhìn gương hậu thấy có đoàn. Ngay lập tức em bật xi nhan phải rồi đứng im luôn (vì lúc đó phía trong đang có xe máy), xe thì mới rời vỉa hè khoảng 1 mét. XXX đi mô tô lượn sát qua vung vẩy gậy nhưng không thấy đập vào capo :D .

Lúc về đến ngã từ Hùng Vương - Phan Đình Phùng thì có đến dăm đoàn đi ngược lại, làm em phải chờ chết dí ở ngã tư đến 5-6 phút :-/.

amazoncafe

Xe tăng
Cũng nên thông cảm cho công việc hộ tống của mấy chú xxx, nhưng nhiều chú hơi quá cứ như bố người ta, xuống mà lái xem có khi lái lại rất ngu ý chứ lại
May chưa gặp mấy lái mới bị đập nắp capo giặt mình gây tai nạn tắc đường xxx kia lơ mơ còn bị viết kiểm điểm cả đời chứ lại hống hách ah

Relaxtech

Xe buýt
thế mà cụ không bẻ lái cho bọn C đấy đo đường và xuống bảo em giật mình....
Cứ xui dại nhau, bọn ý nó bắt người luôn đấy. Không cần biết phải trái cứ bắt người dẹp gọn xe để làm nhiệm vụ. Cái còi ụ và đèn nháy như thượng phương bảo kiếm đấy đừng dại. Xe là cái quái gì vớ vẩn thiệt thân.

duongdat

Xe tải
Tại các cụ lành nên nó mới VIP. Phải em mà vào trường hợp của các cụ bị vụt vào xe thì em có tù cũng cho vài thằng nằm viện. Mình có sai đâu mà phải sợ ah. Cái chính là dân mình cái gì cũng sợ. Nhìn thấy chúng đã hồn vía lên mây thì đến khi nào chúng mới hết lộng hành. Thiện tai, thiện tai. Mình phải theo gương các cụ làm CÁCH MẠNG thôi ah!
=)) =)) =)) ha ha ha ha . Đúng là mạng ảo có khác. Chém kinh thế nhỉ. Chắc chưa biết vào đồn nó thế nào nhỉ, chưa cần đi tù đâu.

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
chém gió sợ quá bác ạ
lỗi này phạt tiền chưa kể ngồi 24h điều tra nhé

datinh

Xe container
(Về kiểm tra lại Xe thấy ko có vết lõm hay xước nào, đỡ bực phần nào)
Cái gậy đấy (màu trắng -đen ) trông thế thôi , ở trong rỗng nên nhẹ lắm ...không thể bẹp xe của bác được
Chỉ sợ loại bằng gỗ , cứng lém