Tư Vấn Về WildTrak 3.2

tungv0

Đi bộ
Tình hình là em đang tìm hiểu để mua con Wildtrak 3.2. Em cũng tìm hiểu qua các bài về Wildtrak trong này, nhưng vẫn có mấy cái muốn hỏi các bác thực tế
1. Khóa điện của xe có chức năng điều khiển từ xa là cái gì
2. Khóa xe vẫn là dạng chìa (cắm vào vặn) hay là dạng khỏi động bấm nút, trên chìa khóa có những chức năng gì
3. Cái ghế lái của xe là chỉnh hướng điện tử hoàn toàn hay là vẫn phải kéo cái cần rồi trượt lên truơt xuống để chỉnh hướng (em đang quen chỉnh hướng điện tử nên không khoái cái trượt đấy)
4. Xe số tự động nhưng chạy dầu thì có vấn đề gì không. Em nghe nói xe tự động mà chạy dầu thì động cơ nhanh xuống cấp
5. Các bác nào đã chạy kha khá rồi thì cho em hỏi là sau thời gian dài vận hành, động cơ có ầm hơn không
6. Sắp tới em hay chạy đường dài nên cũng quan tâm tới độ an toàn thực tế và cảm giác khi lái xe: phanh có phải đạp sâu không, giảm sóc có êm không (em mới có bé nên quan tâm cái này), xe có bị chòng chành khi đổi hướng hoặc cua gấp không...
7. Em thấy có bài nói mới ra dòng 2015 nhưng chưa về VN, vậy cái wildtrack 3.2 hiện giờ là dòng năm bao nhiêu. Có bác nào hóng được ở đâu là dòng 2015 bao giờ về, giá bao nhiêu không.

Trên đấy là mấy vấn đề em mới quan tâm, nhờ các bác tư vấn giúp. Em cảm ơn các bác giúp em lựa chọn được em xe yêu

Na Na

Xe tải
1- khóa đk từ xa to và dầy = 2 ngón tay
2- Vẫn cắm chìa khóa vặn chứ chưa có Star/Stop
3- Ghế chỉnh 8 hướng bằng tay.
4-vì xe mới nên chưa thấy có hiện tượng xuống cấp, chắc phải chay 10-15 naem:)
5- càng vận hành càng êm ái:)
6- được đánh giá xe có độ an toàn cao nên sl bán ra đứng hàng top ten, và được mệnh danh là vua bán tải, chạy đường trường thì chấm hết, không còn gì phải bàn...Bác vào chi hội Ranger sẽ rõ hơn.
Ranger 2015 chỉ thay đổi 1 số chi tiết và khoảng giữa t8 là có xe, và giá hiện tại cũng k rẻ chút nào.

tungv0

Đi bộ
Gọi cho sale sẽ đc tư vấn đủ, lái thử rồi quyết
Bác không hiểu ý em rồi, chắc tại em viết không rõ. Một vài câu hỏi là các bác sale tư vấn thật. Nhưng mấy cái 4,5,6 là em muốn hỏi trải nghiệm thực tế của các bác đã mua xe

Escape.71084

Đi bộ
Hic.Phải chạy thử Cụ ơi, còn trải nghiệm mỗi ngừoi một khác